ശ്രുതി ലയം 16 [വിനയൻ]

Posted by

ശ്രുതി ലയം 16

Sruthi Layam Part 16 | Author : Vinayan 

Previous Part ]

 

 

. തൂമ്പിനടിയിൽ നിന്ന് സൈഡിലേക്ക് വന്ന ശ്രുതിയെ അവൻ തൻ്റെ മാറോടു ചേർത്ത് നിർത്തി തല തോർത്തിയ ശേഷം തോർത്തിനെ അവളുടെ നീണ്ട് സമൃദ്ധമായ കേശ ഭാരത്തിൽ പൊതിഞ്ഞു മുറുക്കി വലതു ചുമലിലൂടെ മുന്നിലേക്ക് ഇട്ടു ……… മുണ്ട് എടുത്തു മുലക്കച്ച കെട്ടിയ ശ്രുതിയെ ചേർത്ത് പിടിച്ചു നെറുകയിൽ ചുംബിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു എൻ്റെ പോന്നു മോൾ ഇപ്പൊ സുന്ദരി ആയിട്ടുണ്ട് ……..

ഓർമ്മ വവച്ച കാലം മുതൽ അച്ഛൻ എന്താ ണെന്നും അച്ഛൻ്റെ സ്നേഹം എന്താണെന്നും അമ്മ പറഞ്ഞു കേട്ടിട്ടേ ഉള്ളൂ ……… ഇന്ന് ആ സ്നേഹം എന്താണെന്ന് ഞാൻ ശെരിക്കും തൊട്ട് അറിയുന്നുണ്ട് ………

. കരക്ക് കയറിയ രാജേന്ദ്രൻ അവളെ കൈ പിടിച്ചു കയറ്റി കള്ളി മുണ്ട് എടുത്തു അവളുടെ തുടുത്തു നഗ്നമായ ചുമലിൽ പുതച്ചു പോകാനായി ബക്കറ്റ് കയ്യിൽ എടുത്ത രാജേന്ദ്രൻ അവളെ ചേർത്ത് പിടിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു …….. അച്ഛൻ പോകുന്നു മോളെ നാളെ രാവിലെ എൻ്റെ മോള് വരില്ലേ ഇവിടേക്ക് ” നാളെ രാവിലെ ഞാൻ വരില്ലച്ചാ അച്ഛന് എന്നെ കാണണമെങ്കിൽ എൻ്റെ വീട്ടിലേക്ക് വരു തിരിഞ്ഞു വീട്ടിലേക്ക് ചൂണ്ടി അവൾ പറഞ്ഞു ദേ അതാണ് അച്ഛാ ഞാൻ ഇപ്പൊൾ താമസിക്കുന്ന എൻ്റെ വീട് ” ………

മോളെ ഞാൻ അവിടേക്ക് വന്നാൽ എനിക്ക് പരിചയമില്ലാത്ത പല മുഖങ്ങളും ഉണ്ടാവില്ലേ അവിടെ !…….. അവരൊക്കെ എന്നോട് ആരാണ് , എന്താണ് , എന്നൊക്കെ ചൊതിച്ചാൽ അവരോ ടൊക്കെ ഞാൻ എന്ത് മറുപടി പറയും ……. അതൊ ന്നും ഓർത്ത് അച്ഛൻ വിഷമിക്കേണ്ട ഇപ്പൊ അവി ടെ ഉള്ളതൊക്കെ അച്ഛന് പരിചയമുള്ള മുഖം മാത്രമാണ് ………..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *