തുടക്കം വർഷേച്ചിയിൽ നിന്നും 14 [Story like]

Posted by

തുടക്കം വർഷേച്ചിയിൽ നിന്നും 14

Thudakkam Varshachechiyil Ninnum Part 14 | Author : Story like

[ Previous part ]


 

കഥ എഴുതി പകുതി ആകുമ്പോൾ എഴുതാനുള്ള മൂഡ് പോകും. എന്റെ ഒരു പോരായ്മയാണത്. എന്തായാലും കുറച്ചു തട്ടിക്കൂട്ടി എഴുതിയിട്ടുണ്ട്. എല്ലാവരോടും ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു.

പിറ്റേദിവസം ഞാനും സിന്ധുവമ്മയും കൂടി ഷോപ്പിംഗ് പോയി… ഞങ്ങളുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യമായായിരുന്നു പുറത്തേക്ക് പോയത്.. അമ്മക്ക് കുറച്ചു ഡ്രസ്സ് ഒക്കെ വാങ്ങി… സിന്ധുവമ്മ ഡ്രസ്സെല്ലാം വാങ്ങുന്ന ടൈമിൽ ഞാൻ നേരേ പോയി ഒരു വൈബ്രേറ്റർ വാങ്ങിച്ചു… കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ മനസിൽ പ്ലാൻ ചെയ്താണ് ഞാൻ സിന്ധുവമ്മയുടെ ഒപ്പം തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്കു പോന്നത്…..

വീട്ടിലേക്ക് പോരുന്ന വഴിയിൽ ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ഇരുമുലകളും എന്റെ മുതുകിലേക്ക് ചേർത്ത് കെട്ടിപ്പിടിച്ചാണ് സിന്ധുവമ്മ ഇരുന്നത്.. നല്ല സുഖമായിരുന്നു അങ്ങനെ ബൈക്ക് റൈഡ് ചെയ്യാൻ.. കുറച്ചു ദൂരം പിന്നിട്ടപ്പോൾ സിന്ധുവമ്മ്ക് ഇപ്പോൽ വീട്ടിലേക്ക് പോകേണ്ട കുറച്ചു നേരം കൂടി അങ്ങനെ പിന്നിൽ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഇരിക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞു.. ഞാൻ നേരേ കുറച്ചു നേരം കൂടി സിന്ധുവമ്മയെയും പിന്നലിരുത്തി ബൈക്കോടിച്ചു… അതുകഴിഞ്ഞ് റെസ്റ്റോറന്റിൽ കേറി ഫുഡ് കഴിച്ചു… അതുകഴിഞ്ഞ് നേരേ ബീച്ചിലേക്കാണ് ഞങ്ങൾ പോയത്.. ബീച്ചിലൂടെ കൈകൾ കോർത്ത് പിടിച്ച് നടക്കുമ്പോൾ പലരും സിന്ധു വള്ളിയുടെ ശരീരം നോക്കി വെള്ളമിറക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അതു കണ്ടിട്ട് സിന്ധുവമ്മ അവരെ കൊതിപ്പിക്കാൻ മുലയും കുണ്ടിയും നല്ലപോലെ ആട്ടി കൊണ്ട് നടന്നു.. ഇത്രയും പ്രായമുണ്ടായിട്ടും ആൾക്കാര് നോക്കി വെള്ളമിറക്കുന്ന കണ്ടോന്നും.. അത്രക്ക് ചരക്കാണോടാ ഞാനെന്നൊക്കെ സിന്ധുവമ്മ എന്നോട് ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ചൊദിച്ചു… നല്ല അസ്സൽ ചരക്ക് തന്നെ എന്റെ സിന്ധൂട്ടി… എത്ര കളിച്ചാലും മടൂക്കൂല്ല എന്നൊക്കെ ഞാനും പറഞ്ഞു.. സത്യത്തിൽ അവർ മമ്മിയെ നോക്കുന്ന കണ്ടപ്പോൾ അവരെ വെച്ചോണ്ടിരിക്കുന്ന എനിക്ക് അഭിമാനമാണ് തോന്നിയത്… സിന്ധുവമ്മയുമായി ബീച്ചിലൂടെ കുറേനേരം നടന്നപ്പോൾ പലരുടെയും നോട്ടം കണ്ട് സിന്ധുവമ്മക്കും എനിക്കും നല്ലപോലെ മൂഡായി തുടങ്ങിയിരുന്നു.. സിന്ധൊവമ്മ എന്റെ കൈപിടിച്ച് വയറിലേക്ക് വെച്ച് തന്നു… ആരേലും കാണ്ടാൽ ചീത്തപ്പേര് ആകില്ലേന്ന് ഞാൻ ചോദിച്ചപ്പോൾ അതൊന്നും നീ നോക്കേണ്ട.. എന്തായാലും നിന്റെ അച്ഛൻ അറിഞ്ഞോണ്ടല്ലേ.. പിന്നെ ഇനിയെന്തിനാ പേടിക്കുന്നേ.. ഞാൻ നിന്റെ അമ്മയല്ലല്ലോ.. ഭാര്യയല്ലേന്നായി സിന്ധുവമ്മ.. അഥവാ ആരേലും കണ്ടാൽ നമ്മുക്ക് ഈ വീടും സ്ഥലവും വിറ്റ് വേറേ എവിടേലും പൊകാന്നേ.. സിന്ധുവമ്മ അത് പറഞ്ഞ് കഴിഞ്ഞതും.. കള്ളീ നല്ല കഴപ്പായി നിക്കുവാണല്ലേന്നും പറഞ്ഞ് ഞാൻ സിന്ധുവമ്മയുടെ അരയിലൂടെ കൈയിട്ട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു. എന്നിട്ട് ആരുമില്ലാത്ത ഏരിയയിലേക്ക് സിന്ധുവമ്മയെയും കൂട്ടി പോയിരുന്നു. എന്നിട്ട് സിന്ധുവമ്മയുടെ ചുണ്ടുകൾ നല്ലപോലെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *