ഉമ്മയും അമ്മയും പിന്നെ ഞങ്ങളും 6 [Kumbhakarnan]

Posted by

ഉമ്മയും അമ്മയും പിന്നെ ഞങ്ങളും 6

Ummayum Ammayum Pinne Njangalum Part 6 | Author : Kumbhakarnan

Previous Part ]

 

 

തിരികെ കാറിൽ മടങ്ങുമ്പോൾ ശാലു ഏറെക്കുറെ നിശ്ശബ്ദയായിരുന്നു. രേവതിയുടെയും മകൻ രാഹുലിന്റെയും ബന്ധം അവളിൽ വല്ലാത്ത അസ്വസ്ഥത സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു.ചിലപ്പോൾ അവരോട് വല്ലാത്ത വെറുപ്പ് തോന്നും. എന്നാൽ ആ നിഷിദ്ധ സംഗമത്തിൽ താനും ജിത്തുവും കഥാപാത്രങ്ങളായി വരുന്നത് സങ്കല്പിക്കുമ്പോൾ ശരീരമാകെ പെരുത്തുകയറും. പൂറ്റിൽ നിന്ന് ഉറവപൊട്ടും. കുണ്ടിയും മുലയുമൊക്കെ ഞെരിച്ചുടക്കപ്പെടാൻ വെമ്പും.

 

 

മേനോനാകട്ടെ, ഇന്ന് ശാരദയുമായി അപ്രതീക്ഷിതമായി ഉണ്ടായ ആ കളിയുടെ ലഹരിയിലായിരുന്നു അപ്പോഴും.

കുളിപ്പുരയിൽ അവരെ കുനിച്ചു നിർത്തി പൂറ്റിലേക്ക് കുണ്ണ തിരുകിക്കയറ്റി ആഞ്ഞു പണ്ണുമ്പോൾ അടഞ്ഞ കണ്ണുകൾക്ക്‌ മുന്നിൽ തെളിഞ്ഞത് അമ്മയുടെ രൂപമായിരുന്നു. കുനിഞ്ഞു നിന്ന് മുറ്റമടിക്കുന്ന അമ്മ… ബ്ലൗസിനും മുണ്ടിനും ഇടയിൽ തെളിയുന്ന വെളുവെളുത്ത ഇടുപ്പിലെ രണ്ടുവീതം മടക്കുകൾ. ആ മടക്കുകൾക്കിടയിലൂടെ ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന വിയർപ്പു തുള്ളികൾ. ഇടയ്ക്കൊന്നു മുഖമുയർത്തുമ്പോൾ മഷി കലങ്ങിയ കണ്ണുകളിലെ മാദകത്വം. അഹ്…ആ അമ്മയാണ് ഇപ്പോൾ തന്റെ കുണ്ണയിൽ പൂർ കോർത്തുനിന്ന് തുള്ളുന്നത്…

 

ആ വികാരം നൽകിയ കരുത്തിലാണ് ഇന്നോളം ഉണ്ടാകാത്ത രീതിയിൽ ഒരു സ്ഖലനം തനിക്കുണ്ടായതും തുടം കണക്കിന് കുണ്ണപ്പാൽ ആ മദനപ്പൂറ്റിലേക്ക് ചീറ്റി നിറയ്ക്കാൻ കഴിഞ്ഞതും. ആ ഓർമ്മപോലും ഒരു ലഹരിയാണ്. മേനോൻ ഒന്നു പുഞ്ചിരിച്ചു. അയാൾ ഇടതുവശത്ത് പുറത്തെ കാഴ്ചനോക്കിയിരിക്കുന്ന റഫീക്കിന്റെ നേരെ നോക്കി.

“റഫീക്കേ…നീ എന്തോ വലിയ ആലോചനയിലാണല്ലോ…എന്തുപറ്റി..?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *