വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 18 [Sajeesh HD]

Posted by

വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 18

Vacation With Samira Ittha Part 18 | Author : Sajeesh HD | Previous Parts

 

ഇത് ഇടക്ക് ഉള്ള പതിവ് ചടങ്ങ് മാത്രമാണ് ഇത് വിളച്ചില്‍ എടുക്കുന്ന വെടികള് രമണി ചേച്ചിടെ അടുത്ത് നിന്ന് നല്ലത് മേടിക്കും പതിവ് പോലെ ഷിനയുടെ ഷോള്‍ഡറില്‍ മുഖം ചേര്‍ത്ത് വച്ച് അവളുടെ പുറകില്‍ നിന്നും അതൊക്കെ കണ്ടുരസിച്ച് കൊണ്ടിരുന്ന സാമിറഇത്ത ഒട്ടും പ്രതിക്ഷിച്ചത് അല്ലാ പക്ഷേ ഇത്താടെ പ്രിയ കുട്ടുകാരി ഷിനക്ക് അറിയായിരുന്നു അടുത്ത ഉഴം പുറകില്‍ ഒളിച്ച് നിന്ന് കണ്ടു രസിക്കുന്ന നമ്മുടെ സാമിറ ഇത്താടെ ആണെന്ന്   കസേരയില്‍ ഇരിക്കാന്‍ പറഞ്ഞപ്പോ പാവം ഇത്താക്ക്  കാര്യം പിടിത്തംകിട്ടി അവള് ദയനിയമായി രമണി ചേച്ചിയെ നോക്കി എങ്കിലും ചേച്ചി അതൊന്നും ശ്രദ്ദിച്ച് പോലും ഇല്ലാ കയ്യില്‍ ഇരുന്ന ചൂരല്‍ കൊണ്ട് ഇത്താടെ കാല് പൊക്കി വേറെ ഒരു കസേരയില്‍ വപ്പിച്ചു ആദ്യ അടിയില്‍ തന്നെ ആ സുന്ദരിയുടെ കണ്ണില്‍ നിന്നും കണ്ണിരു പൊടിഞ്ഞു സത്യത്തില്‍ കാല്‍പത്തിയില്‍ പതിഞ്ഞ അടിയുടെ പ്രാണന്‍ പോകുന്ന വേദനയിലും കുടുതല്‍ അവളെ സങ്കടപെടുത്തിയത് ഇത്താടെ സഹപ്രവര്‍ത്തകരുടെ മുന്നില്‍ വച്ച് രമണി ചേച്ചി തല്ലിയത്തിന്‍റെ ഇന്‍സല്‍റ്റ് ആയിരുന്നു .നമ്മുടെ സാമിറ ഇത്താ എന്തൊരു പാവം ആണല്ലേ പറഞ്ഞിട്ട് എന്ത് കാര്യം അനുസരണ കേടിനു ഇ വെടിശാലയില്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും ഒരു നിയമം ആണ് എന്നാലും മറ്റുള്ള വെടികളും ഒരിക്കലും കരുതികാണില്ല  വെടി സാമിറക്ക് ഇ കസേരയില്‍ ഇരികേണ്ടി വരും എന്ന്, സാമിറയോടു രമണിചേച്ചി കാല് വിണ്ടും പൊക്കി കസേരയില്‍ വക്കാന്‍ പറഞ്ഞു എങ്കിലും അവള് ചേച്ചിയുടെ ദയക്ക് യാജിച്ചു

ചേച്ചി പ്ലിസ് ചേച്ചി ഇന്നി എന്നെ തല്ലല്ലേ

സഹായത്തിനു വിളിച്ച രണ്ട് വെടികള് സാമിറയുടെ കാല് അനകാതെ പിടിച്ച് വച്ചു കൊടുത്തു ആ വെള്ളാറം കല്ലിന്‍റെ നിറം ഉള്ള രണ്ട് കാല്‍ പാദത്തിലും മുന്ന് നാല് തവണ രമണി ചേച്ചിടെ കയ്യില്‍ ഇരുന്ന ചുരന്‍ ആഞ്ഞു പതിഞ്ഞപ്പോ മുപ്പത്തിന്‍റെ പടിക്കല്‍ നിക്കുന്ന നമ്മുടെ സാമിറ ഇത്താ കൊച്ച് കുട്ടികളെ പോലെ വിങ്ങി വിങ്ങി കരയുന്നത് മറ്റുള്ള പടക്കങ്ങളെ  കുറച്ച് ഒന്നും അല്ലാ സന്തോഷിപ്പിച്ചത് രമണിചേച്ചിക്ക് നമ്മുടെ ഇത്താനോടു ഒരു മനസലിവും തോന്നിയില്ല  എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും നമ്മുടെ സാമിറ ഇത്തയുടെ ദയനിയത കണ്ടപ്പോ ഷിനക്ക് വലിയ വിഷമമായി  വിങ്ങി പൊട്ടിയ ആ സുന്ദരിയെ ആശ്വസിപ്പിക്കാന്‍ അടുത്ത് വന്നത് ആ കുട്ടുകാരി മാത്രമാണ്

.കാര്യം സാമിറ ഇ പണിക്ക് വരുന്നത് അവളുടെ കുത്തി കഴപ്പ് മാറ്റാന്‍ വേണ്ടിയാണ് എന്നുള്ളത് ഒക്കെ ശരിയാണ്  പക്ഷേ രമണി ചെച്ചിക്കോ ജമീല ഇത്തക്കോ കസ്റ്റമര്‍ ആണ് ഗോഡ് ക്ലയ്ന്റ്റിന് ഫുള്‍ സാറ്റിസ്ഫാക്ഷന്‍ ഉണ്ടാകണം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *