അവളും ഞാനും 2 [S. R]

Posted by

അവളും ഞാനും 2

Avalum Njaanum Part 2 | Author : SR | Previous Part


 

പിറ്റേന്ന് പുലർച്ചെ ഞാൻ എഴുന്നേറ്റു നോക്കിയപ്പോൾ അരികിൽ അവളെ കണ്ടില്ല, പതിയെ ബെഡ്‌ഡിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു സ്റ്റയർകേസ് ഇറങ്ങി സ്വീകരണമുറിയിൽ എത്തിയപ്പോൾ കിച്ചണിൽ അവൾ പെരുമാറുന്നതിന്റെ ശബ്ദം കേട്ട് പതിയെ അങ്ങോട്ടു നീങ്ങി.

അവളെന്തു ചെയ്യുകയാണവിടെ എന്നറിഞ്ഞേക്കാമെന്നു കരുതി ചെന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ, രാവിലത്തെ ബ്രേക്ക്‌ ഫാസ്റ്റിനായുള്ള പൂരി മാവുമായി എനിക്കു പുറം തിരിഞ്ഞു മല്ല യുദ്ധം നടത്തുന്ന മനോഹര കാഴ്ചയാണെന്നു പറയാതിരിക്കാൻ വയ്യ…..

കുറച്ചു നേരം ആ കാഴ്ച്ച കണ്ടു നിൽക്കാൻ തന്നെ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു, മറ്റൊന്നുമല്ല തലയിലായി ചുരുട്ടി കെട്ടിയിരിക്കുന്ന മുടിയിഴയിൽ നിന്നും വിയർപ്പു പൊടിഞ്ഞ് പിൻകഴുത്തിലൂടെ ഞാൻ കെട്ടിയ ചൈനും താണ്ടി ഇറുകിയ വെളുപ്പും കറുപ്പും പുള്ളികൾ പാകിയ നെറ്റിക്കുള്ളിലേക്കായി ഒഴുകി ചെറിയ നനവ് പടർന്നിരിക്കുന്നു പുറം ഭാഗത്തായി.

അവിടെ നിന്നും താഴേക്കു എന്റെ കണ്ണുകൾ ഇറങ്ങി ചെല്ലുമ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച്ച….. ഹോ…. എങ്ങനെ പറയണമെന്നറിയില്ല.ചപ്പാത്തി കോല് ഉപയോഗിച്ച് മാവ് പരത്തുമ്പോൾ അവളുടെ ആ വലിയ നിതംബം താളത്തിലിങ്ങനെ തത്തി കളിക്കുകയായിരുന്നു..

നടു ഭാഗവും നിതബവും ചേരുന്ന ഭാഗത്തു നിന്നും അവളുടെ നിതംബം പുറത്തേക്കായി ഒരു കർവ് ഷേപ്പിൽ തള്ളി നില്കുന്നതായിരുന്നു അവളുടെ ഒരു പ്രത്യേകത. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരുമിച്ചുള്ള ഞങ്ങളുടെ യാത്രയിൽ പലപ്പോഴും ഒരുപാട് കണ്ണുകൾ അവളുടെ പിന്നഴക് കൊത്തി പറിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതൊക്കെ ബെഡിൽ കിടക്കുമ്പോൾ ഞാൻ അവളോടായി പറയാറുണ്ട്…..

അതിനു മറുപടിയായി “ഒന്ന് പോ ശ്യാമേട്ടാ.. അവിടന്ന്, ഞാൻ എന്തു ചെയ്യാനാ… നോക്കുന്നവർ നോക്കട്ടെ. എനിക്കു ദൈവം തന്നതല്ലേ… ഇനിയിപ്പം മുറിച്ചു കളയാനൊന്നും പറ്റില്ലല്ലോ….?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *