വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 11 [Sajeesh HD]

Posted by

വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 11

Vacation With Samira Ittha Part 11 | Author : Sajeesh HD 

[Previous Parts]

 

ചേടത്തിയും അനിയനും തമ്മില്‍ ഉള്ള അവിഹിതം പുത്തുലഞ്ഞിട്ട്‌ ദിവസങ്ങളും മാസങ്ങളും കഴിഞ്ഞു ഇപ്പോ കുറച്ച് ആയിട്ട് ഉമ്മ വിട്ടില്‍ ഉണ്ടെങ്കിലും അനിയനും ചേടത്തിയും കട്ട് തിന്നാന്‍ തുടങ്ങി അത് പിന്നെ എത്ര എന്ന് വച്ചാ തേന്‍ ഭരണി തുറന്നു വച്ച് കൊണ്ടിരിക്കും അല്ലേ മുന്നേ ഒക്കെ ചെറിയ ഗ്യാപ്പ് കിട്ടിയാ ചേടത്തിയെ ഒതുകത്തില്‍ കയ്യ് പ്രയോഗം നടത്തിയിരുന്നു എങ്കില്‍ ഇപ്പോ കിട്ടുന്ന ഗ്യാപ്പില്‍ ഇന്ന സ്ഥലം എന്നൊന്നും ഇല്ലാ അടുക്കളയില്‍ ആണെങ്കിലും വാതിലിന്‍റെ മറവില്‍ വച്ചാആണ് എങ്കിലും ചേടത്തിക്ക് വായില്‍ കൊടുക്കും

അയ്യോ ഉമ്മ വരും

ഇപ്പോ ഒന്നും വരില്ല ഇത്താ

എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും കൊലച്ച അനിയന്‍റെ പുവം പഴം കണ്ടാ പരിസരം ഒക്കെ മറന്ന് തറയില്‍ കുരിശ് വരക്കാന്‍ ഇരിക്കും അവള്  പിന്നെ ഒരു നിട്ടി വായനയാണ് ,വളരെ ഉല്‍സാഹിച്ച് അനിയനെ ഊമ്പി തിന്നുന്നതില്‍  ഇത്താക്ക് ഇപ്പോ ഒരു ലക്ഷ്യം ഉണ്ട് ഒടുവില്‍ ഒരു തുള്ളി പോലും കളയാതെ മുഞ്ചി കുടിച്ചിട്ടേ അണ്ടി വായില്‍ നിന്നും എടുക്കു ഇതിനിടയില്‍ അനിയന്‍ നല്ലപോലെ കറന്നു കൊടുത്താ അത്രക്ക് സന്തോഷം

.ഇത്താ അണ്ടി പാലിന് അഡിറ്റ് ആയി തുടങ്ങി എന്ന് മനസിലാക്കിയ അവന്‍  ഒരു ദിവസം ചേടത്തി രാത്രി കഴിച്ച് കൊണ്ടിരുന്ന  ചോറില്‍ കുണ്ണ കറന്നു ഒഴിച്ചു കൊടുത്തു

ഉമ്മ അടുത്ത മുറിയില്‍ കിടന്നു ഉറങ്ങുന്നത് കൊണ്ട് സാമിറ ചിരി അടക്കി പിടിച്ചു അവക്ക് അറിയാം ആ തള്ള ഉറങ്ങി കാണില്ല എന്ന്  അന്ന് രാത്രി ഇത്താക്ക് അനിയന്‍റെ ശുക്ലം ചേര്‍ത്ത് സുഭിഷ്ടമായ സദ്യ ആയിരുന്നു എത്ര പെട്ടന്ന് ആണ് അനിയന്‍റെ അണ്ടി പാല് അവളുടെ എനര്‍ജി ഡ്രിങ്ക് ആയത് അല്ലേ  തിരെ നിവര്‍ത്തി ഇല്ല എങ്കില്‍ ഗ്ലാസില്‍ കറന്നു കൊടുത്താലും ഇത്താ ഹാപ്പി ആണ് കെട്ടോ.കാര്യം എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും ചെക്കന്‍റെ അണ്ടിന്നു ചൂടോടെ  കുടിക്കുന്നത് തന്നെ ആണ് പെണ്ണിന് ഏറ്റവും ഇഷ്ടം തക്കം കിട്ടിയ അനിയനെ പിടിച്ച് നിറുത്തി ഊമ്പി കുടിക്കാത്ത വിടില്ല  അവന്‍റെ ചേടത്തി. അതിപ്പോ അടുക്കള ആണെങ്കിലും എവിടെ ആണെങ്കിലും വേണ്ടില്ല നാട്ടുകാരുടെ മുഖത്ത് പോലും നോക്കാന്‍ പേടിയുള്ള ആ മിണ്ടാ പുച്ചക്ക് അനിയന്‍റെ അണ്ടി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *