ഹോട്ട് കേക്ക് [M.D.V]

Posted by

ഹോട്ട് കേക്ക്

Hot Cake | Author : MDV


ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ടുണ്ടാക്കിയ കേക്കാണിത്, അതുകൊണ്ട് രുചി കുറവുണ്ടാവാം ക്ഷമിക്കണം.
ഇതൊരു ക്രൈം ത്രില്ലെർ ആയതുകൊണ്ട് കഥയുടെ അവസാനം ചില സംശയങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം, ചോദിച്ചാൽ പറഞ്ഞു തരുന്നതായിരിക്കും.

🎂🎂🎂🎂🎂🎂🎂🎂🎂🎂🎂🎂

 

ശരിക്കും വല്ലാത്ത മടുപ്പ്. എന്നും ഉച്ചവരെ ഉറക്കം. പിന്നെ വല്ല സീരീസ് കാണും പിന്നേം ഉറക്കം. ശേഷം ഭക്ഷണം, രാത്രി കാറിൽ ഒരു നഗര പ്രദക്ഷിണം. അപ്പൊ നിങ്ങൾ ചോദിക്കും ഞാൻ വിവാഹിതനല്ലേ ന്നു. ആണ്, ആണ് …….

പേര് അശ്വിൻ.

ഞാനൊരു കപ്പിത്താൻ, 6 മാസം ജോലിയും പിന്നെ 6 മാസം അവധിയും. വല്ലാത്തൊരു അവസ്ഥ തന്നെ അല്ലെ. ഈ 6 മാസം എങ്ങനെയാണു കഴിഞ്ഞു കൂടുക എന്ന് വെച്ചാൽ, അമ്മായിയപ്പൻ കൊച്ചിയിൽ ഇടപ്പള്ളിക്ക് അടുത്ത് ഒരു ഫ്ലാറ്റ് വാങ്ങിച്ചു തന്നിട്ടുണ്ട്, അത് അത്യാവശ്യം പോഷായതുകൊണ്ട്, ഞാൻ കപ്പലിൽ ആയിരിക്കുന്ന സമയത്തു ഒയോ റൂം ആയിട്ട് ഡെയിലി ബേസിസ് ലു റെന്റ് നു കൊടുക്കുന്നതാണ്. പിന്നെ ലീവിൽ വരുന്ന 6 മാസം ഞാനും ഭാര്യ മോനിഷയും അതെ ഫ്ലാറ്റിൽ അടിച്ചുപൊളിക്കുകയാണ് പതിവ്, ആരും ശല്യം ചെയ്യാനില്ല, പിന്നെ അവളെ കണ്ടാൽ തന്നെ കണ്ടാലേ കുണ്ണമൂക്കുന്ന പരുവമാണ്, അങ്ങനെ അവളും ഞാനും രതി ലീലയിൽ മതിമറന്നു ഉല്ലസിക്കുമ്പോ മോനിഷ പ്രെഗ്നന്റായി. കാര്യം ഒരു കുഞ്ഞിനെ ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും വേണമെന്നൊന്നിച്ചെടുത്ത തീരുമാനമെങ്കിലും ഞാനിപ്പോ സങ്കടത്തിലാണ്. എനിക്കിനി രണ്ടു മാസത്തിനകം തിരിച്ചു ജോലിക്ക് കയറുകയും വേണം. അവൾക്ക് കൊച്ചിയിൽ വൈറ്റിലയിൽ ബെൻസിന്റെ ഷോറൂമിൽ ആണ് ജോലി, ഫോണിൽ തന്നെ അവളുടെ ജോലി ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നതുകൊണ്ട് അവളിപ്പോൾ അവളുടെ വീട്ടിലാണ്, ഞാനിവിടെ ഈ ഫ്ലാറ്റിലും.

മോനിഷയവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയതിൽ പിന്നെയാണ് കാര്യങ്ങൾ വഷളായത്, ആരേം കിട്ടാനുമില്ല, ഒന്നാമത് കൊറോണ, ആരെ വിശ്വസിക്കും, ശേ കോളേജ് പഠിക്കുമ്പോഴേ എനിക്ക് കുറെ ചുറ്റിക്കളി ഉണ്ടായിരുന്നു, അതിപ്പോ പറഞ്ഞിട്ടൊരു കാര്യവുമില്ല, കല്യാണത്തിന് ശേഷം അവരുമായി ബന്ധം സ്‌ഥാപിക്കാത്തതിൽ, മണ്ടത്തരം ആയിപോയി. ഇപ്പോ കളിയ്ക്കാൻ മൂഡ് ആയിട്ട് ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് ഒരെണ്ണത്തിനെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *