ഗിരിജ 17 [വിനോദ്]

Posted by

ഗിരിജ 17

Girija Part 17 | Author : Vinod | Previous Parts

 

മാസം ഒന്നു കഴിഞ്ഞു .. ഇടയ്ക്കു ഗിരിജ പീരീഡ് ആയ രാത്രികൾ രാധയോടൊപ്പം, അല്ലാത്ത ദിവസങ്ങൾ രാത്രി ഗിരിജയോടൊപ്പം… പകൽ ഉറക്കം.. ചില ദിവസങ്ങൾ ഗിരിജയുടെ അടുത്ത് നിന്നു രാത്രി ഒരുമണിക് ശേഷം രാധയുടെ അടുത്ത്… സുനിലേ കുണ്ണ രണ്ടുപേരുടെയും പൂറിലും വായിലും കൂതിയിലും പാല് ഒഴുക്കി.

 

ചെന പിടിക്കേണ്ട നാളുകളിൽ സുനിൽ കോട്ടയം പോയി ഉറ വാങ്ങി വരും.. കൊച്ച് പയ്യൻ ഉറ വാങ്ങുന്നത് മെഡിക്കൽ സ്റ്റോറുകർക്കും ഒരു ലഹരി ആയിരുന്നു.. ഏതോ കൊച്ചമ്മക്കിട്ടു പയ്യൻ പണ്ണുന്നുണ്ട്..

 

സജീവിനെ എല്ലാരും മറന്നു.. ഇടയ്ക്കു വെള്ളം കോരുമ്പോൾ ഗിരിജയുടെ മനസ്സിൽ അവൻ നോവ് പടർത്തി.. എന്നാൽ രാത്രി സുനിലിന്റെ കുണ്ണ വായിലോ പൂറിലൊ കൂതീലോ കേറുമ്പോൾ സജീവ് അവളുടെ വേദനയിൽ നിന്നും അകലും. ഗിരിജ നല്ല കുണ്ണ വായനക്കാരിയായി.. പൂറും കൂതിയും പൊളിഞ്ഞു.. മുലപ്പാൽ കുടിച്ചു സുനിൽ മിടുക്കൻ ആകുന്നു..

 

മല്ലിക വീട്ടിൽ ഇല്ല.. ഇടയ്ക്കിടെ അവളെ കരുണൻ ദൂരെ അമ്പലം വഴിയോ ബന്ധു വീട് വഴിയോ വിടും.. പിള്ളേർ സ്കൂളിൽ.. ജാനകിയമ്മ വെറ്റിലക്കായി ചെല്ലും.. കരുണന്റെ കുണ്ണപ്പാലും പൂറ്റിൽ ഏറ്റുവാങ്ങി വീട്ടിൽ വന്നു കിടക്കും

അമ്മേ.. അമ്മയുടെ കൈയിൽ പൈസ വലതും ഇരിപ്പുണ്ടോ

 

രാധയുടെ പണം കൊടുക്കേണ്ട ദിവസം ആകുന്നു..ജാനകിയമ്മയെ ഉടുതുണി ഇല്ലാതെ കട്ടിലിൽ കാൽ കവച്ചു കിടത്തി മുകളിൽ കിടന്നു രോമം വടുപ്പിച്ച പൂറ്റിൽ അടിക്കുബോൾ കരുണൻ ചോദിച്ചു

 

പൈസ ആയി ഒന്നും ഇല്ല മോനെ.. എന്നാ

 

രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞ് കുറച്ചു പൈസയുടെ ആവശ്യമുണ്ടായിരുന്നു.. ഇവിടെ പൈസ അവളുടെ പേരിൽ അല്ലെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *