ഖദീജയുടെ കുടുംബം 8 [പോക്കർ ഹാജി]

Posted by

ഖദീജയുടെ കുടുംബം 8

Khadeejayude Kudumbam Part 8 | Author : Pokker Haji

Previous Part ]

 

പ്രിയപ്പെട്ട ബ്രോകളെ ബ്രോത്തികളെ പരിപാടിക്കിടയില്‍ തടസ്സം നേരിട്ടതില്‍ ദേിക്കുന്നു.കുറച്ചു വ്യക്തിപരമായ വിഷയങ്ങളും ആശുപത്രിക്കാര്യങ്ങളും ഒക്കെയായി ബിസി ആയതു കൊണ്ടു മാത്രമാണു ഇത്രയും താമസിച്ചതു.
മനുഷ്യനല്ലെ പുള്ളെ പല പല പ്രശ്‌നങ്ങളിലൂടെയല്ലെ നാമോരോരുത്തരും നിത്യം തള്ളിനീക്കുന്നതു.കൊറോണക്കാലമല്ലെ എല്ലാവരും വീട്ടില്‍ തന്നെ ഇരിക്കണമെന്നു പറയുന്നില്ല.ആവിശ്യത്തിനു മാത്രം പുറത്തു പോവുക .

 

വെറുതെ നാട്ടിലൊക്കെ കറങ്ങി നടക്കുന്ന കൊറോണയെ പിടിച്ചു എന്തിനാണു നമ്മളു നമ്മുടെ വീട്ടില്‍ കൊണ്ടു വരുന്നതു അല്ലെ.അപ്പൊ എല്ലാവരും സേഫ് ആയും സന്തോഷത്തോടേയും ഇരിക്കുക. കഥകള്‍ വായിക്കുക സപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക.

അതെ സമയം റിയാസിനും സന്തോഷം അടക്കാനായില്ല.ഇങ്ങനൊരു സൗഭാഗ്യം കിട്ടുമെന്നു ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നില്ല ഇവളുടെ ഉറക്കം ഇങ്ങനാണെങ്കില്‍ താന്‍ പണ്ടേക്കു പണ്ടെ എന്തെങ്കിലും ആക്കിയെനെ.കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ തന്നെ വെച്ചിരുന്ന കൈ അവള്‍ ഇതുവരെ ഒന്നും അറിഞ്ഞില്ലെന്ന ധൈര്യത്തില്‍ തന്റെ കൈക്കുള്ളില്‍ ഒതുങ്ങാത്ത ആ മാതള മുലകളെ അമര്‍ത്തുവാന്‍ തുടങ്ങി.

 

അവനും കട്ടിലിന്റെ ഒരു വശത്തിരുന്നു കൊണ്ടു ആ മുലയെ വിട്ടു അടുത്ത മുലയിലേക്കു കൈകള്‍ നീട്ടി അതിനേയും കൈക്കുമ്പിളില്‍ പൊതിഞ്ഞു പിടിച്ചു കൊണ്ടു മെല്ലെ ഞെക്കി.സാവധാനം സാവധാനം അതില്‍ നിന്നു മാറ്റി മറ്റെ മുലയേയും തഴുകി തഴുകി രണ്ടു മുലകളേയും സര്‍വ്വസ്വാതന്ത്ര്യത്തോടെ തഴുകാനാരംഭിച്ചു.കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ ചെയ്തപ്പോള്‍ അവന്‍ റജീനയുടെ ബ്ലൗസിന്റെ മുകളിലത്തെ ഹുക്കഴിച്ചു വിട്ടു.അവളില്‍ അനക്കമൊന്നും തോന്നാഞ്ഞപ്പോള്‍ അവന്‍ പെട്ടന്നു തന്നെ താഴേക്കുള്ള മൂന്നു ഹുക്കും അഴിച്ചു വിട്ടു.

 

അവള്‍ ബ്രാ ഇടാതിരുന്നതു റിയാസ് കൂടുതല്‍ സന്തോഷവാനായി കാരണം അതൂരാനൊ പൊക്കി വെക്കാനൊ നോക്കിയിരുന്നെങ്കില്‍ അവളുണര്‍ന്നു പണിയായേനെ എന്നവന്‍ ചിന്തിച്ചു.അവന്‍ ബ്ലൗസിന്റെ രണ്ടു ഭാഗവും രണ്ടു വശത്തേക്കുമായി മാറ്റി വെച്ചു കൊണ്ടു കൊതി തീരുവോളം രണ്ടിനേയും മസ്സാജ് ചെയ്തു.ഇടക്കിടക്കൊന്നു അമര്‍ത്തി നോക്കിയപ്പോള്‍ അവളൊന്നു ഞരങ്ങിക്കൊണ്ടു കുറുകാന്‍ തുടങ്ങി.തഴുകളില്‍ വിടര്‍ന്നു വിജൃംഭിച്ചു നിന്ന അവളുടെ മുലക്കണ്ണിനെ കണ്ടപ്പോള്‍ അവന്‍ ചുണ്ടുകളടുപ്പിച്ചു അതിലൊന്നിനെ വായിലാക്കി നാക്കു കൊണ്ടു നുണയാന്‍ തുടങ്ങി.

 

തന്റെ മുലഞെട്ടിനെ ഉറുഞ്ചിവലിക്കുന്ന അവന്‍തന്റെ നെഞ്ചോടു ചേര്‍ത്തു തല വെച്ചിരിക്കുന്നതുകൊണ്ടു തന്റെ മും കാണില്ലെന്നു ഉറപ്പായ അവള്‍ കണ്ണു തുറന്നു പിടിച്ചു കൊണ്ടവനെ നോക്കി .മുലയുറുഞ്ചുന്ന അവന്റെ തല പിടിച്ചു തലമുടിയിഴകളിലൂടെ വിരലോടിക്കാന്‍ അവളുടെ നെഞ്ചം കൊതിച്ചു.അവനറിയാതെ തന്നെ അവള്‍ തന്റെ നടു വളച്ചു നെഞ്ചു പൊക്കിക്കൊടുത്തു.ഈ സമയം അവള്‍ തന്നെ നോക്കുന്നതൊന്നും അറിയാതെ അവന്‍ മുലയുറുഞ്ചല്‍ തുടര്‍ന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *