റീജ എന്ന വീട്ടമ്മ 2 [Kichu]

Posted by

റീജ എന്ന വീട്ടമ്മ 2

Reeja Enna Veettamma Part 2 | Author : Kichu | Previous Part

കൈകളിൽ ഊന്നി കാലു മടക്കി വച്ചു റീജ അടിക്കൻ തുടങ്ങി അപ്പു അവളുടെ മുലയിൽ കശക്കി
ഉഫ്ഫ് ആ അമ്മേ … റീജ പുലമ്പാൻ തുടങ്ങി
മതിവരുവോളം എനിക്കിങ്ങനെ അടിക്കണം അപ്പു അരക്കെട്ട് ശക്തിയായി ഇടിച്ചു കൊണ്ട് റീജ പറഞ്ഞു അപ്പു അടിയിൽ നിന്നു അടിച്ചു കൊടുത്തു
പെട്ടെന്നവൾ എഴുനേറ്റു എന്നിട്ട് അവന്റെ കുണ്ണ വായിലെടുത്തു ഊമ്പി കുറച്ചു നേരം ഊമ്പി അവൾ വീണ്ടും കുണ്ണ പൂറ്റിൽ എടുത്തു വച്ചു അടിക്കാൻ തുടങ്ങി ഒരിക്കൽ പോയത് കൊണ്ട് അപ്പുവിന്റെ കുണ്ണ വടിപോലെ നിന്നു
എന്ത് സ്‌ട്രോങ് ആണ് മുത്തേ നിന്റെ കുണ്ണ ഇത് കിട്ടിയ ഒരു പെണ്ണും വിടില്ല അവൾ അടിയുടെ വേഗത കൂട്ടി റീജയ്ക്ക് ശരീരം വലിഞ്ഞു മുറുകി
മുത്തേ ആ…. എന്നും പറഞ്ഞു അവൾ അവന്റെ മേൽ കിടന്നു അപ്പു അവളെ തന്റെ മേലെ നിന്നു മാറ്റി എഴുനേറ്റു എന്നിട്ടവളെയും എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു അവൻ അവളെ കെട്ടിപിടിച്ചു റീജ കാലകത്തി അവന്റെ കുണ്ണ പിടിച്ചു തന്റെ പൂറ്റിൽ വച്ചു
അവനവളോട് തന്റെ കഴുത്തിൽ ചുറ്റിപിടിക്കാൻ പറഞ്ഞു അവളത് പോലെ ചെയ്തുഅവൻ അവളുടെ കാലിൽ പിടിച്ചു പൊക്കിത്തന്റെ അരക്കെട്ടിൽ ഇരുത്തി അവൾ കാലുകൊണ്ട് അവനെ വട്ടം പിടിച്ചു ആദ്യമായാണ് അവൾക് അങ്ങനെ ഒരു അനുഭവം അവൾ അവന്റെ ചുണ്ട് വലിച്ചു കുടിച്ചു അപൗ അടിക്കാൻ തുടങ്ങി അവൾ ഭാരം കുറവായതിനാൽ ആ പൊസിഷനിൽ അപ്പു വിന് നല്ലപോലെ അടിക്കാൻതുടങ്ങി കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ അടിച്ചതിനു ശേഷം അവനവളെ താഴെ ഇറക്കി കുനിച്ചു നിർത്തി ഒരു കാൽ ബെഡിൽ എടുത്തു വച്ചു എന്നിട്ട് പുറകിലൂടെ പൂറ്റിൽ കയറ്റി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി ഓരോ അടിയും തന്റെ ഗർഭപാത്രത്തിൽ എത്തുന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞു
അപ്പു ഉള്ളിൽ ഒഴിക്കേണ്ട എനിക്ക് വായിൽ വേണം അവൾ കിതപ്പോടെ പറഞ്ഞു . അപ്പു കുണ്ണ ഊരി റീജ മുട്ടുകുത്തി ഇരുന്നു കുണ്ണ ഊമ്പി അവനവളുടെ വായിൽ അടിച്ചൊഴിച്ചു അവൾ കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തു തന്റെ തന്റെ മുഖത്തും മുലയിലും ഒക്കെ അവന്റെ പാൽ ആക്കി രണ്ടു പേരും കിടന്നുറങ്ങി.
പുലർച്ചെ പൊരുന്നതിനു മുന്നേ ഒരു വട്ടം കൂടി അവളുടെ പൂറിൽ നിരാളൊഴിച്ചാണ് അവൻ വന്നത്.
ദിവസങ്ങൾ കടന്നു പോയി ഫോൺ വിളിയും ചാറ്റും രാത്രിയിലെ കളിയും ഒക്കെ ആയി അവരുടെ ബന്ധങ്ങൾ വളർന്നു
അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരു ദിവസം തന്റെ അയൽക്കാരി റാഷിദയുടെ വീട്ടിൽ സംസാരിച്ചിരിക്കുകയാണ് ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ ഉള്ള അവൾക്ക് ഫോണിൽ ഒരുപാട് കാമുകന്മാർ ഉണ്ടായിരുന്നു . അവൾക്ക് തുരുതുരാ മെസേജ് വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു whatsappil അവൾ കാണാതെ റീജ ഒരു മെസേജ് നോക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *