ജോസഫ് സാറും ടീച്ചര്‍മാരും [ജിബിന്‍രാജ്]

Posted by

ജോസഫ് സാറും ടീച്ചര്‍മാരും

Joseph Saarum  Techerumaarum | Author : JibinRaj

 

വൃത്തിയുടെ കാര്യത്തില്‍ അന്നും ഇന്നും ഒരു കോമ്പ്രമൈസിന് തയ്യാറായിട്ടില്ല താന്‍ എന്നോര്‍ത്ത് ഒരുനിമിഷം സൂസന്ന ടീച്ചര്‍ പുഞ്ചിരിച്ചു.എന്നിട്ട് തന്റെ ചെറിയ വാനിറ്റി ബാഗില്‍ നിന്നും മനോഹരമായൊരു പിയേഴ്സ് സോപ്പ് എടുത്തു വെള്ളത്തില്‍ നനച്ച് കൈയ്യില്‍ പുരട്ടിയശേഷം കൈ തന്റെ അടിവശത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.ഒരു വ്യക്തി ഏറ്റവും രഹസ്യമായി ചെയ്യുന്ന ശൗചകര്‍മ്മം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു സൂസന്ന ടീച്ചര്‍.സോപ്പിട്ട ഇടതുകൈ മെല്ലെ തന്റെ ആസന്നത്തിന്റെ നടുവിലുള്ള വലിയ ദ്വാരത്തിന്റെ പുറത്തും, വശങ്ങളിലും തേച്ചുപതപ്പിച്ചു.അവിടുത്തെ പൂടകള്‍ക്ക് മുകളിലൂടെ വെളുത്തുകൊഴുത്ത വിരലുകള്‍ ഓടിനടന്നു.സോപ്പിട്ട് പതപ്പിച്ചശേഷം അതേകൈയ്യുടെ ചൂണ്ടുവിരല്‍കൊണ്ട് തന്റെ വലിയ മലദ്വാരത്തിന്റെ പരുപരാന്നുള്ള ഞൊറിവുകളില്‍ ഒന്നു ചൊറിഞ്ഞു.വലതുകൈകൊണ്ട് ഒരു മഗ് വെള്ളം എടുത്ത് മെല്ലെ അടിവശത്തേക്ക് ഒഴിച്ച് ഇടതുകൈകൊണ്ട് കഴുകിയപ്പോള്‍ സോപ്പ് പതയ്ക്കൊപ്പം അവിടെ പറ്റിയിരുന്ന തീട്ടവും പോയി.വെളുത്തു തടിച്ചുകൊഴുത്ത സൂസന്ന മാത്യു എന്ന കോട്ടയംകാരി അച്ചായത്തിക്ക് ഇന്‍ഡ്യന്‍ കക്കൂസില്‍ കുത്തിയിരുന്ന് കുണ്ടികഴുകുവാന്‍ ശരീരം പെട്ടെന്ന് വഴങ്ങാത്തതിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടെങ്കിലും ആ ഇരിപ്പ് കാണാന്‍ ഒരു പ്രത്യേക ചന്തമുണ്ടായിരുന്നു.അല്ലെങ്കിലും തടിച്ചിപെണ്ണുങ്ങള്‍ കുത്തിയിരുന്ന് മുള്ളുന്നതും,തൂറുന്നതും കാണാന്‍ കുണ്ണകളിയെക്കാള്‍ ഭംഗിയുണ്ടല്ലോ.

വിലകൂടിയ സാരിയില്‍ അടിച്ചിരുന്ന വിലയേറിയ ഫ്രഞ്ച് പെര്‍ഫ്യൂമിന്റെ മണം കക്കൂസില്‍ പടര്‍ന്നെങ്കിലും അതിനെ തോല്‍പ്പിച്ചുകൊണ്ട് സൂസന്നയുടെ വലിയ ചന്തികളുടെ നടുക്കുള്ള വലിയ ഓട്ടയിലൂടെ പുറത്തേക്ക് പോയ കുഴഞ്ഞ മഞ്ഞ തീട്ടത്തിന്റെ നാറ്റം കക്കൂസില്‍ നിറഞ്ഞു.കൂതി കഴുകിയശേഷം വിരലുകള്‍കൊണ്ട് പൂറ് ഒന്ന് പൊളിച്ചുപിടിച്ച് അവിടെയും ഒരു മഗ് വെള്ളം ഒഴിച്ചു.എന്നിട്ട് വാനിറ്റി ബാഗ് എടുത്ത് അതില്‍ മടക്കിവച്ച ഒരു ടൗവ്വല്‍ എടുത്ത് അടിവശങ്ങളിലെ വെള്ളം ഒപ്പിയെടുത്ത് ഈര്‍പ്പം കളഞ്ഞു.ഇരുന്ന ഇരുപ്പില്‍ ആ വലിയ ചന്തികള്‍ ഒന്നു കുലുക്കിയശേഷം പൈപ്പിന്റെ ഹാന്‍ഡിലില്‍ പിടിച്ച് സൂസന്ന മെല്ലെ എഴുന്നേറ്റു.എഴുന്നേറ്റവഴി വയറ്റിലെവിടെയോ തങ്ങിനിന്ന ഒരല്‍പ്പം വായു ഞെങ്ങിഞെരുങ്ങി പുറത്തേക്ക് വന്ന് ‘പ്ര്‍ര്‍..’ എന്ന ശബ്ദത്തോടെ പുറത്തേക്ക് പോയി.ക്ലോസറ്റില്‍ നിറഞ്ഞുനിന്ന തീട്ടത്തിന്റെ നാറ്റം കാരണം ഈ വളിക്ക് നാറ്റമുണ്ടാരുന്നോ എന്ന് വ്യക്തമല്ല.എഴുന്നേറ്റ് നിന്നശേഷം മുട്ടുവരെ ഇറക്കിവച്ച വിക്ടോറിയ സീക്രട്ടിന്റെ വെള്ള പാന്റി സൂസന്ന കയറ്റി ഇട്ടു.അരയിലേക്ക് പൊക്കി കുത്തിവച്ച സാരി അഴിച്ചിടാതെ തന്നെ അവര്‍ ക്ലോസെറ്റിലേക്ക് നോക്കി;

രണ്ട് വലിയ മഞ്ഞ തീട്ട കഷണങ്ങള്‍!!
രണ്ടിലും കടുക് പോലെയുള്ള എന്തോ പറ്റിയിരിക്കുന്നു!!.

എന്നും രാവിലെ തന്റെ വലിയ വീടിന്റെ രാജസദസ്സ് പോലെയുള്ള ടൊയ്ലറ്റിലെ സിംഹാസനം പോലെയുള്ള വെസ്റ്റേണ്‍ ക്ലോസറ്റില്‍ വിസ്തരിച്ചിരുന്ന് തൂറിയാലും ഉച്ചയാകുമ്പോള്‍ വീണ്ടും തൂറാന്‍ പോയില്ലെങ്കില്‍ എന്തോ സമാധാനക്കേടാണ് സൂസന്ന മാത്യു എന്ന 45 വയസ്സുകാരി ടീച്ചറമ്മയ്ക്ക്.ഇനി തൂറാന്‍ പറ്റിയില്ലെങ്കില്‍ മൂക്കടഞ്ഞ് പോകുന്ന വളികളുടെ പൂരമായിരിക്കും സൂസന്ന ടീച്ചറിന്റെ കൂതിയില്‍.തൊണ്ട് ചീഞ്ഞഴുകിയ നാറ്റം മുതല്‍

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *