കുമാരേട്ടൻ കളിച്ച പെണ്ണുങ്ങൾ [സുഖനൻ]

Posted by

കുമാരേട്ടൻ കളിച്ച പെണ്ണുങ്ങൾ
Kumarettan Kalicha Pennungal | Author : Sukhanan

 

ഇത് കുമാരേട്ടന്റെ കഥയല്ല..കുമാരേട്ടൻ കളിച്ച പെണ്ണുങ്ങളുടെ കഥയാണ്. എനിക്ക് കഥയൊന്നും എഴുതി പരിചയമില്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക.
കുമാരേട്ടന് വയസ്സ് 35. പെണ്ണുങ്ങളെ വളച്ചെടുക്കാൻ പ്രത്യേകം കഴിവാണ്. കുമാരേട്ടൻ പതിവ് പോലെ 10 കിലോ മീറ്റർ അകലെയുള്ള ടൗണിലെ തന്റെ സ്വന്തം പലചരക്കു കടയിലേക്ക് ജോലിക്ക് പോകുകയാണ്. പതിവ് പോലെ ബസ്സിൽ തന്നെയാണ് യാത്ര. നല്ല തിരക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. ടൗണിലെ കോളേജിലേക് പോകുകയായിരുന്നു റീന. റീന കാണാൻ സിനിമ നടി സാനിയയെപ്പോലെയാണ് (ലൂസിഫെർ സിനിമയിലെ ജാൻവി). കുമാരേട്ടൻ ആ തിരക്കുള്ള ബസിൽ തന്റെ തൊട്ടു മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന പെണ്ണിനെ നോക്കി. റീന ആയിരുന്നു ആ പെണ്ണ്. കുമാരേട്ടൻ തൻറെ മുൻഭാഗം അവളുടെ നിതംബത്തിൽ മുട്ടിച്ചു നിന്നു. അവൾ ഒന്നു തിരിഞ്ഞു രൂക്ഷമായി ദേഷ്യത്തോടെ അയാളെ നോക്കി മുന്നോട്ട് നീങ്ങി നിന്നു. റീന ആള് ഡീസന്റ് ആണ്. അവളുടെ സ്വഭാവം വെച്ച് കുമാരേട്ടനെ ഒന്നു പൊട്ടിക്കാത്തത് ഭാഗ്യം. എന്തായാലും അന്നത്തെ ദിവസം പോയി എന്നാലോചിച്ചു അയാൾ ബസ് ഇറങ്ങി കടയിലേക് നടന്നു. ടൗണിൽ നിന്ന് കുറച്ച് ഉള്ളിലൊട്ടായി ആൾ തിരക്കില്ലാതിടത്താണ്‌ കട. രാവിലെ 9.30 മുതൽ രാത്രി 8 മണി വരെയാണ് കട തുറക്കുന്നത്. കുമാരേട്ടൻ ഒറ്റക്കാണ് കടയിൽ. പതിവ് പോലെ കച്ചവടം നടന്നു. അന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് ഒരു പെണ്കുട്ടി വന്നു ചോദിച്ചു ചേട്ടാ മുത്ത് ഉണ്ടോ എന്ന്. മുത്ത് ഒരു സെക്സ് മാസിക ആണ്. മുത്ത് മാസിക കടയിൽ തൂക്കി ഇടാറുണ്ട്. കുമാരേട്ടൻ പഴയ ലക്കങ്ങൾ അടക്കം 4 മുത്ത് മാസികകൾ എടുത്തു അവൾക് കൊടുത്തപ്പോ അവൾ പറഞ്ഞു. ചേട്ടാ ഒന്നു മതി ‌പൈസ ഇല്ലെന്ന്.
കുമാരേട്ടൻ : പൈസ വേണ്ട പകരം നിന്റെ മുലയിൽ ഒന്നു പിടിക്കാൻ തന്നാൽ മതി
പെണ്കുട്ടി: അയ്യട. ഞാൻ അത്തരക്കാരി ഒന്നും അല്ല. എനിക്ക് ഒരു മുത്ത് മതി. അതിന്റെ ക്യാഷ് ഞാൻ തന്നോളം
കുമാരേട്ടൻ: മോളെ,, ഇവിടെ ഇപ്പോ ആരും ഇല്ല. ആരും കാണുകേം ഇല്ല. Just മുല ഒന്നു പിടിക്കും ഒറ്റ പ്രാവശ്യം. നിനക്ക് ഒന്നും നഷ്ടപ്പെടുകേം ഇല്ല. ആരും അറിയുകയും ഇല്ല. നിനക്ക് 4 മുത്തും കിട്ടും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *