അമ്മയാണെ സത്യം 6 [Kumbhakarnan]

Posted by

അമ്മയാണെ സത്യം 6
Ammayane Sathyam Part 6 | Author : Kumbhakarnan
[ Previous Part ]

 

ആ കിടപ്പിൽ ഇരുവരും നേരം പോയതറിഞ്ഞില്ല. മഴ തോരുകയും മങ്ങിയ വെയിൽ പരക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ആദ്യം കണ്ണുകൾ തുറന്നത് രേവതിയായിരുന്നു. തന്റെ മുലകളിൽ മുഖമണച്ച് ഒരു കൊച്ചുകുഞ്ഞിനെപ്പോലെ മയങ്ങുന്ന മകനെ അവൾ വാത്സല്യവും പ്രണയവും തുടിക്കുന്ന മനസ്സോടെ നോക്കി.  അവന്റെ മുടിയിഴകൾക്കിടയിലൂടെ വിരലുകൾ ഓടിച്ചപ്പോൾ അവൻ കണ്ണുകൾ തുറന്നു അമ്മയെ നോക്കി.

അവൾ പുഞ്ചിരിച്ചു.

 

“എഴുന്നേൽക്ക് കണ്ണാ…നമുക്ക് വീട്ടിൽ പോകണ്ടേ…?”
“കുറച്ചു നേരം കൂടി അമ്മേ….”
അവൻ അമ്മയുടെ ചുണ്ടിൽ മെല്ലെ ചുംബിച്ചുകൊണ്ടു പറഞ്ഞു.
“വിശക്കുന്നു കണ്ണാ…രാവിലെ മുതൽ ഒന്നും കഴിച്ചില്ലല്ലോ…നീയും..”
കുറ്റബോധം കൊണ്ട് അവന്റെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു. താൻ പറമ്പിൽ നിന്നും നാലഞ്ചു പഴമെങ്കിലും ഉരിഞ്ഞു കഴിച്ചു. അമ്മയോ…? പാവം….
“ശരിയമ്മേ…പോവാം..”

 

അവൻ മെല്ലെ എഴുന്നേൽക്കാൻ തുടങ്ങി. പാലുപോയി ചുരുങ്ങിയ കുണ്ണ ഇപ്പോഴും അരക്കമ്പിയായി അമ്മയുടെ പൂറ്റിൽ തന്നെയായിരുന്നു. അത് ഒരിക്കലും വിട്ടുകൊടുക്കില്ലെന്ന പ്രതിജ്ഞയെടുത്തപോലെ പൂർമസിലുകൾ കൊണ്ട് അവൾ കുണ്ണയെ ഇറുക്കി പിടിച്ചിരുന്നു. അവൻ അരക്കെട്ട് ഉയർത്തിയപ്പോൾ പ്ലക് എന്ന ശബ്ദത്തോടെ കുണ്ണ പൂറ്റിൽ നിന്നും വഴുതി വെളിയിൽ വന്നു. അവൻ എഴുന്നേറ്റു നിന്നു . അമ്മയുടെ പൂർവെള്ളത്തിൽ കുളിച്ച കുണ്ണ ,വെയിലിൽ തിളങ്ങി.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *