സുമിത്ര കുഞ്ഞമ്മ 2 [റിശ്യശ്രിംഗൻ റിഷി]

Posted by

സുമിത്ര കുഞ്ഞമ്മ

Sumithra Kunjamma Part 2 | Author : Rishyasringan Rishi

Previous Part

 

ഒരു വാശി പോലെയാണ് ഞാൻ ഈ കഥ എഴുതിയത്. ഈ സൈറ്റിൽ ഞാൻ മുൻപ് ഒരു കഥ എഴുതി. മറ്റൊരാൾ നിർത്തി പോയ കഥയുടെ ക്ളൈമാക്സ്. ഭയങ്കര തെറിവിളിയുമായി ആ കഥയുടെ ഫാൻസ്‌എത്തി. എന്നോട് മേലിൽ കഥ എഴുതരുത് എന്ന് വരെ പറഞ്ഞു. ആ ഭീഷണികളുടെ റിസൾട്ട് ആണ് ‘സുഭദ്ര കുഞ്ഞമ്മ’

ആദ്യ ഭാഗത്തിനു ലഭിച്ച പ്രോത്സാഹനമാണ്, രണ്ടാം ഭാഗം എഴുതാൻ പ്രചോദനം ആയത്.. എല്ലാവരുടെയും അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും കണ്ടു. അതനുസരിച്ച് കഥ മുന്നോട്ടു കൊണ്ട് പോകാൻ ഞാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്. എത്രമാത്രം ഇതിൽ വിജയിച്ചു എന്ന് വായനക്കാർ തീരുമിനിക്കുക.

“ഞാൻ പൊയ്ക്കോട്ടെ?” കണ്ണന്റെ ചോദ്യം കേട്ടാണ് സുമിത്ര സുരതാലസ്യത്തിൽ നിന്നും ഉണർന്നത്. ചാമ്പിയടഞ്ഞ മിഴികൾ വലിച്ചു തുറന്ന് അവർ കണ്ണനെ നോക്കി. അവനവരെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു.

“നീയിങ്ങു വാടാ” അവർ വിളിച്ചു. എഴുന്നേറ്റിരുന്ന് അവരവനെ കെട്ടി പിടിച്ചു ചുംബിച്ചു. വർഷങ്ങളായി അടക്കി നിർത്തയിരുന്ന കാമാഗ്നിയെ ജ്വലിപ്പിച്ചുണർത്തിയ കള്ള കാമുകനുള്ള നന്ദി. “എന്റെ കുട്ടൻ പോയി കുളിച്ചു റെസ്റ്റെടുക്ക്. ഊണു കാലമായാൽ ഞാൻ വിളിക്കാം.”

കുളി കഴിഞ്ഞുതന്റെ മുറിയിൽ എത്തിയ കണ്ണൻ കട്ട് മലർന്നു കിടന്നു. കഴിഞ്ഞ മണിക്കൂറിൽ എന്താണ് സംഭവിച്ചത്. എല്ലാം ഒരു സ്വപ്നമായിരുന്നോ. താൻ ആദ്യമായി രതിയിലേർപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. അതും തന്റെ ഇരട്ടി പ്രായമുള്ളതെങ്കിലും മദാലസയും സുന്ദരിയുമായ ഒരു സ്ത്രീയുമായി.

എന്തൊരു ആവേശമായിരുന്നു അവർക്ക്. തനിക്ക് ഇതു പോലെ ഒരു സ്ത്രീയെ പണ്ണി സുഖിപ്പിച്ചു കൊടുക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് കരുതിയില്ല. സ്ത്രീകൾ കാമമിളകിയാൽ ഇങ്ങനെയാണോ. ബ്ളൂഫിലിമിലൊക്ക പെണ്ണുങ്ങൾ ഫക് ഫക് എന്നൊക്കെ അലറി വിളിക്കുന്നത് കണ്ടിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ അതൊക്കെ അഭിനയം അല്ലേ. യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിൽ ഇങ്ങനെയൊക്കെ നടക്കുന്നത് അവനാദ്യമായാണ് അറിയുന്നത്. ആ രംഗങ്ങൾ മനസിലോർത്തപ്പോൾ അവന്റെ കുണ്ണ വീണ്ടും കമ്പിയായി.

അവിടെ സുമിത്രയുടെ അവസ്ഥയും മറിച്ചായിരുന്നില്ല.  അടക്കി വെച്ച കാമദാഹം ശമിപ്പിക്കാൻ ഒരു ഇളം കുണ്ണ കിട്ടിയതിൽ സന്തോഷവതിയായിരുന്നു അവർ. വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷം ഒരു പുരുഷന്റെ സുഖമറിഞ്ഞു. അതും ശക്തനായ ഒരു കൗമാരക്കാരൻ. അദ്ദേഹം താനുമൊത്ത് ഉറങ്ങിയിട്ട് നാലഞ്ചു വർഷമായി. മകളുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു തവണ മാത്രമേ അദ്ദേഹവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുള്ളു. വയസ്സ് അൻപത്തിനാല് കഴിഞ്ഞതേ ഉള്ളൂ. സ്വയം കിഴവനായെന്ന് കരുതുന്നു. മില്ലും കൃഷിയുമായി തിരക്കിലാണ്. എങ്കിലും സ്നേഹസമ്പന്നനാണ്. പാവം സുമിത്രക്ക് കുറ്റബോധം തോന്നി. ഒന്ന് കൂടി ചിന്തിച്ചപ്പോൾ അതു മാറുകയും ചെയ്തു. താനും ഒരു സ്ത്രീയല്ലേ, തനിക്കുമില്ലേ വികാരങ്ങൾ. എത്ര കാലം അടക്കി പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ കഴിയും. തനിക്ക് ആദ്യമായി ഒന്നും അല്ലല്ലോ ഇത് അയലത്തെ രവിയേട്ടൻ ആണ് തന്റെ സീല് പൊട്ടിച്ചത്. പത്തിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ. പിന്നെ രവിയേട്ടൻ ജോലി കിട്ടി വിദേശത്ത് പോകുന്നത് വരെ മിക്കവാറും കളിക്കുമായിരുന്നു. പ്രീഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുമ്പോൾ കോളേജ് ഡേയുടെ ദിവസം കൂടെ പഠിക്കുന്ന മൂന്നു പേർ കോളേജ് ടോയ്‌ലറ്റിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *