അപകടം വരുത്തി വെച്ച പ്രണയം 1 [ടോണി]

Posted by

അപകടം വരുത്തി വെച്ച പ്രണയം 1

Apakadam Varuthi Vacha Pranayam Part 1 | Author : Tony

 

പ്രിയ വായനക്കാരേ… ഇത് നിങ്ങളുടെ ടോണിയാണ്.. സ്വാതിയെയും അൻഷുലിനെയും ജയരാജിനെയും നിങ്ങളുടെ മുന്നിലേക്കെത്തിച്ച അതേ ‘മടിയൻ’ ടോണി..! 😇 

 

ഇതും എന്റെ കഥ അല്ല.. പക്ഷെ, അടിച്ചു മാറ്റിയതുമല്ല… വായിച്ച് ഒത്തിരി ഇഷ്ടമായതു കൊണ്ട് കഥാകൃത്തിനോട് അനുവാദം ചോദിച്ചു കൊണ്ടാണിത് എഴുതാൻ തുടങ്ങുന്നത്.. എഴുത്തല്ല.. Translation തന്നെയാണ് ഭൂരിഭാഗവും.. അതിനോടൊപ്പം എന്റെ കുറച്ചു ശൈലികളും dialogues ഉം കൂടി ഉൾപ്പെടുത്തുമെന്നു മാത്രം.. so, ചിലരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിഞ്ഞ ശേഷം കഥയുടെ റൂട്ട് മാറ്റി വിടാൻ യാതൊരു ഉദ്ദേശ്യവുമില്ല… and original story name പറഞ്ഞ് നിങ്ങളെ ആരെയും ഇപ്പഴേ അതിലേക്ക് പറഞ്ഞു വിടാനും എനിക്ക് താല്പര്യമില്ല…

 

അതുപോലെ തന്നെ ഈ കഥയിൽ സ്വാതിയുടെ കഥയ്ക്ക് കിട്ടിയ അത്രയും സ്‌നേഹം കിട്ടില്ലെന്ന്‌ എനിക്കറിയാം.. ചിലർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടും.. ചിലർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടില്ല… എന്തായാലും ഇതൊരു പ്രണയ കഥയാണ്.. so.. നിങ്ങൾ തീരുമാനിച്ചോളൂ, ഇത് ഇഷ്ടപ്പെണണോ വേണ്ടയോ എന്ന്… 🙂

 

എനിക്കറിയാം ഇവിടെ ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും erotic situations & sex scenes ആണ് താല്പര്യം.. നിങ്ങളെ നിരാശപ്പെടുത്താൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെങ്കിലും, ഒരു കാര്യം വ്യക്തമാക്കുന്നു.. ഈ കഥ മന്ദഗതിയിലുള്ള ഒന്നാണ്.. ഇതിൽ ലൈംഗിക വേഴ്ചകൾ ഇടയ്ക്കിടെ ഉണ്ടാകില്ല.. സ്വാതിയുടെ കഥ വായിച്ച് കാമം മൂത്ത് പാവം സോണിയമോളെ വരെ ജയരാജിനെക്കൊണ്ട് കളിപ്പിക്കണം എന്നുള്ള ആശയങ്ങൾ ഉന്നയിച്ച teams കഷ്ടപ്പെട്ട് ഈ കഥ വായിക്കേണ്ട കാര്യമില്ലെന്നു ഇപ്പോഴേ അറിയിച്ചു കൊള്ളുന്നു.. എന്തായാലും എനിക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു കാര്യം, ഈ കഥ വെറും നാലോ അഞ്ചോ ദൈർഘ്യമുള്ള അപ്‌ഡേറ്റുകളിൽ അവസാനിക്കും.. കഥ എന്റെ സ്വന്തമല്ലാത്തതു കൊണ്ട് ഇവിടെയും വിമർശനങ്ങൾ ഞാൻ കൂടുതലായി ചെവികൊള്ളാനാഗ്രഹിക്കുന്നില്ല…

 

എന്തായാലും വായിക്കുക.. ആസ്വദിക്കുക…

 

And last but not least.. സ്വാതിയുടെ കഥ ഇത്ര മനോഹരമായി എഴുതാൻ എന്നെ സഹായിച്ച, ‘അജ്ഞാതൻ’ എന്ന അപരനാമമുള്ള നമ്മുടെ വടക്കൻ സഹോയ്ക്കും, അതിനു ശേഷം തുടർന്നു കൊണ്ടു പോകാൻ എന്റെ മനസ്സറിഞ്ഞ് അതിനേക്കാളേറെ സഹായിച്ച Ramesh Babu ചേട്ടനും ഒരായിരം നന്ദി കൂടി അറിയിക്കുന്നു… 💖

 

ഇത്രയും പറഞ്ഞു നിർത്തിക്കൊണ്ട് ഞാനീ ചെറിയ കഥ തുടങ്ങട്ടെ……🧍

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *