സിനിമക്കളികൾ 9 [വിനോദ്]

Posted by

സിനിമക്കളികൾ 9

Cinema kalikal Part 9 | Author : Vinod | Previous Part

 

രണ്ടു മൂന്നു ദിവസങ്ങൾ കടന്നു പോയി.. രാത്രികളിൽ രഞ്ജിനിയെ വിളിച്ചു കൈ പിടിച്ചു കളഞ്ഞു… അവളിപ്പോൾ ജീവിതത്തിലെ ഒരു ഭാഗം പോലെ ആയിരിക്കുന്നു..അമ്മയുടെ ലൈസൻസ് കിട്ടിയതോടെ രാത്രിയിൽ തനിക്കു വേണം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ മോനെ അമ്മയെ ഏല്പിച്ചു ഒറ്റക് കിടക്കും.. അവളുടെ അരയിൽ താൻ കൊടുത്ത അരഞ്ഞാണം കൂടുതൽ ഭംഗിയായി കാണപ്പെട്ടു.. അവൾക്കു സൗന്ദര്യം കൂടും പോലെ..എത്രയും പെട്ടന്ന് ഷൂട്ട്‌ ഡേറ്റ് ആകാൻ അവൾ വെമ്പൽകൊണ്ടു

നാലാം ദിവസം രാവിലെ സന്ധ്യയുടെ കാൾ വന്നു.. ഒരാഴ്ച്ച കഴിഞ്ഞു കൊണ്ടുവരാം.. അവൾ ഇന്നലെ പീരീയഡ് ആയി

കോപ്പ്.. അതുവരെ എന്ത് ചെയ്യും.. മൂഞ്ചി.. കുണ്ണ പൂറ്റിൽ കേറാതെ ഇരിക്കാൻ പറ്റില്ല.. ഇപ്പോൾ കുറെ ദിവസം ആയി വാണം തന്നെ.. പഴയ കുറ്റിയെ ആരെയെങ്കിലും വിളിച്ചാലോ.. വേണ്ട.. പിന്നെ ചാൻസ് കൊടുക്കണം.. ശമ്പളം കൊടുക്കണം.. പെട്ടന്ന് തോന്നിയ തോന്നൽ.. വണ്ടി നേരെ പാലക്കാടിനു വിട്ടു.. തലേന്ന് രഞ്ജിനി ഒരു കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു.. ഷൂട്ടിനു വരുമ്പോൾ എന്നാണ് പറഞ്ഞത്.. പക്ഷെ പോകും വഴി അയാൾ അത് വാങ്ങി.

ഹോട്ടലിൽ മുറി എടുത്ത് എഗ്രിമെന്റ്ഇൽ നിന്നും അഡ്രസ് ഫോട്ടോ എടുത്ത് അവളുടെ വീട്ടിലേക്കു വിട്ടു.. അച്ഛൻ കടയിൽ ആണല്ലോ.. അമ്മക്ക് അറിയുകയും ചെയ്യാം

ലൊക്കേഷൻ എത്തിയപ്പോൾ ഒരാളോട് വീട് ചോദിച്ചു.. അയാൾ വഴി പറഞ്ഞു കൊടുത്തു.മുറ്റത്തു വണ്ടി കയറുമ്പോൾ ഉമേഷ്‌ ആ വീടിന്റെ ഭംഗി മനസിലാക്കി.. തനി പാലക്കാടൻ വീടിന്റെ സൗന്ദര്യം.. ചുറ്റിനും പച്ചപ്പുകൾ.. പുറകു വശം പാടം കഴിഞ്ഞാൽ മല..

അയാൾ മോന് വാങ്ങിയ കിറ്റുമായി ഇറങ്ങി.. വണ്ടി വന്നു നിന്ന ശബ്ദം കേട്ട് രഞ്ജിനി ആണ് ഇറങ്ങി വന്നത്.. അയാളെ കണ്ടതും അവൾ മിണ്ടാൻ മേലാതെ സ്ഥബ്ദ ആയി നിന്നു പോയി..

ആരാ മോളെ.. പുറത്തേക്കു അവളുടെ അമ്മ വന്നു.. രഞ്ജിനി അപ്പോഴും അത്ഭുതത്തിൽ നിന്നും വിട്ടു പോന്നില്ല

ഹലോ.. എന്താ പറ്റിയെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *