നിമിഷ ചേച്ചിയും ഞാനും 2 [എസ്തഫാൻ]

Posted by

നിമിഷ ചേച്ചിയും ഞാനും 2

Nimisha Chechiyum Njaanum Part 2 | Author : Esthapan

[ Previous Part ]

 

അങ്ങനെ വാടക വീട്ടിൽ താമസിക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് ഇപ്പോൾ ഒരു ആഴ്ച്ച കഴിഞ്ഞു.ഈ ഒരാഴ്ചയിൽ മൂന്നു നാലു തവണയെ ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ പോയിട്ടുള്ളു.. ആന്റി അവിടുള്ളത് കൊണ്ടു തന്നെ പോയാലും ചേച്ചിയെ കളിക്കാൻ പോയിട്ട് ഒന്നു തൊടാൻ പോലും പറ്റിയിട്ടില്ല.

ബിന്ദു ആന്റി വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഞാനും ചേച്ചിയും തമ്മിലുള്ള ഇടപെടൽ എങ്ങനെ വേണമെന്നുള്ളത് ഞങ്ങൾ മുൻപേ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു.ഒരു വീട്ടിൽ ഇത്രയും കാലം താമസിച്ചിട്ടും തീരെ അടുത്ത് ഇട പഴകാതിരിക്കുന്നതും അതല്ല ഓവറായി അടുത്തു ഇടപഴകുന്നതും നല്ലതല്ലെന്നു തോന്നി…

ചേട്ടൻ ഇവിടുള്ളപ്പോൾ എങ്ങനെ ആയിരുന്നോ അതു പോലെ പെരുമാറാൻ ഞങ്ങൾ ശ്രമിച്ചു.പക്ഷെ കുറച്ചു ബുദ്ദിമുട്ടുള്ള കാര്യമായിരുന്നു അത്.അച്ചാച്ചൻ കിടത്തത്തിൽ ആയതിൽ പിന്നെ ഞാനും ചേച്ചിയും ഭാര്യ ഭർത്താക്കന്മാരെ പോലെയാണ് ജീവിച്ചത്.ദിവസവും രണ്ടും മൂന്നും കളികൾ അതിലുപരി മാനസികമായി ഒരു അടുപ്പം ഞങ്ങൾക്കിടയിൽ കൂടിക്കൊണ്ടിരുന്നു…

എത്രയൊക്കെ അഭിനയിക്കാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടും ചേച്ചി അടുത്തുള്ളപ്പോഴൊക്കെ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞു പോയ കളികളും കുണ്ണ പൂറ്റിൽ കയറി ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഉള്ള ചേച്ചിയുടെ ആ മുഖവും ആണ് ഓർമയിലേക്ക് എത്താറ്.

പക്ഷെ ഒരു ചെറിയ അബദ്ധം പോലും വലിയ രീതിയിൽ ചേച്ചിയെയും എന്നെയും എന്തിന് മൊത്തം കുടുംബത്തിനെയും ബാധിക്കും എന്നു അറിയാവുന്നത് കൊണ്ടു ഞാൻ മാക്സിമം കണ്ട്രോൾ ചെയ്തു നിന്നു.എന്തെങ്കിലും ചെറിയ ഒരു സംശയം ആന്റിക്ക് തോന്നിയാൽ അതോടെ എല്ലാം തീരും.

മോനാവാൻ പ്രായം ഉള്ള ഞാനുമായി ഇങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെന്നു ആരെങ്കിലും അറിഞ്ഞാൽ പിന്നെ ചേച്ചിയും ഞാനും ജീവിച്ചിരുന്നിട്ടു കാര്യമില്ല.ചേച്ചിയാണെങ്കിൽ ഇടക്ക് എന്നെ നോക്കി ഒരു ചിരി ചിരിക്കും എന്നല്ലാതെ വേറെ ഒന്നിനും ഇതു വരെ ധൈര്യം കാണിച്ചിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *