നഹ്മയും പ്രൊഫസർ വർഗീസ് കുര്യനും [നഹ്മ]

Posted by

നഹ്മയും പ്രൊഫസർ വർഗീസ് കുര്യനും

Nahmayum professor Varghese Kuriyanum | Author : Nahma

 

ഇത്‌ നഹ്മയുടെയും പ്രൊഫസറുടെയും കഥയാണ്. കോളേജിൽ വച്ച് കന്യകത്വം നഷ്ട്ടപെട്ട നഹ്മയുടെ കഥ…തന്റെ 21 ആം വയസിൽ 46 ക്കാരനായ പ്രൊഫസർ വർഗീസ് കുര്യൻ രതിയിലാഴ്ത്തുന്നതും.. തുടർന്ന്.. ആദ്യമായുള്ള രതിമൂര്ച്ഛയിൽ അത് എതിർക്കാൻ കഴിയാതെ സാറിന് വഴങ്ങേണ്ടി വരുന്ന ഊട്ടിയ്യ്ക്കും മൈസൂർക്കും തുടങ്ങിയുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് സാറുമായി ഒടുവിൽ പോവേണ്ടി വരുന്ന ഒരു നിഷ്കളങ്കയായ നഹ്മ യുടെ കഥ.

ആമുഖം

(നഹ്മ ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല PG യ്യ്‌ക്ക് ഏറ്റവും മികച്ച കോളേജിൽ തന്നെ ആലോട്ട്മെന്റ് കിട്ടും എന്ന് . അവൾ വീടിന്റെ അടുത്തുള്ള കോളേജിൽ നിന്നാണ് ഡിഗ്രി എടുത്തത്. അവളുടെ വാപ്പ ഒരു ഓട്ടോ ഡ്രൈവർ ആണ് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടിയാണ് അവളെ പഠിപ്പിച്ചത്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഉറക്കം ഒഴിച്ചാണ് PG യോഗ്യത പരീക്ഷയ്ക്ക് പഠിച്ചത്. ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നില്ല പാലക്കാട്‌ കോളേജിൽ PG യ്യ്‌ക്ക് അഡ്മിഷൻ കിട്ടും എന്ന്. ആലോട്ട്മെന്റ് വന്നപ്പോ മുതൽ എന്തെന്നില്ലാത്ത സന്തോഷത്തിൽ ആണ്. ഉപ്പയ്ക്കും നല്ല സന്തോഷം ആയി ഉമ്മച്ചിയ്ക്ക് കുറച്ച് വിഷമം ആയി ദൂരെ ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് പടിക്കണ്ടത് ആലോചിച്ചിട്ട്.. എങ്ങനെയൊക്കെയോ അവൾ ഓരെ പറഞ്ഞ് മനസിലാക്കി.. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് PG ചെയ്യണം എന്നത് ഓൾടെ വലിയ ആഗ്രഹം ആയിരുന്നു.. ഉപ്പയ്ക്ക് അത് അറിയുന്നത് കൊണ്ട്… ഉപ്പ എതിര് നിന്നില്ല.. പക്ഷേ ഫസ്റ്റ് ഇയീറിൽ തന്നെ നിക്കാഹ് നടത്തും എന്നും കല്യാണം PG കഴിഞ്ഞിട്ടേ നടത്തൊള്ളൂ എന്നും ഉപ്പ പറഞ്ഞു .. അതിനുള്ള അവളുടെ സമ്മതവും വേണം പറഞ്ഞു .. അവൾക്കാണേൽ തീരെ താൽപ്പര്യം ഇണ്ടായിരുന്നില്ല… അവസാനം PG ചെയ്യാൻ വേണ്ടി അതിന് സമ്മതം മൂളേണ്ടി വന്നു.. പക്ഷേ കല്യാണം കഴിഞ്ഞാലും ജോലിക്ക് വിടുന്ന കുടുംബം ആണേൽ മതി എന്ന് ഉപ്പാനോട് അവൾ പറഞ്ഞു .. അത് ഉപ്പ സമ്മതിച്ചു.. അങ്ങനെ ഉള്ള കൂട്ടര് ആയിട്ടേ കല്യാണം ഉറപ്പിക്കുള്ളു എന്ന വാക്ക് അവൾക്ക് കൊടുത്തു.ഇന്ന് അവൾ അവടെ ചേരാൻ പോവാണ്.. PG യ്യ്‌ക്ക് പാലക്കാടിൽ.. ഉപ്പയെയും കൂട്ടിയിട്ടാണ് ചേരാൻ പോകുന്നത് )

(വർഗീസ് കുര്യന് പ്രായം കുറച്ചായി ട്ടോ, 46 വയസായി അതുകൊണ്ട് തന്നെ പെണുങ്ങളോട് ഒരു ആർത്തിയാണ് പ്രത്യേകിച്ചു കോളേജിലെ നല്ല ഇളം ശരീരങ്ങളെ കാണുമ്പോൾ. അപ്പോ കാര്യം പിടികിട്ടിയില്ലേ മൂപ്പര് ഒരു പ്രമുഖ കോളേജിൽ അധ്യാപകനാണ് : പ്രൊഫസർ വർഗീസ് കുര്യൻ.

വർഗീസ് സാറിന്റെ കാര്യത്തിലോട്ട് വരുവാണേൽ ജീവിതം എങ്ങനെയൊക്കെയോ കഷ്ടപ്പെട്ട് സന്തോഷം ഉള്ളതക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന ഒരു കിളവൻ എന്ന് വേണേൽ പറയാം. അതിന് കാരണം ഉണ്ട് ട്ടോ പ്രായം 46 ആയെങ്കിലും സാർ ഭയങ്കര ഫിറ്റ്‌ ആണ് ശരീരം നോക്കുന്നതിൽ നല്ല ശ്രദ്ധയാണ് . രണ്ട് മക്കൾ ഉണ്ട് ഒരാൾടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു അവളെയങ് തൃശ്ശൂർക്കാണ് കെട്ടിച്ചത്. ഇളയത് പഠിക്കാണ് UK യിൽ. പിന്നെ ഉള്ളത് സാറിന്റെ ഭാര്യ, ആന്റിടെ പേര് സിസിലി ഇപ്പോ സാറും ആന്റിയും മാത്രമേ ഒള്ളു ഒരുമിച്ച്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *