റോങ് നമ്പർ [ആദി ആദിത്യൻ]

Posted by

റോങ് നമ്പർ
Wrong Number | Author : Aadi Adithyan

ഇരുപത്തൊന്നാം നിലയിലെ തന്റെ അപ്പാർട്ട്മെന്റിലേക്കായി ലിഫ്റ്റിൽ കയറുകയാണ് രാജീവ്. അയാൾ ഫ്ലോർ നമ്പർ അടിക്കാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ രണ്ട് നോർത്തിന്ത്യൻ സ്ത്രീകൾ ലിഫ്റ്റിലേക്ക് കയറിവരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അവർ അപ്പാർട്ട്‌മെന്റിന്റെ ഗ്രൗണ്ട് ഫ്ലോറിലുള്ള സ്വിമ്മിൽ പൂളിൽ നിന്നും കുളിച്ചു വരുന്ന വഴിയാണ് എന്നവന് മനസിലായി. പതിനെട്ട് എന്ന നമ്പറിൽ അമർത്തി തോളിൽ തൂക്കിയിട്ട ടവ്വൽ എടുത്ത് അവർ നനഞ്ഞ ശരീരഭാഗം തുടക്കാൻ ആരംഭിച്ചു. അപ്പോൾ, വളരെ നേർത്ത ഡ്രസ്സിനുള്ളിലെ അവരുടെ ബിക്കിനി അവന് നിഷ്പ്രയാസം കാണാൻ കഴിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ചെറിയ ബിക്കിനിക്കുള്ളിൽ പൊതിഞ്ഞ അവളുമാരുടെ നിതംബത്തെ നോക്കി രാജീവ്‌ വെള്ളമിറക്കി. തൊട്ട് മുന്നിൽ കുണ്ടി കണ്ടതും രാജീവിന്റെ ലഗാൻ 90 ഡിഗ്രിയിൽ പൊങ്ങിയിരുന്നു.

കോളിംഗ് ബെൽ അമർത്തി ഭാര്യയെ കത്തിരിക്കുമ്പോഴും ലിഫ്റ്റിലെ കാഴ്ചയിൽ നിന്ന് അവന്റെ മനസ് മാറിയിരുന്നില്ല. പുഞ്ചിരിച്ചു കൊണ്ട് വാതിൽ തുറന്ന ഭാര്യയെ രാജീവ് തിരിച്ചു അഭിവാദ്യം ചെയ്തു ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് പ്രവേശിപ്പിച്ചു.

“ഒത്തിരി ടയെർഡ് ആണെന്ന് തോന്നുന്നല്ലോ..?” മീര അവന്റെ ബാഗ് വാങ്ങിച്ചു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു.

“ഇന്നോത്തിരി പണി ഉണ്ടായിരുന്നെഡീ… പക്ഷെ സാരമില്ല നിന്റെ സുന്ദരമായ മുഖം കണ്ടാൽ എന്റെ ഏത് ക്ഷീണവും പമ്പ കടക്കും.. ” അതും പറഞ്ഞു രാജീവ് മീരയുടെ കവിളിൽ ഒന്ന് ചുംബിച്ചു.

“ഡാഡി….,” ഡാഡിയെ കണ്ടയുടനെ രാജിവിന്റെ അഞ്ചുവയസ്സുള്ള മകൻ ആദി അവന്റെ അടുത്തേക്ക് ഓടി വന്നു കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. ,

“വാ ഞാൻ വരച്ച പുതിയ ഡ്രോയിങ് കാണിച്ചു തരാം… ” ആദി രാജീവിന്റെ കൈ പിടിച്ചു വലിക്കാൻ തുടങ്ങി.

“ആദീ.., “ഡാഡി ടയേഡ് ആണ് ഇച്ചിരി വിശ്രമിച്ചോട്ടെ”… മീര അവനെ വിലക്കി.

മീര അവന് കുടിക്കാൻ വെള്ളം കൊണ്ട്‌ വരുമ്പോൾ രാജീവ് ഹാളിലെ സോഫയിൽ ഇരുന്നു ഷൂസ് അഴിച്ചുമാറ്റിയിരുന്നു.

“രാജീവ്..!!” ” ആ സോക്സ് എടുത്ത് ഷൂ റാക്കിൽ ഇട്ടേ..” മേശയുടെ മുകളിൽ വെച്ച അവന്റെ സോക്സ് എടുത്ത് മാറ്റാൻ മീര ആവശ്യപ്പെട്ടു.

“ശരി … ശരി … ഞാൻ വെച്ചോളം….” അയാൾ അവളെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു. എന്തൊക്കെയോ പിറുപിറുത്തുകൊണ്ട് മീര അടുക്കളയ്ക്കകത്തേക്ക് പോയി.

പതിമൂന്ന് വർഷമായി ഞങ്ങളുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട്. ഇപ്പോൾ ഏഴ് വർഷമായി ബാംഗ്ലൂരിൽ സ്ഥിരതാമസമക്കാരാണ്. രാജീവും ഞാനും സിവിൽ എഞ്ചിനീയർമാരാണ്. രാജീവ് ഇവിടെയുള്ള ഒരു പ്രമുഖ കൺസ്ട്രക്ഷൻ കമ്പനിയിൽ സീനിയർ മാനേജറായി ജോലിചെയ്ത് വരുന്നു. നാട്ടിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *