കൊലുസും മിഞ്ചിയും 4 [RANJU]

Posted by

കൊലുസും മിഞ്ചിയും 4

Kolusum Minjiyum Part 4 | Author : Ranju

[ Previous Part ]

 

ഹായ്.. കൊലുസും മിഞ്ചി എന്ന എൻ്റെ കഥയിലേക്ക് സ്വാഗതം. അഭിപ്രായം പറഞ്ഞ എല്ലാവർക്കും നന്ദി…… ഒരു കഥയുടെ പ്രത്യേകിച്ച് അനുഭവകഥകൾ പറയുമ്പോൾ എല്ലാവരുടേയും അഭിപ്രായങ്ങൾ ആണ് കഥ തുടരുവാൻ എല്ലാവർക്കും താൽപര്യം ഉണ്ടാവുക.അതിനാൽ എല്ലാവരും കമൻ്റ് ചെയ്ത് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുമല്ലോ ……

എന്നാ നേരേ പോവാം കഥയിലേക്ക്……

ജിയോയുടെ ബർത്ത് ഡേ ആഘോഷമെല്ലാം കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ വന്നപ്പോഴും മനസിൽ നിറയെ ജയ ചേച്ചിയായിരുന്നു. കാരണം ആ കാൽപ്പാദം എൻ്റെ മനസിൽ നിന്ന് പോവുന്നില്ല…. നിലവിൽ രണ്ടെണ്ണം ജയ ചേച്ചിയുടെ കാലിനെ ഓർത്ത് കൊടുത്തു. ബാത്ത് റൂമിൽ ചെന്ന്. പിന്നത്തെ ആലോചന എങ്ങന ജയ ചേച്ചിയെ വളയ്ക്കും എന്ന ചിന്ത മാത്രം പല പല ഐഡിയകൾ വന്നു. ഒന്നും ശരിയാവുന്നില്ല… എന്തായാലും എല്ലാവരോടും പറയുന്ന സ്ഥിരം ഡയലോഗ് അങ്ങ് പറയാം എന്ന് കരുതി….. പിന്നീടാ ഓർത്തത് ജയചേച്ചിയുടെ ഫോൺ നമ്പർ ഒന്നും കൈയ്യിൽ ഇല്ലല്ലോ …കൂടെ കൂടെ ജിയോയുടെ വീട്ടിൽ പോവാനും പറ്റില്ലല്ലോ … കുറച് കൂടി കാത്തിരിക്കാം എന്ന് മനസ് പറഞ്ഞു.

പിന്നീട് സീന ആൻ്റിയെ വിളിച്ചു.ഇവിടെ ഒരു സുഖവുമില്ല പീപ്പീ വലിപ്പിക്കാൻ ഭയങ്കര കൊതിയാവാ ആൻറി എന്ന് പറഞ്ഞേപ്പോൾ ആൻ്റി ചിരിച്ചോണ്ട് ഒരു വലിക്കൊതിയൻ… എന്നു പറഞ്ഞു. ഇനി വരുമ്പോൾ വലിക്കാട ഞാൻ.. അതു വരെ നീ കഴിഞ്ഞ വലിയൊക്കെ ഓർത്ത് ഇരിക്കു… എടാ പിന്നെ ടീച്ചർ ചേച്ചി നിന്നെ അന്വേഷിച്ചൂന്ന് പറയാൻ പറഞ്ഞു.ഇത് കേട്ടതോടു കൂടി എൻ്റെ പീപ്പീ നൂറേ നൂറായി. ഞാൻ ആകാംക്ഷയോടെ എന്നീട്ട് ടീച്ചർ ചേച്ചി എന്തു പറഞ്ഞു. അപ്പോൾ ആൻ്റി പറയുവാ പീപ്പീ വലക്കാൻ കൊതിയാവുകയാണ് നിൻ്റെ എന്നു പറഞ്ഞു. ഞാൻ ആൻ്റിയോടു ചോദിച്ചു ആ ടീച്ചർ ചേച്ചീടെ നമ്പർ തരാമോ എന്ന് ചോദിച്ചു.എന്നിട്ട് കുരുത്തകേടൊന്നും ഒപ്പിക്കില്ല എന്ന് സത്യം ചെയ്താൽ തരാം എന്ന് പറഞ്ഞു. ഞാൻ സത്യം ചെയ്തു.അങ്ങിനെ നമ്പർ തന്നു എന്നിട്ട് വാട്സപ്പിൽ ഹായ് വിട്ടു.തിരിച്ച് യാതൊരു മറുപടിയും ഇല്ല. രാത്രിയായപ്പോഴാണ മറുപടി വന്നത്. ഞാൻ പറഞ്ഞു. സീനാ ആൻറിയുടെ വീട്ടിൽ വന്ന പയ്യനാണ്. എന്ന് അപ്പോൾ ടീച്ചർ എടാ നിനക്കെങ്ങനെ നമ്പർ കിട്ടി. ഞാൻ പറഞ്ഞു അതൊക്കെ കിട്ടി.. ആൻറി തന്നു. എന്നു പറഞ്ഞു. എടാ രാത്രിയിൽ വിളിക്കാം നിന്നോട് കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ സംസാരിക്കാനുണ്ട് …. അപ്പോൾ വൈകീട്ടു കാണാം എന്ന് പറഞ്ഞ് ഫോൺ കട്ട് ചെയ്തു. എനിക്കാകെ കൺഫ്യൂഷനായി. എന്തായിരിക്കോ എന്നോട് സംസാരിക്കാൻ ഉള്ളത് എന്ന് ഓർത്ത് ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *