അയലത്തെ വീട്ടിലേക്ക് ഒരു കൈസഹായം [MMS]

Posted by

അയലത്തെ വീട്ടിലേക്ക് ഒരു കൈസഹായം

Ayalathe Veettilekku Oru Kaisahayam | Author : MMS

 

വികാരം അടക്കിപ്പിടിച്ച് ഭർത്താവിൻ്റെ വരവുംകാത്ത് ജീവിക്കുന്ന പെണ്ണാണു ഞാൻ.വിദേശത്തുള്ള ഭർത്താവ് നാല് വർഷമായിട്ടും ലീവിന് വരാത്തത് എൻ്റെ വികാരവും,സങ്കടവും എനിക്ക് അടക്കാവുന്നതിലും അപ്പുറമായിരുന്നു.അത് വീട്ടുകാര്യങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധിക്കാൻ കഴിയാത്ത വിധം എൻ്റെ മനസ്സിനെ തളർത്തികളഞ്ഞിരുന്നു.

ഞാൻ വികാരം ശമിപ്പിക്കാൻ കൂടുതൽ വഴികൾ തേടാൻ തീരുമാനിച്ചു.ഭർത്താവ് നാല് വർഷം മുമ്പ് ആധ്യമായാണ് വിദേഷത്തേക്ക് പോയത്.അതു വരെ എനിക്ക് ഒരു കുറവും വരുത്തിയിട്ടില്ല.മെല്ലെ ശരീരമാസകലം തലോടി എൻ്റെ ചുണ്ടിലും കവിളിലുമെല്ലാം മുത്തം തന്ന് എൻ്റെ അടിവസ്ത്രം ഒരോനായി ഇളക്കി മാറ്റി എൻ്റെ വികാരമർമ്മങ്ങളിലൂടെ വിരലോടിച്ചും എൻ്റെ മുല പിടിച്ചുടക്കിയും എൻ്റെ വികാരത്തെ കത്തി പടർത്തി എൻ്റെ അനുവാദത്തിനായുള്ള ശ്രമങ്ങൾ തുടർന്നുകൊണ്ടിരിക്കും ശരീരഭാഷയിൽ എൻ്റെ അനുവധം കിട്ടിയാൽ പിന്നെ പല വിധത്തിൽ എൻ്റെ പൂർ അടിച്ച് തകർക്കാറാണ് പതിവ്.

 

ഇക്കാൻ്റെ വലിയ മുട്ട കേറി ഇറങ്ങിയാൽ പിന്നെ എൻ്റെ പൂർ ചുവന്ന് തുടുത്ത് നിൽക്കും,ഒരു സുഖമുള്ള വേദന പിറ്റെന്നാൾ വരെ നീണ്ടു നിൽക്കും.ഇക്ക പോയതിൽ പിന്നെ രാത്രി കിടക്കുമ്പോൾ മാക്സി കു ളളിൽ കാലിനിടയിൽ തലയിണ കയറ്റി വെച്ച് ഇക്കനൽകിയ ഓർമ്മകൾ അയവിറക്കിയാണ് കിടന്നുറങ്ങാറ്.അതുകൊണ്ട് തന്നെ മാസത്തിൽ ഒന്നോ,രണ്ടോ തവണ സ്വപ്ന സ്കലനം ഉണ്ടാവൽ പതിവായിരുന്നു.ആ കിടത്തം ശീലമാക്കിയെങ്കിലും ഇന്ന് ആ കാര്യത്തിൽ ഞാൻ നിരാഷയാണ്.പിന്നീടങ്ങോട്ട് മറ്റുള്ള സ്ത്രികൾ വികാരം ഒതുക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്ന ചിന്ത എന്നിൽ ഉടലെടുത്തു.അതിനെ കുറിച്ച് പടിക്കാൻ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു.

അതിനു മുമ്പ് എന്നെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയണ്ടേ,ഞാൻ പരിചയപ്പെടുത്താം:എൻ്റെ പേര് റസിയ.എനിക്ക് 42 വയസ്സുണ്ട്.വെളുത്ത ശരീരം. തുടുത്ത കവിൾ,38c മുലകൾ,ശരീരത്തിൻ ആകാരവടിവ് നഷ്ടപ്പെടാതെ ഇന്നും നിലനിർത്തി പോരുന്നു.എൻ്റെ ഭർത്താവ് വിദേശത്ത്,പറഞ്ഞല്ലോ.എനിക്ക് മൂന്ന് മക്കളാണുള്ളത്.2ആണും,1പെണ്ണും എല്ലാവരുടെയും കല്യാണം കഴിഞ്ഞു.ര

ണ്ട് മക്കളും വിദേശത്താണ്,അവർ വീട്ടിൽ തന്നെയാ താമസം അവർ അവരുടെ വാപയെപ്പോലെ അല്ല.എല്ലാ വർഷവും ഒരു മാസം ലീവിന് വരും,ചെറിയ മകൻ വന്നാൽ അവളെയും കൊണ്ട് കറക്കമാ, മൂത്ത മകനാണെങ്കിൽ വന്നാൽ എത് നേരവും മരുമകളുടെ പിറകെയാ,അങ്ങിനിരിക്കെ മൂത്ത മകൻ ലീവിന് വന്നു,രണ്ട് ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചത്.അടുക്കളയിൽ ജോലിയിലായിരുന്ന നിന്ന് തേങ്ങ ചിരകുന്ന മരുമകളുടെ ചന്തി നല്ലതുപ്പോലെ കുലുങ്ങുന്നു.അടിയിൽ ജഡി ഇട്ടിട്ടില്ല,എൻ്റെ മരുമകൾ അഞ്ചടി ഉയരത്തിൽ തടിച്ച് കൊഴുത്ത ഊക്കൻ ചരക്കാ…അവളെ ദിവസവും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *