സൗമ്യ ചേച്ചി [Sailor]

Posted by

സൗമ്യ ചേച്ചി

Saumya Chechi | Author : Sailor


 

ഇതു എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ഒരു സംഭവമാണ് പങ്കു വെക്കുന്നത്.

ഞാൻ വിഷ്ണു 23 വയസ്സ്. 6 അടി പൊക്കം, നല്ല ഉറച്ച ശരീരം… ഇരു നിറം.ബിടെക് പഠിച്ചു കഴിഞ്ഞു ബാംഗ്ലൂർ ഒരു കമ്പനിയിൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ  ആയിരുന്നു ജോലി. കൊറോണ വന്നതോടെ വീട്ടിൽ ഇരുന്നായി ജോലി.

വീട്ടിൽ ഇരുന്നുള്ള ജോലി കാരണം രാത്രിയും ഇരുന്നു വർക്ക്‌ ചെയ്യേണ്ടി വന്നിരുന്നു. കിടക്കാൻ എന്നും രാത്രി ഒരു മണി കഴിയും. അത് വരെ അടിൾട്ട് ചാറ്റിങ് സൈറ്റിൽ കയറി ഇരുന്നു ചാറ്റൽ ആണ് എന്റെ നേരം പോക്ക്.

അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരു ദിവസ്സം രാവിലെ ദോശ കഴിച്ചു എണീറ്റപ്പോളാണ് അമ്മക്കൊരു കാൾ വരുന്നത്. അമ്മയുടെ ചേച്ചിയുടെ കാൾ ആയിരുന്നു. അവർക്കു ബാംഗ്ലൂർ ഒരു കല്യാണത്തിന് പോകണമെന്നും അത് കൊണ്ട് അവരുടെ മകൾക്കു കൂട്ട് നിൽക്കാൻ ചെല്ലാനും പറഞ്ഞു ആയിരുന്നു.

 

മകൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എന്നെക്കാളും 3 വയസ്സ് മൂത്ത ചേച്ചി ആണ്. വയസ്സ് 26. M-tec CS കഴിഞ്ഞു ഇപ്പോൾ അവിടെ അടുത്തുള്ള കോളേജിൽ പഠിപ്പിക്കുന്നു.3 വർഷം മുൻപ് വരെ അവർ വയനാട് ആയിരുന്നു താമസം. വല്ലപ്പോളും കാണാൻ കിട്ടുമ്പോളെല്ലാം ഞാൻ ചേച്ച്യേ നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കാറുണ്ട്.

നല്ല വെളുത്ത നിറം, മുലകൾ ഒരു 36 വരും, നല്ല വടിവോത്ത ശരീരം. അത്യാവശ്യം തടിയും ഉണ്ട്. പെണ്ണ് കാണൽ നടക്കുന്നുണ്ടേലും ചേച്ചിക്ക് ആരെയും പിടിക്കില്ല. നല്ല സാമ്പത്തികവും, പഠിപ്പും ഉള്ള ചെറുക്കനെ ഒത്തു വന്നില്ലെന്നു വേണം പറയാൻ.

ഇടക്ക് കാണുമ്പോളൊക്കെ ഞാൻ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കോഡിങ് ചെയുന്നത് കൊണ്ട് അതും പറഞ്ഞു കമ്പനി അടിക്കാൻ നോക്കാറുണ്ട്. പക്ഷെ ചേച്ചിക്ക് കോഡിങ് താല്പര്യമില്ല എന്നും അത് കൊണ്ടാണ് പഠിപ്പിക്കാൻ പോകുന്നതെന്നും പറഞ്ഞു ഒഴിവാക്കാറുണ്ട്. എന്റെ നോട്ടം കാരണമാണോ എന്നെ അതികം അടുപ്പിക്കാത്തത് എന്ന് ടോന്നാറുണ്ട്.

പലപ്പോഴും ചേച്ചിയുടെ മുലകൾ ആലോചിച്ചു ഞാൻ കിടക്കാറുണ്ട്. അങ്ങനെ ഉള്ള എന്നോടാണ് ചേച്ചിക്ക് കൂട്ട് കിടക്കാൻ ചെല്ലാൻ പറയുന്നത്. കൊറോണ കുറഞ്ഞ സമയത്തു കോളേജ് പിള്ളേർക്ക്  പരീക്ഷ ആയതു കൊണ്ടാണ് ചേച്ചിക്ക് കല്യാണത്തിന് പോകാൻ കഴിയാഞ്ഞത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *