ഏടത്തിയും അനിയത്തിയും പിന്നെ അമ്മയും 1 [Joker]

Posted by

ഏടത്തിയും അനിയത്തിയും പിന്നെ അമ്മയും 1

Edathiyum Aniyathiyum Pinne Ammayum Part 1 | Author : Joker

 

ഹലോ ഫ്രണ്ട്‌സ്,

ഞാൻ ആദ്യമായി എഴുതുന്ന കഥയാണിത്, അതിന്റെതായ കുറ്റങ്ങളും കുറവുകളും ഉണ്ടാവുമെന്നറിയാമല്ലോ, അതെല്ലാം ക്ഷമിച്ചു നിങ്ങൾ വായിക്കുമെന്ന വിശ്വാസത്തോടെ തുടങ്ങുകയാണ്

നിഷിദ്ദം ആയതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇഷ്ടമില്ലാത്തവർ സ്കിപ് ചെയ്തുപോകണമെന്ന് ഓർമിപ്പിക്കുന്നു

 

 

ഈ കഥ നടക്കുന്നത് എറണാകുളം ജില്ലയിലെ മുവാറ്റുപുഴക്ക് അടുത്ത ഒരു സ്ഥലത്താണ്. ഈ കഥയിലെ നായകൻ മനു ഒരു ബികോം അവസാനവർഷ വിദ്യാർത്ഥിയാണ്. അവന്റെ വീട്ടിൽ അമ്മയും സഹോദരിയും ഏടത്തിയും ആണ് ഉള്ളത്. അച്ഛനും ഏട്ടനും വിദേശത്തു ബിസിനസ്‌ നടത്തുകയാണ്. അമ്മയുടെ പേര് സുധ വയസ്സ് 47 പ്രായത്തിനെ വെല്ലുന്ന ശാലീന സുന്ദരിയായ വീട്ടമ്മ, കണ്ടാൽ നമ്മുടെ സിനിമ നടി മെനകയെ പോലിരിക്കും. മകൾ മോനിഷ ബികോം ആദ്യവർഷ വിദ്യാർത്ഥി. അമ്മയെ കടത്തി വെട്ടുന്ന സൗദ്ധര്യമുള്ള മകൾ കാഴ്ച്ചയിൽ നടി കീർത്തനയുടെ അതെ പകർപ്പാണ് അത്രയും വെളുത്തിട്ട് അല്ല എന്ന് മാത്രം. അച്ഛൻ സുരേന്ദ്രൻ വർഷങ്ങൾ പ്രവാസിയായി കഷ്ടപ്പെട്ട പണംകൊണ്ട് അവിടെ ഒരു ചെറിയ സൂപ്പർമാർകെറ് തുടങ്ങി ഇപ്പൊ നോക്കി നടത്തുന്നു. ചേട്ടൻ മനോജ്‌ എംകോം കഴിഞ്ഞു അച്ഛന്റെ കൂടെക്കൂടി പ്രവാസിയായി.

 

ചേട്ടൻ പ്രവാസിയായതിന്റെ ഒന്നാം വാർഷികത്തിൽ തന്നെ അച്ഛനും അമ്മയും ചേർന്ന് പിടിച്ചു കെട്ടിച്ചു. ഏടത്തിയുടെ പേര് ആതിര എന്നാണ്. വളരെ അടക്കവും ഒതുക്കവുമുള്ള അതിൽപ്പരം വളരെ സുന്ദരിയുമായ ഭാര്യയായിരുന്നു ഏടത്തി. ഏടത്തിയും എന്നെപ്പോലെതന്നെ ഡിഗ്രി അവസാന വർഷ വിദ്യാർത്ഥി ആണ്. ഏടത്തി ബി എ ഇംഗ്ലീഷ് ആണ്. ഞാനും ഏടത്തിയും ഒരേ കോളേജിൽ ആണ്. പക്ഷെ ഏടത്തിയെ ഞാൻ ആദ്യമായി കാണുന്നത് ഏട്ടന് വേണ്ടി പെണ്ണ് കാണാൻ പോയപ്പോളാണ്. എന്റെയും ഏടത്തിയുടേം ക്ലാസുകൾ വേറെ വേറെ ബിൽഡിങ്ങുകളിലാണ്. എങ്കിലും വായിനോക്കാൻ ഫ്രണ്ട്സിന്റെ ഒപ്പം എല്ലാ ഡിപ്പാർട്മെന്റിലും കയറി നിറങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്ന ഞാൻ ഏട്ടത്തിയെ മാത്രം കണ്ടില്ല. എന്റെ അനിയത്തി മോനിഷ വീടിനടുത്തുള്ള കോളേജിൽ ആണ് പഠിക്കുന്നത്. ഞാനും ഏടത്തിയും കുറച്ചു മാറി വേറൊരു കോളേജിലും, കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോ ഏട്ടന് തിരിച്ചു പ്രവാസ ജീവിതത്തിലേക്ക് പോയി, അച്ഛൻ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തിരിച്ചു പോയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *