ഗായത്രി ചേച്ചി [Teenboyy]

Posted by

ഗായത്രി ചേച്ചി

Gayathri Chechi | Author : Teenboyy

 

Hello ഞാൻഇവിടെ പുതിയത് ആണ്.. എല്ലാവരും സപ്പോർട്ട് ചെയ്യണം..ഞാനും എൻ്റെ വീടിനു അടുത് ഉള്ള ചേച്ചിയും ആയിട്ട് ഒള്ള കളിയുട കഥായാണ്..
എൻ്റെ പേര് അഖിൽ.. വീട് തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിൽ ഒരു ഉൾനാടൻ ഗ്രാമം.. വീട്ടിൽ അച്ചനും അമ്മയും..കഥ തുടങ്ങുന്നത് ഞാൻ 9ഇല് പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ്..എന്നാ കാണാൻ മെല്ലിഞ്ഞിട്ട് പോക്കും കുറഞ്ഞിട്ട് ആണ്..  കഥയിലെ നായിക എൻ്റെ വീടിൻ്റെ അടുത്ത് ഒള്ള ഗായത്രി ചേച്ചി.. ചേച്ചിയെ കാണാൻ കാവ്യ മാധവൻ പോലെയാണ്..ചേച്ചി സീരിയലിൽ ജൂനിയർ ആർട്ടിസ്റ്റ് ആയിട്ട് പോയിട്ട് ഒണ്ട്..ചില സിനിമകളിലും ചെറിയ വേഷം അഭിനയിച്ചു.. പക്ഷേ ഒന്നിലും ക്ലിക്ക് ആയില്ല..ഇപ്പൊ ഒരു lp സ്കൂളിൽ ടീച്ചർ ആയിട്ട് പോന്നു..

ചേച്ചി സിനിമയിൽ വേഷം കിട്ടാൻ  hot ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ഒകെ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്..അത് നാട്ടിൽ ഒള്ള മിക്യ്യ പയ്യന്മരും കണ്ടിട്ട് ഒള്ളത.. അതുകൊണ്ട് വയസ്സ് 25ആയിട്ടും കല്യാണം ഒന്നും ആയില്ല..നല്ല ആലോചനകൾ വന്നാലും മുടങ്ങും.. ചേച്ചിടെ വീട്ടിൽ അമ്മ മാത്രേ ഒള്ളോ..ഞാൻ പണ്ട് കണ്ടപ്പോൾ ചേച്ചി ഇത്രയും സൈസ് ഇല്ലായിരുന്നു.. സിനിമയിൽ പോയതിനു ശേഷം വണ്ണം വെച്ച്… ചേച്ചിടെ ഫോട്ടോ കണ്ടതിനു ശേഷം എനിക്കും വേണ്ടാത്ത ചിന്താ വന്നു മനസ്സിൽ.. അതിൽ ചേച്ചി വയറ് കാണിച്ചു ചാലു കാണിച്ചു നിൽകുന്ന ഫോട്ടോ ആണ്..എന്നാ ഇപ്പൊ ചേച്ചി athilum വണ്ണം വെച്ച്..ഒരു 38 b size വരും..

ചേച്ചി അറിയ്തെ ഞാൻ നോക്കി രസികും..എന്നാൽ നമ്മൽ അത്രാ കമ്പനി അല്ലായിരുന്നു..കാണുമ്പോ ജസ്റ്റ് സംസാരിക്കും..പക്ഷേ ഇടയ്ക്ക് എൻ്റെ വീട്ടിൽ ഡ്രസ്സ് തയ്‌കൻ ഒകെ വരും ആയിരുന്നു..എപ്പോൾ സംസാരിക്കും..അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം ഞാൻ ബസ്സ് കീറാൻ നിന്നപോ ചേച്ചിയും ഉണ്ടായിരുന്നു.. ആ റൂട്ടിൽ കൂടെ ഉള്ള ഒരു ബസ്സ് അതൂ മാത്രം ആണ്..ബസ്സ് കേറി ഞാൻ ബാക്കിൽ നിന്ന്..ചേച്ചിയും എൻ്റെ തൊട്ടു ഫ്രോൻ്റിൽ വന്നു നിന്നു..

ഞാൻ: ചേച്ചി എങ്ങോട്ടാ

ചേച്ചി: എടാ  സ്കൂളിൽ ജോലി കിട്ടി.. നിൻ്റെ സ്കൂളിൻ്റെ അടുത് ഒളള lp സ്കൂളിൽ aa..

ഞാൻ: aa എനിക് കൂട്ട് ആയല്ലോ..☺️

ചേച്ചി: (ചിരിച്ചു ) നീ ആറിൽ ആണോ എപോൾ?

ഞാൻ: പോ ചേച്ചി കളിയ്ക്താ..ഞാൻ 9ഇല് ആയി..

ബസിൽ തിരക്ക് കൂടീ വന്നു..ഞാൻ ചേച്ചിടെ മുല വരെ പൊക്കം ഒള്ളു.. ആ സമയം ചേച്ചി ഒന്ന് ബാക്കിലോട്ട് നിങ്ങിയ്തും എൻ്റെ body ചേച്ചിടെ body ടച്ച് ആയി..

ചേച്ചി: നിന്ന് കണ്ടാൽ 6ഇല് എന്നെ പറയോ..

അതും പറഞ്ഞു  ചേർന്ന് നിന്ന്..എനിക് എന്തോ പൊല്ലയ് ആയി..പക്ഷെ എനിക് നന്നയിട് ജാക്യി വെയ്കൻ പറ്റില..കാരണം എനിക് എത്രയും പൊക്കം ഇല്ലായിരുന്നു..എന്നൽ ഓരോ കുളുകതഇലും ചേച്ചിടെ ആന ക്കുണ്ടി എൻ്റെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *