അംബികാന്റിയുടെ സ്വന്തം അപ്പൂസ് 4 [ദേവ് MAX 7]

Posted by

അംബികാന്റിയുടെ സ്വന്തം അപ്പൂസ് 4

Ambikantiyude Swantham Appoos Part 4 | Author : Dev Max 7

[ Previous Part ]

 

വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 9 മണി…ദേവ് ഉറക്കത്തിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു .നല്ല സുഖകരമായ ഒരുറക്കം.ജെറ്റ് ലാഗോക്കെ അവനെ വിട്ടു പിരിഞ്ഞു.അവൻ എഴുന്നേറ്റു നേരെ ബാത്ത് റൂമിൽ പോയി മുഖം കഴുകി ഫ്രഷായി.പ്രഭാത കർമ്മങ്ങൾ എല്ലാം നിർവഹിച്ച ശേഷം ബാഗിൽ നിന്നും ഹെയർ ഓയിൽ അവന്റെ സുന്ദരമായ മുടിയിൽ തേച്ചു പിടിപ്പിച്ചു.മുത്തശ്ശി തന്നെയാണ് അവനുള്ള വെളിച്ചെണ്ണ മരുന്നുകളൊക്കെ ചേർത്ത് കാച്ചി കൊടുക്കുക.ഫിലിപ്പീൻസിൽ നിന്നുള്ള ഓര്ഗാനിക്ക് വെളിച്ചെണ്ണ പിന്നെ അതിൽ മുത്തശ്ശിയുടെ ചേർക്കുന്ന കുറച്ചു മരുന്നുകൾ അതായിരുന്നു ജെനറ്റിക്സിന് പുറമെ പെൺകുട്ടികൾ കൊതിച്ചിരുന്ന അവന്റെ കറുത്ത് ഇടതൂർന്ന മുടിയുടെ രഹസ്യം..!!

ഹാളിൽ നിന്നും സംഗീതം കേൾക്കുന്നു “ജാം ചൽനേ ലഗേ…”…അനൂപ് ജലോട്ടയുടെ ഗസൽ…അവനു ഗസൽ വല്യ ഇഷ്ടാണ്..അതും കേട്ട് അവൻ കുളിക്കാൻ തുടങ്ങി.കുളി കഴിഞ്ഞു ഒരു ടവൽ ഉടുത്തു അവന്റെ മുടിയൊക്കെ തോർത്തുമ്പോൾ അവനു ഒരു കുസൃതി തോന്നി.”ചേച്ചിയാന്റി”…!! അവൻ ഉറക്കെ വിളിച്ചു …എന്താ മോനു …അംബികയുടെ ശബ്ദം മുഴങ്ങി..

ഒന്ന് വരോ??

“ദാ വരുന്നു അപ്പൂസ്”…!! അംബിക അടുക്കളയിൽ നിന്നും ഓടിയെത്തി..

കുളി മുറിയിൽ ഒരു കുഞ്ഞു ടർക്കി ടവൽ ഉടുത്തു ദേവ് നില്കുന്നു.അവന്റെ ശരീരത്തിലേക്ക് അറിയാതെ അംബിക ആദ്യമായി ദൃഷ്ടി പായിച്ചു.പൊടി മീശ …ഇരു നിറമുള്ള കുഞ്ഞു ശരീരം….നല്ല മനോഹരമായ നനഞ്ഞ മുടി ….മേലൊക്കെ ടെഡി ബിയറിന്റെ പോലെ കറുത്ത ഇടതൂർന്ന രോമങ്ങൾ…സുന്ദരമായ നെഞ്ച്.. ചേലുള്ള മിൽക്ക് ചോക്കലേറ്റ് പോലുള്ള നിറമാണ് അവനു .അവന്റെ നെഞ്ചിൽ രോമങ്ങൾക്കിടയിൽ സുന്ദരമായ ഡാർക്ക് ചോക്കലേറ്റ് നിറമുള്ള മുല കണ്ണുകൾ സുന്ദരമായ പൊക്കിൾ ചുഴി..അംബിക എന്തോ അവൾക്കു ലജ്ജയും കൗതുകവും ചിരിയും ഒരുമിച്ചു വന്നു…!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *