കടിക്കുത്തരം പൊളിപ്പണ്ണൽ [കൊമ്പൻ]

Posted by

കടിക്കുത്തരം പൊളിപ്പണ്ണൽ

Kadikkutharam Polipannal | Author : Komban

 

ശൈലി – എന്ത് മൈരാണ് ഈ പറയുന്ന ശൈലി എന്നെനിക്ക് ഇത്രേം കാലമായിട്ടും പിടികിട്ടിയിട്ടില്ല, ഞാനൊരു നല്ല വായനക്കാരൻ അല്ലാത്തതുകൊണ്ട് എനിക്കീ ഇന്ന ആളുടെ ശൈലി എന്ന് കേൾക്കുന്നതേ കലിയാണ്. ഒരു കഥയുടെ തീം, കഥയുടെ കാലഘട്ടം, കഥാപാത്രങ്ങളുടെ ബേസിക് സ്വഭാവം ഇതൊക്കെ വെച്ചാണ് കഥ ഉണ്ടാകുന്നത്, എന്ന് വെച്ചാൽ ഞാൻ കഥ ഉണ്ടാക്കുന്നത്. ഞാനെഴുതിയ “തങ്കി”യും ഇതും വെച്ച് നോക്കിയാൽ ആനയും അമ്പഴങ്ങയും തമ്മിൽ ഉള്ള വ്യത്യസമാണ്. നിഷ്‌കു പെണ്ണിനെ കഥയിൽ കളിപ്പിക്കുന്ന പോലെയല്ല വെടികഥ എഴുതുന്നത്. സിമ്പിൾ ആയി പറഞ്ഞാൽ പച്ചയായ ഭാഷയാണ് ഈ തീമിനും കഥയ്ക്കും കഥാപാത്രത്തിനും ചേരുക, ടൈറ്റിൽ തന്നെ വെടിക്കെട്ട് ആക്കിയത്

കഥയ്ക്ക് നീതിപുലർത്താൻ ആണ്. അതിനാൽ *** യുടെ ശൈലിയാണ് **ണ് എന്നും പറഞ്ഞു കമന്റിൽ വന്നാൽ ഊക്കി വിടുന്നതായിരിക്കും, പിന്നെ വായനക്കാരനോട്, ഞാനീ കഥ പഴയ ഒരു പന്ന കഥയുടെ ബേസ് വെച്ചുണ്ടാക്കിയതാണ്കണ്ടുപിടിക്കാൻ പറ്റുമോ നോക്ക്- കൊമ്പൻ!

********

കാമച്ചൂടിൽ ഉരുകിയൊലിക്കുന്ന പൂറുമായി തൊഴുത്തിൽ നിന്നും വിയർത്ത മുലയും തുള്ളിച്ചുകൊണ്ട് മണിക്കുട്ടിയുടെ കറന്നെടുത്ത പാലുമായി നാണത്തോടെ ദേവൂട്ടി അടുക്കളയിലേക്ക് ഓടി…..

നേരം പരാ പരന്നു വെളുക്കുന്നുള്ളു…
സിന്ധു അമ്മായി ഇനിയുമുണർന്നിട്ടില്ല. അടുക്കളയിലെ ഇരുട്ടിൽ പാതി തുറന്ന ചുവന്ന ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക്കുകൾ അവൾ തല താഴ്ത്തികൊണ്ട് ഇടുമ്പോഴും സുഗതന്റെ തഴമ്പിച്ച കൈകളുടെ അടയാളം അവളുടെ കൊഴുത്ത അകിടുകളെ ത്രസിപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *