രാസലീല [മാരൻ]

Posted by

രാസലീല

RaasaLeela | Author : Maaran

 

ഓണത്തിന്          മൂക്ക്      മുട്ടെ       കഴിച്ച്      ഞാൻ       പതുക്കെ      മുകളിലത്തെ     നിലയിൽ       എന്റെ     റൂമിൽ     ചേക്കേറി …. ആരും      കാണാതെ      സ്വകാര്യമായി       കഴിക്കാൻ       വാങ്ങി വെച്ച        ഹണി ബീ      തൊണ്ണൂറ്      നുണഞ്ഞപ്പോൾ          ഓഫിസിലെ     ഞങ്ങളുടെ          എല്ലാരുടേയും       സ്വന്തം        ചരക്ക്      ഡെയ്സി       അനുവാദം        കൂടാതെ      എന്റെ     മനസ്സിൽ          കൂട് കെട്ടി… ആ      ആപ്പിൾ        മുലകളും        തണ്ണിമത്തൻ       . കമിഴ്ത്തിയ      പോലുള്ള       കൊല്ലുന്ന     ചന്തികളും     എന്റെ        കുട്ടനെ       വല്ലാതെ      സ്വാധീനിച്ചു.

ഡെയ്സി         നിർത്താതെ      കുലപ്പിച്ച്        നിർത്തിയ        കമ്പി      നെടുനീളത്തിൽ         തടവി     സുഖം     പ്രാപിച്ച്        വന്നപ്പോൾ       എന്റെ     മനസ്സിൽ       നിറഞ്ഞു നിന്ന      നുറുങ്ങു       ചിന്തകൾ        ഏകോപിച്ചാണ്         ഇത്       കഥാ   രൂപത്തിൽ          പുറത്ത്       വരുന്നത്..

അഭിപ്രായങ്ങൾ         എന്തും     ആവട്ടെ.    അറിയിക്കാൻ      മറക്കരുത്..

ഇനി       കാഥാഖ്യാനത്തിലേക്ക്…..

 

ജോലിയുള്ള         പെണ്ണിനെ     കെട്ടണം      എന്ന്        ഏതൊരു      ഇടത്തരക്കാരനും          ചിന്തിക്കും…. ഇക്കാലത്ത്         ഒറ്റ    വരുമാനം    കൊണ്ട്       കഴിഞ്ഞ് കൂടുക        പലപ്പോഴും         പ്രയാസകരമാണ്      എന്നത്      അധികപ്പറ്റ്          ചിന്ത    ഒന്നും      അല്ല…

പറ്റുന്നതും       ഒരു    ടീച്ചർ      കൂടി   ആവുന്നത്       കേമം     തന്നെ… രണ്ട് മാസം       അവധിക്ക്     പുറമേ     ഓണത്തിനും       ക്രിസ്തുമസ്സിനും     അവധി…  കൂടാതെ      തുമ്മിയാലും     പിടിച്ചാലും       ഒക്കെ        അവധിയോട്          അവധി

വില്പന         നികുതി      വകുപ്പിൽ     യു.ഡി. ക്ലാർക്കായി        ജോലി    ചെയ്യുന്ന        ശരത്തിന്        ന്യായമായും         ആഗ്രഹിക്കാവുന്ന      കാര്യം        മാത്രമാണ്        ആലോചിച്ച്         ഉറപ്പിച്ചത്….

പരിധി വിട്ട്      കിമ്പളം     കിട്ടുമ്പോൾ         കമ്പനിക്ക്       ഉള്ളി   തിന്നുന്ന       ശീലം       ഒഴിച്ചാൽ      ഓഫീസിലെ          വനിതാ     ജീവനക്കാരുടെ         കാമരാജന്       മറ്റ്         ദുശീലം        . ഒന്നും     തന്നെയില്ല…   നല്ല      സൈസ്     ഒത്ത         ശരത്തിനെ        രഹസ്യമായി         കൊതിക്കുന്നവരാണ്        വനിതാ     സ്റ്റാഫിൽ            ഏറെയും…  രാജലക്ഷ്മിയും        മേരി ക്കുട്ടിയും      രമണിയും       ഒക്കെ       ശരത്തിന്റെ    ലൈംഗിക    ചുവയുള്ള        സംഭാഷണത്തിൽ       ആകൃഷരാണ്       താനും…

കൂട്ടത്തിൽ         മൂപ്പുളള       രമണി          ഒരു     ദിവസം        പച്ചയ്ക്ക്       ശരത്തിന്റെ         മുഖത്ത്      നോക്കി         പറയുക     കൂടി          ചെയ്തു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *