ഷേര്‍ളിയാന്റി [Master]

Posted by

ഷേര്‍ളിയാന്റി

Sherliyaunty | Author : Master


ഭര്‍ത്താവ് ബാങ്കിലേക്കും മക്കള്‍ സ്കൂളുകളിലേക്കും പോയിക്കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ഷേര്‍ളി പതിവുപോലെ മുഴുത്ത ഒരു കാരറ്റുമായി ബെഡ്റൂമില്‍ എത്തി. രാവിലെതന്നെ ഉച്ചയ്ക്കലേക്ക് വേണ്ടത് ഉണ്ടാക്കുന്നത് കൊണ്ട്, പിന്നെയവള്‍ക്ക് ജോലി ഒന്നും ഉണ്ടാകാറില്ല. തുണി കഴുകല്‍ ഞായറാഴ്ചകളില്‍ മാത്രമേ ഉള്ളൂ. അന്ന് ഭര്‍ത്താവ് ജയ്സനെ അടുക്കള ജോലി ഏല്‍പ്പിച്ച് അവള്‍ വീട് തൂത്തുവാരലും തുണികഴുകലും നടത്തും. ബാക്കി എല്ലാ ദിവസങ്ങളിലും ഏതാണ്ട് ഒമ്പതുമണിയോടെ ജോലി ഒതുങ്ങുന്ന ഷേര്‍ളി, വൈകിട്ട് കുട്ടികള്‍ എത്തുന്ന സമയം വരെ പോണ്‍ കണ്ടും വിരലിട്ടും സുഖിക്കും. ലൈംഗികതയുടെ അടിമയായിരുന്നു അവള്‍; എത്രതന്നെ സുഖിച്ചാലും മതിവരാത്തവള്‍.

ഏതാണ്ട് അഞ്ചേമുക്കാല്‍ അടി ഉയരവും, അതനുസരിച്ച് വിടര്‍ന്നു വിരിഞ്ഞ ശരീരവും ഏതു പുരുഷനെയും ഭ്രാന്തുപിടിപ്പിക്കാന്‍ തക്ക മദാലസ സൗന്ദര്യവും ഉണ്ടായിരുന്ന ഷേര്‍ളിക്ക് ഇപ്പോള്‍ പ്രായം മുപ്പത്തിയഞ്ച് കഴിഞ്ഞു. ബാങ്ക് മാനേജര്‍ ആയ ഭര്‍ത്താവ് ജയ്സന് പ്രായം നാല്‍പ്പത്തിമൂന്ന്. പത്തും, ആറും വയസ്സുകളുള്ള രണ്ടു മക്കളാണ് അവള്‍ക്കുള്ളത്. അധികം സാമ്പത്തികം ഇല്ലാത്ത വീട്ടിലെ മൂത്ത മകളായ ഷേര്‍ളിയെ, പണവും നല്ല ഉദ്യോഗവുമുള്ള ജയ്സന്‍ സ്ത്രീധനം ഒന്നും വാങ്ങാതെയാണ് കെട്ടിയത്. അവളുടെ ഇളം പ്രായവും ലഹരി പിടിപ്പിക്കുന്ന സൌന്ദര്യവും മാത്രമായിരുന്നു അവന്റെ ലക്‌ഷ്യം. ഭാര്യ ആര് കണ്ടാലും മോഹിക്കുന്ന ഒരു ചരക്കായിരിക്കണം എന്നായിരുന്നു ആ സമയത്തെ അവന്റെ ചിന്ത. അങ്ങനെ നടത്തിയ മാരത്തോണ്‍ പെണ്ണ് കാണലുകള്‍ക്ക് ഒടുവിലാണ് ഷേര്‍ളിയെ അവന്‍ കണ്ടെത്തിയത്.

എന്നാല്‍ നാട്ടിന്‍പുറത്ത് നാടന്‍ ഭക്ഷണവും അധ്വാനവും ശീലമാക്കി വളര്‍ന്ന ഷേര്‍ളിക്ക് സൌന്ദര്യം പോലെതന്നെ അനിയന്ത്രിതമായ കാമാസക്തിയും ഉണ്ടായിരുന്നു. നഗരത്തിലെ അലസജീവിതവും അനാരോഗ്യം വിളിച്ചുവരുത്തുന്ന ഭക്ഷണവും എന്തിനും ഏതിനും മരുന്നുകള്‍ കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ശീലക്കാരനായിരുന്ന ജയ്സന് തുടക്കത്തില്‍ അവളെ ഒരുവിധമൊക്കെ തൃപ്തയാക്കാന്‍ സാധിച്ചിരുന്നു എങ്കിലും, മെല്ലെമെല്ലെ കുറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്ന അവന്റെ ആരോഗ്യവും, മറുഭാഗത്ത് പോഷകാഹാരത്തിന്റെ അമിത ഉപയോഗത്തിലൂടെ വര്‍ദ്ധിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന ഷേര്‍ളിയുടെ ആരോഗ്യവും തമ്മില്‍

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *