ഉമാറാണിയുടെ വീട്ടു ജോലി 3 [വീണാ വാര്യര്‍]

Posted by

ഉമാറാണിയുടെ വീട്ടു ജോലി 3

Umaraniyude Veettile Joli Part 3 | Author : Veena Warrier

[ Previous Part ]

 

ഉമ ബെഡ് റൂമിലേക്ക് നടന്നു, നവീന്‍ ചേച്ചി, അരകെട്ട് ഇളക്കി, കുണ്ടി കുലുക്കി താളത്തില്‍ നടക്കുന്നത് നോക്കി പിന്നാലെ നടന്നു. അവന്‍റെ പുറകില്‍ വാതില്‍ താനേ അടഞ്ഞപ്പോള്‍ അവന്‍ ചേച്ചിയുടെ കൂടെ ബെഡില്‍ കിടക്കുന്നതിനു പകരം ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് നടന്നു. ആ വിശാലമായ ബാത്രൂമിലെ ഹോട്ട് ടബില്‍ , താപനില ഉയർന്ന് ജല പ്രവാഹം ആവശ്യത്തിനു ആവുന്നവരെ നിന്നശേഷം, ഓരുകാല്‍ വെള്ളത്തില്‍ ഇറക്കി ചൂട് നോക്കി. ഉമ അവനെ കട്ടിലിൽ കിടന്നു നിന്ന് നിരീക്ഷിച്ച ശേഷും പറഞ്ഞു : “ കുറച്ചു എണ്ണയോ, സോപ്പ് ഓയിലോ ആ ട്രേയില്‍  നിന്നും എടുത്ത് ഒഴിച്ചോ”

“ഏതാണ്? : നവീന്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കുപ്പികളുടെ നിര നോക്കി ചോദിച്ചു.

“എനിക്ക് എല്ലാം ഇഷ്ടമാണ്, നീ ഇഷ്ടപെട്ടത് എടുത്തോളൂ,”ഉമ പറഞ്ഞു.

ചേച്ചിക് മണം ഇഷ്ട്പെടും എന്ന് അവന്‍ ‌ കരുതിയ ഒന്ന്‌ എടുത്ത് നിറയെ ടബ്ബില്‍ ഒഴിച്ചു, ചേച്ചി അവനോട പറഞ്ഞു : “ മതി മതി,  നമുക്ക് വേണ്ടതിലധികം സോപ്പ് കുമിളകള്‍ ടബ്ബില്‍ ഉണ്ടാവും.”

ആ ടബ്ബ് വളരെ വലുതാണെന്ന് അവനു മനസിലായി, ടബ്ബിൽ പത്തോ അതിലധികമോ ആളുകൾക്ക് കളിയ്ക്കാന്‍ സ്ഥലം ഉണ്ടായിരുന്നു. വെള്ളം നന്നായി ചൂടായപ്പോള്‍ ചേച്ചിയും ടബ്ബില്‍ ഇറങ്ങി.

 

അവളുടെ നനഞ്ഞ ശരീരം അവനിലേക്ക് ചേര്‍ത്തു, നവീന്‍ ചേച്ചിയെ കെട്ടി പിടിച്ചു. എന്നിലേക്ക് കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. ഉടനെ തന്നെ പൂറ്റില്‍ കുണ്ണ കയറ്റാനോ, അല്ലെങ്ങില്‍ ചേച്ചിയുടെ മുലയില്‍ പിടിച്ചു വലിക്കാനോ പോവാതെ അവര്‍ പരസ്പരം കുമിളകളാൽ‌ മസാജ് ചെയ്തു. പതിയെ പരസ്പരം ഉമ്മ കൊടുക്കുകയും ശരിര ഭാഗങ്ങള്‍ തടവി തലോടി കളികുകയും ചെയ്തു. ക്രമേണ ചേച്ചിയുടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *