ആൻസി മമ്മിയും ജോണും പിന്നെ അവന്റെ അങ്കിളും [എബിൻ]

Posted by

ആൻസി മമ്മിയും ജോണും പിന്നെ അവന്റെ അങ്കിളും

Ancy Mammiyum Johnum Pinne Avante Unclum | Author : Abin

 

അവൻ തന്റെ മമ്മിയോട് കാര്യങ്ങൾ തുറന്ന് പറഞ്ഞാൽ പിന്നെ എന്താണ് സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നതെന്ന് അറിയാൻ കൂടി വയ്യ.. സ്വന്തം മകനെപ്പോലെ തന്നെയാണ് തന്റെ കൂട്ടുകാരൻ ജോണിനെയും മമ്മി കണ്ടിരിക്കുന്നത് അവനും തന്റെ മമ്മിയെ സ്വന്തം മമ്മിയെപ്പോലെയാണ് കാണുന്നതെന്ന് കരുതിയാണ് താനും ഇരുന്നത് പക്ഷേ ഇന്ന് തന്റെ ഭാഗത്ത് നിന്ന് ഒരബദ്ധം പറ്റിയപ്പോൾ അതിന് ക്യാഷ് കൊടുക്കാൻ തന്റെ കൈയിൽ ഇല്ലെന്ന് മനസിലായ ജോൺ പകരം നിന്റെ മമ്മിയെ തന്നാൽ മതിയെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോഴാണ് അവൻ തന്റെ മമ്മിയെ കാമക്കണ്ണോടെയാണ് ഇത്രയും നാളും നോക്കിയതെന്ന് എബിക്ക് മനസിലായത്…

 

അവന്റെയുള്ളിൽ അതൊക്കെ ഓർത്തപ്പോൾ നെഞ്ചിടിപ്പ് കൂടാൻ തുടങ്ങി.. എന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ ഉറക്കം വരാതെ എബിൻ ബെഡിൽ തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്നു… എബിനും ജോണും കോളേജിൽ ഫസ്റ്റ് ഇയർ പഠിക്കുന്നവരാണ്.. എബിന്റെ വീട്ടിൽ പപ്പയും മമ്മിയും ആണ് ഉള്ളത് പപ്പ മുംബൈയിലെ ഒരു കമ്പനിയിലാണ് വർക്ക് ചെയ്യുന്നത് അതും ജോണിന്റെ അങ്കിൾ ജോസിന്റെ കമ്പനിയിൽ…

 

മാസത്തിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ തവണയേ പപ്പ വരാറുള്ളു.. ആൻസി മമ്മിയെപറ്റി പറയുവാണേൽ സാധാരണ ഒരു വീട്ടമ്മ പപ്പ അടുത്തില്ലേലും മമ്മി ചീത്തപ്പേര് കേൾപ്പിക്കുന്ന രീതിയിൽ ഒരു പരിപാടിക്കും പോകുന്നതായി എബിക്ക് തോന്നിയിട്ടില്ല… അത്യാവശ്യം മോഡേണായി ഡ്രസ്സ് ഒക്കെ ധരിച്ചാണ് മമ്മി പുറത്ത് പോകാറ്.. പലരും മമ്മിയെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കുന്നതൊക്കെ എബിൻ കണ്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിലും മമ്മി അവരെയൊന്നും മൈൻഡ് ചെയ്യുന്നതൊന്നും എബിൻ കണ്ടിട്ടില്ല.. അവരെയൊന്നും പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല വയസ് നാൽപതിനോട് അടുക്കുന്നെങ്കിലും മമ്മിയുടെ മുപ്പത്തിയെട്ട് സൈസ് വലിയ മുലയും നടക്കുമ്പോൾ ഇളകിയാടുന്ന വലിയ ചന്തിയും കണ്ടാൽ ആരും നോക്കിപ്പോകും എന്ന് അവനറിയാം..

 

പക്ഷേ തന്റെ കൂട്ടുകാരൻ ജോണും തന്റെ മമ്മിയെ കാമക്കണ്ണോടെയാണ് നോക്കിയതെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ അവന് നല്ല വിഷമം തോന്നി… ജോണിനാണേൽ പപ്പയും മമ്മിയും ഒന്നുമില്ല അവന് ഒരു പത്ത് വയസുള്ളപ്പോൾ അവർ ഒരു ആക്സിഡന്റിൽ മരിച്ചു..

 

പിന്നീട് അവന്റെ അങ്കിളാണ് അവനെ നോക്കിയിരുന്നത്.. അവന് പപ്പയും മമ്മിയും ഒന്നുമില്ലാത്തത് കൊണ്ട് മമ്മി അവനെ സ്വന്തം മോനെപ്പോലെ തന്നെയാണ് കണ്ടത്.. എന്തെങ്കിലും ആവശ്യത്തിന് പുറത്തേക്ക് പോകാൻ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *