അരളിപ്പൂന്തേൻ 2 [Wanderlust]

Posted by

അരളിപ്പൂന്തേൻ 2
Aralippoonthen Part 2 | Author : Wanderlust | Previous Part


എന്താടാ ആലോചിക്കുന്നത് ?

: ഹേയ് ഒന്നുമില്ല… മദാമ്മയൊക്കെ എന്ത്. എന്തായാലും നീയൊന്ന് മിനുങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

: എന്റെ ചക്കരേ…. മതിയെട സുഖിപ്പിച്ചത്.. നീ ബാക്കി ഉറങ്ങിക്കോ, വിശേഷങ്ങൾ ഒക്കെ വൈകുന്നേരം പറയാം. എനിക്ക് പോവാൻ സമയായി…

: ഞാൻ കൊണ്ടുവിടണോ..

: ഇന്ന് നീ കുറച്ച് ഉറങ്ങിക്കോ… ഇനി എപ്പോഴും നീയല്ലേ എന്റെ സാരഥി..

ഇതും പറഞ്ഞ് അവൾ മുറിയിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി പോയി. എന്താ ഒരു മാറ്റം പെണ്ണിന്. കല്യാണം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ നല്ല ഇടിവെട്ട് ചരക്കായി. പാച്ചു നന്നായി പിടിച്ച് ഉടച്ചത് കാണാൻ ഉണ്ട് മുന്നിലും പുറകിലും ഒക്കെ. ചേച്ചി ആണെങ്കിലും അവളെ കണ്ടപ്പോൾ മനസിൽ വല്ലാത്തൊരു ശീതളിപ്പ്. വൈകുന്നേരം വരട്ടെ നന്നായൊന്ന് സ്കാൻ ചെയ്യണം. ലില്ലിയുടെ തേൻ നുകർന്നതിൽ പിന്നെ ചിന്തകളൊക്കെ ഇങ്ങനാണല്ലോ ദൈവമേ.. പാച്ചു പറഞ്ഞതുപോലെ ഇനി വെച്ചടി വെച്ചടി കയറ്റം ആയിരിക്കുമോ..

……….(തുടർന്ന് വായിക്കുക)…………

ലെച്ചു പോയിക്കഴിഞ്ഞ് അല്പ്പനേരം കൂടി കിടന്നു. ഉറക്കം വന്നതേ ഇല്ല. പെൺപിള്ളേരെ കണ്ടാൽ ഇളകാത്ത മനസായിരുന്നു ഇത്രയും നാൾ. ലില്ലിയുടെ തേൻ നുകർന്നതിൽ പിന്നെ മനസ് ഇളകുന്നതിനും മുന്നേ വേറൊരാൾ ഇളകിത്തുടങ്ങും. ലെച്ചു എന്റെ ചേച്ചി അല്ലെ… ഇങ്ങനൊക്കെ ചിന്തിക്കാൻ പാടുണ്ടോ. പക്ഷെ പെണ്ണിന്റെ മാറ്റം കാണുമ്പോൾ അറിയാതെ ഓരോന്ന് ചിന്തിച്ചുപോവാണല്ലോ.. ഏത് സോപ്പാണോ അവൾ തേച്ചത്…. മുറിയിൽ ആകെ ഇപ്പോഴും ലെച്ചുവിന്റെ മണമാണ്. ചിലപ്പോ പാച്ചു കൊണ്ടുവന്ന ഏതെങ്കിലും മുന്തിയ പെർഫ്യൂമിന്റെ ആയിരിക്കും. മനസ് വേണ്ടെന്ന് വച്ചാലും താഴെ കിടന്നുറങ്ങുന്ന കാളകുട്ടൻ വിടുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല.

ഒരുകണക്കിന് നോക്കിയാൽ ലെച്ചു എന്റെ മുറപ്പെണ്ണ് അല്ലെ… അപ്പൊ നോക്കുന്നതിൽ തെറ്റില്ല. അവൾക്ക് പ്രായം കൂടിപ്പോയത് എന്റെ തെറ്റാണോ. ഓരോന്ന് ആലോചിച്ച് കുട്ടിക്കാലത്തെ ചില ഓർമകളിലേക്ക് വഴുതി വീണത് അറിഞ്ഞില്ല..

അന്നൊക്കെ അമ്മവീട്ടിൽ നിൽക്കാൻ പോയാൽ ലെച്ചുവായിരുന്നു എന്റെ കളികൂട്ടുകാരി. സൈക്കിൾ ഓടിക്കാൻ പഠിപ്പിച്ചതും, ഉപ്പും മുളകും കൂട്ടി മാങ്ങാ തിന്നാൻ പഠിപ്പിച്ചതും ഒക്കെ ലെച്ചുവാണ്. സൈക്കിൾ ഓടിക്കുന്നതിനേക്കാൾ താല്പര്യം അവളുടെ പുറകിൽ കെട്ടിപിടിച്ചിരുന്ന് പോകാൻ ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *