സുഖവാസം @ ആന്റി ഹൌസ് 1 [കമ്പി ദേവൻ]

Posted by

സമയം വൈകീട്ട് 5:30 ,മൂടി കെട്ടിയ അന്തരീക്ഷം , മഴയുടെ ഇളം തുള്ളികൾ , ബസ്സിലെ സൈഡ് സീറ്റിൽ ഇരിക്കുന്ന എന്റെ മുഖത്തു വീഴുന്നു. തൊടുപുഴ എത്താറായി എന്ന് കണ്ടക്ടർ മറ്റു യാത്രക്കാരോട് പറയുന്നു. കട്ടപ്പനയിൽ നിന്നു ബസ് കേറിയത്‌ ആണ് ഞാൻ, അതിന് ഇടയിൽ ചെറിയ ഒരു ഉറക്കവും പാസാക്കി. തൊടുപുഴ എത്തിയപ്പോൾ ഞാൻ ബസിൽ നിന്നു ഇറങ്ങി…………..

 

സുഖവാസം @ ആന്റി ഹൗസ് 1 Sukhavasam at Aunty House | Author : Kambi Devan

 

എന്റെ പേര് ദേവൻ , ദേവ് എന്നും ദേവു എന്ന് ഒക്കെയും വിളിക്കും. 20 വയസു, ഡിഗ്രി 2ണ്ട് ഇയർ പഠിക്കുന്നു , വീട് കട്ടപ്പന. അച്ഛൻന് റബ്ബർ ബിസിനസ്‌, അമ്മ ഹൗസ് വൈഫ്‌,.

 

കോളേജ് ഒക്കെ ഓണം അവധിക് അടച്ചിരിക്കുന്ന സമയം. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ, ഒരു ദിവസം അമ്മയുടെ അകന്ന ബന്ധത്തിലുള്ള ഒരു ആന്റി, പേര് ‘സുജ ‘ അമ്മയെ ഫോണിൽ വിളിക്കുന്നു, അകന്ന ബന്ധം ആണെങ്കിലും അവർ ഞങ്ങളുമായി നല്ല അടുപ്പത്തിലാണ്,

ആന്റിയുടെ ഭർത്താവ് അമേരിക്കയിലേക്ക് പോകുന്നു, എന്തോ ബിസിനസ്‌ ആവിശ്യം ആയി. അത് കൊണ്ട് തന്നെ അവർ ഒറ്റക്ക് ആണ് വീട്ടിൽ , സൊ എന്നോട് അവിടെ ചെന്നു നിക്കാൻ പറ്റുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു, അമ്മ എന്നോട് പോലും പറയാതെ അപ്പോൾ തന്നെ ശെരി എന്നും പറഞ്ഞു.

പുറത്ത് കുറച്ച് നീരസം കാണിച്ചെങ്കിലും അകത്ത് സന്തോഷിച്ചു ആണ് ഞാൻ ആന്റിയുടെ വീട്ടിൽ പോകുന്ന കാര്യം പറഞ്ഞപ്പോൾ പ്രകടിപ്പിച്ചത്.

കാരണം ആന്റി എന്നും എന്റെ വാണ റാണി ആയിരുന്നു, 34വയസ് ആണ് സുജ ആന്റിക്, എന്നാൽ കണ്ടാൽ ഒരു 38 ഒക്കെ പറയും , കാരണം ആന്റിയുടെ ആ മുലകളും, ചന്തികളും ആണ്. പിന്നേ ലേശം തടിയും, എന്നാലും നല്ല സെക്സി ഷേപ്പ് ആണ് ആന്റിക്.

 

ഇരു നിറം ആയിരുന്നു ആന്റി, എന്നാൽ ഇപ്പോ ബ്യൂട്ടീഷ്യൻ ഒക്കെ ചെയ്തു വെളുത്തിണ്ട്, സാരീ അല്ലെങ്കിൽ ചുരിദാർ ആണ് ആന്റി കൂടുതലും ഇടാറ് . 38 സൈസ് ഒക്കെ വരുന്ന ആന്റിയുടെ മുലകൾ എങ്ങനെ ആണ് ഭർത്താവ് കൈയിൽ ഒതുക്കുക എന്ന് ഞാൻ പലപ്പോളും ചിന്തിക്കാറുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *