എന്നെ പണ്ണിയ പെണ്ണ് [തരിപ്പൻ ജിബ്രാൻ]

Posted by

എന്നെ പണ്ണിയ പെണ്ണ്

Enne Panniya Pennu | Author : Tharippan Jibran

പ്രിയപ്പെട്ട കലാ സ്നേഹികളെ,
ഈ കഥയ്ക്ക് നേരിട്ട് നടന്ന സംഭവങ്ങൾ ആയോ നടക്കാൻ സാധ്യത ഉള്ള സംഭവങ്ങൾ ആയോ യാതൊരു ബന്ധവും ഇല്ല. എന്നാലും നടന്ന സംഭവം പോലെ കരുതി വായിക്കുകയാണെങ്കിൽ നല്ല ഗുമ്മുണ്ടാവും  എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

 

എൻറെ പേര് അക്ഷയ് ഞാൻ അത്യാവശ്യം കാണാൻ  തരക്കേടില്ലാത്ത ചുള്ളൻ ആണ്. ചുള്ളൻ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ പട്ടി ഫ്രീക്കൻ ഒന്നുമല്ല, ഒരു കുടുംബത്തിൽ പിറന്ന ലുക്കും ഫുട്ബോൾ ഒക്കെ കളിക്കുന്നത് കൊണ്ട് അലമ്പ് ഇല്ലാത്ത ഒരു ശരീരവും എനിക്കുണ്ട്. എനിക്ക് കഴിവുള്ള മേഖല ഇതൊന്നുമല്ല, കുറച്ചു പുസ്തക വായന ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഒരു പൊതു അറിവും അതിനേക്കാളും നന്നായി ബുദ്ധി അഭിനയിക്കാനുള്ള കഴിവും എനിക്കുണ്ട്.

കാര്യങ്ങൾ ഇങ്ങനെയൊക്കെയാണെങ്കിലും ഒരു പെണ്ണിനോടും പ്രേമം തുറന്നു പറയാനുള്ള ധൈര്യം ഇല്ലാത്തതിനാൽ ആരും സെറ്റായിട്ട് ഒന്നുമില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ പീസ് പടങ്ങളും കമ്പികഥകളും വാണമടിയും  ഒക്കെയായി ജീവിതം തള്ളി നീക്കുന്ന കാലം. മൊത്തത്തിൽ

നാട്ടിലെ ഒരു നല്ലവനായ ഉണ്ണി ആയി നടക്കുന്നതുകൊണ്ട് ചീത്തപ്പേരും ഇല്ല.
അങ്ങനെയുള്ള ഒരു സമയത്താണ് ആണ് ജസ്നയെ ഞാൻ പരിചയപ്പെടുന്നത്. കോളേജിലെ ജൂനിയറായ ആയ അവൾ കാണാൻ അത്യാവശ്യം സുന്ദരിയാണ്. മുഖത്തുള്ള നുണക്കുഴിയും ആരെയും മയക്കുന്ന ചിരിയുമാണവളുടെ ഹൈലൈറ്റ്. നല്ല വടിവൊത്ത മോഡലിൻ്റേതു പോലുള്ള ശരീരം. കോളേജ് ക്വിസ്സ്  ടീമിലേക്ക് അവളും ജോയിൻ ആയി. എന്തൊ ഒരു സ്പെല്ലിങ് മിസ്റ്റേക്ക്  അനുഭവപ്പെടുന്ന സ്വഭാവമാണ് അവളുടെത് എങ്കിലും കാണാൻ ലുക്ക് ഉള്ളതുകൊണ്ട് എന്തെങ്കിലും ആകട്ടെ എന്ന് വിചാരിച്ചു, നല്ല രീതിക്ക് ഞാനവളോട് സൊള്ളാറുണ്ട്. ഞങ്ങൾ ഈ ലോകത്ത് ഇല്ലാത്ത ഫിലോസഫികളും മനുഷ്യൻ ആത്യന്തികമായി നേരിടുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഒക്കെ ചർച്ചയ്ക്ക് വക്കാറുണ്ട് ഉണ്ടെങ്കിലും, ഇവളെ എങ്കിലും ഒന്നും വളച്ച് സെറ്റ് ആക്കി കളിക്കണം എന്നാണ് എൻറെ ആഗ്രഹം.

ഡെയിലി അഞ്ചുമിനിറ്റ് സംസാരിച്ചുതുടങ്ങി മണിക്കൂറുകൾ നീണ്ട് ഉറക്കമില്ലാതെ  ഗഹനമായ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്തു ചെയ്തു നടക്കുന്ന സമയം. എന്നോട് അവൾക്കുള്ളത് ഒരിക്കലും ഒരു  പ്രേമമോ കാമമോ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *