സെക്സ് വിത്ത് വൈഫ് ഫ്രണ്ട് [Anu]

Posted by

സെക്സ് വിത്ത് വൈഫ് ഫ്രണ്ട്

Sex with Wife friend | Author : Anu

ഹായ് ഫ്രണ്ട്,

ഇന്ന് വാലന്റിനെ ഡേ. കുമാരന്റെയും സോഫിയുടെയും ആദ്യ സമാഗമം ആണ്. നാല് വർഷത്തെ പ്രണയത്തിനു ശേഷം രണ്ടു ശരീരങ്ങൾ ഒന്നാകാൻ പോകുന്ന ദിവസം. രണ്ടു പേർക്കും കൂടെ യുള്ള ബന്ധനങ്ങൾ മറന്നു, എന്നോ ഒന്നായ മനസ്സുപോലെ ഒരാളെ മറ്റൊരാൾക്ക് പൂർണമായി സമർപ്പിക്കുന്ന ദിവസ്സം.

കുമാരൻ. മുപ്പത്തി നാലു വയസ്സ്. ആവറേജ് ബോഡി. അഞ്ചര അടി പൊക്കം. ഇരു നിറം. അവൾ സോഫിയ. മുപ്പതു വയസ്സ്. വെളുത്ത നിറം, നാലര അടി ഉയരം. നിത്യ ദാസിനെ പോലെ ഒരു ചരക്കു പെണ്ണ്. ഒരു പാട് പേരുടെ സ്വപ്ന സുന്ദരിയും വാനരണിയും ആണ് അവൾ. ഞാനും കുറെ കൈ പിടിച്ചു കളഞ്ഞത്.

ഇപ്പൊ നിങ്ങൾ വിചാരിക്കും ഇവൾ എങ്ങനെ കുമാരന് കിട്ടി എന്ന്. അല്ലെ. അതാണ് ജീവിതം എപ്പോളും ഒരു സർപ്രൈസ് ആണെന്ന് പറയുന്നത്.

അല്ലെങ്കിൽ, ആവറേജ് ലുക്ക് ഉള്ള ഭാര്യയും രണ്ടു മക്കളും ഉള്ള കുമാരന് അവൾ എങ്ങനെ വളയാനാ. അവളും ഭർത്താവും രണ്ടു മക്കളും ആയി കഴിയുന്ന സമയം.

ഇല്ലത്താണിനും കുമാരൻ നന്ദി പറയുന്നത് അയാളുടെ ഭാര്യക്ക് ആണ്. പിന്നെ അവളുടെ ഭർത്താവിനും അയാളുടെ അമ്മയ്ക്കും പെങ്ങന്മാർക്കും. എങ്ങനെയെന്ന് വഴിയേ പറയാം.

അവരുടെ ആദ്യ സമാഗമം കുറെ മാസങ്ങളുടെ പ്ലാനിങ്ങിന്റെ ഫലമാണ്. കുറെയേറെ ഗുണിച്ചും ഹരിച്ചും കൂടിയും കിഴിച്ചും എടുത്ത ഉറച്ച തീരുമാനം. അതുകൊണ്ടു തന്നെ അവർ രണ്ടു പേരും വളരെ ത്രില്ലിൽ ആയിരുന്നു.

സമയം രാവിലെ പതിനൊന്നു മാണി. എട്ടു മണിക്ക് അമ്പലത്തിൽ പോയി ദേവിയുടെ മുൻപിൽ മറ്റാരും കാണാതെ അവളുടെ കഴുത്തിൽ താലി ചാർത്തി, മോതിരം കൈമാറി അനുഗ്രഹവും വാങ്ങി അവർ നേരെ ചെന്നൈയിലുള്ള വസന്റ ലോഡ്ജിൽ ബുക്ക് ചെയ്ത റ]റൂമിലേക്ക് കേറി.

റൂമിൽ കേറി വാതിൽ അടച്ചു തിരിഞ്ഞ കുമാരൻ അവളെ അടിമുടി നോക്കി. സെറ്റി സാരി ഉടുത്തു മുല്ല പൂ ചൂടി വളരെ സുന്ദരി ആയി നിൽക്കുന്ന അവളെ കണ്ടപ്പോൾ. അയാൾക്ക്‌ നടന്നതൊക്കെ സത്യമാണോ എന്ന് സംശയം തോന്നി. രാവിലത്തെ തിരക്ക് പിടിച്ച യാത്ര അവളെ ക്ഷീണിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവളുടെ നെറ്റിയിലും കഴുത്തിലും വിയർപ്പു കണങ്ങൾ കാണാം. ബ്ലൗസിന്റെ കക്ഷം നനഞ്ഞു കുതിർന്നിരുന്നു. .

അയാളുടെ നോട്ടം കണ്ടു അവൾ മുഗം തിരിച്ചു നിന്ന്.. അയാൾക്ക്‌ അവളെ നോക്കി നോക്കി മതിയായില്ല. വര്ഷങ്ങളുടെ കാത്തിരിപ്പിന് അവസാനം ആണ് ഇന്ന്. സോഫി അവന്റെ സ്വന്തം ആകുന്ന ദിവസം.

അവളുടെ അടുത്ത് ചെന്ന് അവളെ ചേർത്ത് നിർത്തി അവളെ അയാൾ മുറുക്കെ കെട്ടി പിടിച്ചു. അവൾ തിരിച്ചും അയാളെ കെട്ടിപിടിച്ചു നിന്ന്. അവളുടെ മുഗം ഉയർത്തി അയാൾ അവളുടെ നെറ്റിയിൽ ചുംബിച്ചു. അയാൾ തൊട്ട സിന്ദൂരം വിയർപ്പിനാൽ കുറച്ചു ഒലിച്ചു ത=തുടങ്ങിയിരുന്നു. എന്നാലും അവളുടെ ഒടുക്കത്തെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *