ഡാ നീയിന്ന് ഫ്രീയാണോ [ശാന്തൻ]

Posted by

ഡാ നീയിന്ന് ഫ്രീയാണോ

Da Neeyinnu Freeano | Author : Shanthan

 

കോളേജിൽ      പി.ജി.ക്ക്      പഠിക്കുന്ന       ശാന്തിയും     ശേഖറും   സഹ   പാഠികൾ     എന്നതിന്   അപ്പുറം       ശാരീരിക    ബന്ധം     പുലർത്തുന്നവരാണ്

അദ്ധ്യാപകർ         ഉൾപ്പെടെ    പലർക്കും          ബന്ധത്തെപ്പറ്റി        അറിയുന്നവർ     തന്നെ

ക്ലാസ്സിൽ          അത്യാവശ്യം      പുരുഷ സുഹൃത്തുക്കൾ         ശേഖറിനും        കൂട്ടുകാരികൾ       ശാന്തിക്കും        ഉണ്ടെന്നത്        നേരാണ്…. എങ്കിലും        വലിയ    കൂട്ട്    ഇവർ      തമ്മിൽ      ആണ്

ക്ലാസ്സ്           കട്ട് ചെയ്ത്     പാർക്കിലും        സിനിമയ്ക്കും       പോകാറുണ്ട്… അത്       സാധാരണ    സംഭവം         മാത്രം….

കോളേജിൽ        നിന്നും       ടൂർ   പോയാലും        ഇരുവരും       ഒഴിഞ്ഞ   മൂലയോ       പാർക്കിൽ    ആണെങ്കിൽ         എളുപ്പം     ആർക്കും     കണ്ടെത്താൻ       കഴിയാത്ത         കോർണറി ലോ      ആവും.

ശാന്തി         ഹോസ്റ്റലിൽ    ആണ്    താമസം… ഡിഗ്രിക്ക്     ചേർന്നത്        മുതൽ        ഒരേ       റൂമിൽ…!

അച്ഛനും      അമ്മയും      ഒരു     എയർ     ക്രാഷിൽ     മരണപ്പെടുകയായിരുന്നു…  എയർ ഇന്ത്യയുടെ    വകയായി     കോമ്പൻസേഷൻ          ഇനത്തിൽ   ലഭിച്ച       വൻ  തുകയ്ക്ക്    പുറമെ    വൻ തുക        സമ്പാദ്യമായി      ബാങ്കിൽ     കിടക്കുന്നതിന്     ഒരേ ഒരു   അവകാശി       ശാന്തി    മാത്രം… പേരിന്     കോതമംഗലത്തോ     മറ്റോ   ഒരകന്ന    ബന്ധു   ഉണ്ടെന്ന്   പറയുന്നു..

ചരട്    പൊട്ടിയ     പട്ടം     പോലെ        നടക്കാൻ     ഒരു   കണക്കിന്         സൗകര്യമായി…

വാക്കിലും     നോക്കിലും       നടപ്പിലും      എല്ലാം      അൾട്രാ     മോഡേൺ       ആണ്    ശാന്തി…  ഇന്ദിരാ ഗാന്ധി      സ്റ്റൈലിൽ      മുടി    വെട്ടി       ഒതുക്കും…   രണ്ടാഴ്ചയിൽ    ഒരിക്കൽ       പാർലറിൽ     പുരികം   ഭംഗിയാക്കാനും         ഫേഷ്യലിനും     അനാവശ്യ       രോമങ്ങൾ                     ( അതെവിടെ     ആയാലും…!) നിർമാർജനം      ചെയ്യലും        കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ       നടക്കും…  പാർലറിൽ       എല്ലാരുമായും        ഉറ്റ    ബന്ധത്തിന്    നിദാനം     ശാന്തി     ഒടുക്കത്തെ    കാശ് കാരി  ആണെന്നത്      തന്നെയാണ്.

ഒത്തിരി     വലുതല്ലാത്ത     വലിയ     മാതള നാരങ്ങ      കണക്കുള്ള      മുലകൾ     ഉണ്ട്     ശാന്തിക്ക്..   അധികം      ആർക്കും    കാണാത്ത   അകത്തോട്ട്       ഒതുങ്ങിയ       വയറും         റൊമാന്റിക്കായ      തടിച്ച     തുള്ളി     തുളുമ്പുന്ന      നിതംബവും   അഞ്ചരയടി       ഉയരമുള്ള     ശാന്തിക്ക്         ചാരുതയേകുന്നു… ആകെക്കൂടി       പറഞ്ഞാൽ     കൂടെ    കിടത്താനും         ഇണ   ചേരാനും   മോഹമുദിക്കാത്തവൻ         ആണായി   പിറന്നതിൽ      ഉണ്ടാവില്ല..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *