അവിചാരിതം: പാർട്ട്‌ 1 തൊഴുത്തിലെ കറവ [Nolan]

Posted by

അവിചാരിതം:  പാർട്ട്‌ 1 തൊഴുത്തിലെ കറവ

Avicharitham : Part 1 Thozhuthile Karava | Author : Nolan

 

“മടുപ്പ്, മടിയുടെ മടുപ്പല്ല കേട്ടോ . പുത്തൻ വഴികളും, പുതിയ രീതികളും, പുതിയ സാഹചര്യങ്ങളും തേടി പിടിക്കാൻ ജീവിതം നൽകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഞാൻ ഉദ്ദേശിച്ച ഈ മടുപ്പ്. ജീവിതത്തിൽ നിത്യമായി അല്ലെങ്കിൽ തുടർച്ചയായി നമ്മൾ എന്ത് ചെയ്താലും പതിയെ പതിയെ അതിനോട് നമുക്ക് മടുപ്പു തോന്നും എന്നുള്ളത് സത്യമായ ഒരു വസ്തുതയാണ്. നമുക്ക് ഏറ്റവും ഇഷ്ടപെട്ട ഭക്ഷണം തന്നെ ദിവസവും മൂന്ന് നേരം വെച്ച് കഴിച്ചാൽ എത്ര ദിവസം തുടർച്ചയായി നമുക്ക്‌ കഴിക്കാൻ സാധിക്കും?.സത്യത്തിൽ  ഈ ഒരു മടുപ്പ് അനുഭവ പെടുന്നത്കൊണ്ടല്ലേ നമ്മൾ ഇടയ്ക്ക് ട്രിപ്പ്‌ പോകുന്നതും, ഇടയ്ക്ക് പുറത്ത് നിന്നും ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ പോകുന്നതും, ഒക്കെ.

വീടും പരിസരവും നിത്യേന കണ്ടു മടുക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ മൂന്നാർക്കോ, ഊട്ടിക്കോ മൈസൂർ ക്കോ ട്രിപ്പ്‌ പോകും, അതുപോലെ തന്നെ ഭക്ഷണ കാര്യവും. ഒന്ന് പുറത്തൊക്കെ പോയി രണ്ടുദിവസം കറങ്ങിയിട്ടൊക്കെ  വരുമ്പോൾ വീണ്ടും നമുക്ക്‌ വീടിനോട്  ഒരു പെരുത്തിഷ്ടം തോന്നും. ഇത് എല്ലാവരും അംഗീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. പക്ഷെ ഇത് അംഗീകരിക്കാനും ഒന്ന് റീഫ്രഷ് ആകാനും നമ്മളെ സമ്മതിക്കാത്ത ഒരു ഏരിയ ഉണ്ട് നമ്മുടെ നിത്യ ജീവിതത്തിൽ. ലോകത്ത് ഒരിടത്തും ഈ ഒരു കാര്യത്തിന് മാത്രം ഒരു റിഫ്രഷ്മെന്റ് ആരും അനുവദിക്കില്ല.

എന്നാൽ ഇത് തന്നെയാണ് നമുക്ക് ഏറ്റവും ആനന്ദം തരുന്ന ഒരു മേഖലയും. അവിടെ എന്നും മടുപ്പോടെ ആനന്ദിക്കാൻ ആണ് നമ്മുടെ വിധി. അതേ ഞാൻ പറഞ്ഞു വരുന്നത് സെക്സിനെ കുറിച്ച് തന്നെയാണ്. ജീവിത കാലം മുഴുവൻ ഒരാളോടൊപ്പം മാത്രം ഉള്ള സെക്സ് ലൈഫ്. ഒരേ മുഖം, ഒരേ മാറിടം, ഒരേ അരക്കെട്ട്, ഒരേ കുണ്ണ, അതേ ചുവരുകൾ, ചിലപ്പോൾ കാലകത്തി  മലർന്നു കിടന്നു കറങ്ങുന്ന ഫാൻ കണ്ടുകൊണ്ടായിരിക്കും, ചിലപ്പോൾ കുനിഞ്ഞു നിന്നുകൊണ്ട് മുന്നിലുള്ള അതേ ചുവരുകളിൽ നോക്കിയോ  അല്ലെങ്കിൽ അതേ ബെഡ്ഷീറ്റിലേക്ക് നോട്ടം തറച്ചോ ,  ആയിരിക്കും നമ്മൾ ഭൂരിഭാഗം സ്ത്രീകളും സെക്സ് ആസ്വദിക്കുന്നത്.

ക്ഷമിക്കണം ആസ്വദിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ശുദ്ധ അസംബന്ധം ആകും, ആസ്വാധനം എന്നെ നഷ്ടപ്പെട്ടു. ഇപ്പോൾ വെറും കടമ നിറവേറ്റൽ പോലെയായിരിക്കുന്നു. രണ്ടുപേർക്കും കാമം കരഞ്ഞു തീര്കാൻ വയ്യാത്തത് കൊണ്ട് ഉള്ളത് വച്ചങ് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു.അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആവശ്യം പോലെ കുനിഞ്ഞോ, മലർന്നോ കിടക്കും, മുകളിൽ കേറി പൊതിക്കാനുള്ള ആവേശമൊക്കെ എന്നെ നഷ്ടപ്പെട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *