കട്ടവളെ കട്ട കള്ളി [MMS]

Posted by

കട്ടവളെ കട്ട കള്ളി

Kattavale Katta Kalli | Author : MMS

 

ആറ് മാസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് എൻ്റെ കൂട്ടുകാരിയുടെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ഒരു അനുഭവം ഞാൻ നിങ്ങളോട് പറയാം.പേര് മായ. ബാങ്ക് ഉദ്യോഗസ്ഥയാണ്. 28 വയസ് പ്രായമുള്ള മായയുടെ ഭര്‍ത്താവ് ഗള്‍ഫിലാണ്. ഏഴ് വര്‍ഷമായി അവരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട്. ഭര്‍തൃവീട്ടില്‍ അവളും അമ്മായിയമ്മയും,അമ്മായിയപ്പനും മാത്രമാണ് ഉള്ളത്.അവൾക്ക് ഇതുവരെ കുട്ടികൾ ആയിട്ടില്ല.അതിസുന്ദരിയായ മായ അമിതമായ കാമാസക്തിയുള്ള ഒരു പെണ്ണായിരുന്നു. ഭര്‍ത്താവ് ഇളക്കി ഇട്ടിട്ടുപോയ ശേഷം അവള്‍ ഓരോ രാത്രിയും അസ്വസ്ഥതയോടെയാണ്‌ കിടന്നിരുന്നത്. എന്നും ഉറക്കത്തില്‍ മുഴുത്ത പുരുഷലിംഗം അവള്‍ സ്വപ്നം കാണും. രാത്രി സ്വയമറിയാതെ രതിമൂര്‍ച്ഛ പലപ്പോഴും അവള്‍ക്ക് സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ട്. അമ്മായിയമ്മയുടെയും അമ്മായിയപ്പൻ്റെയും റൂമിൽ അടക്കിയുള്ള സംസാരവും ചിരിയും മായയുടെ മനസ്സിനെ കൂടുതൽ അസ്വസ്ഥയാക്കിയിരുന്നു.അവള്‍ക്ക് സ്വയംഭോഗമല്ലാതെ വേറെ മാര്‍ഗ്ഗം ഒന്നും തന്നെ ഇല്ലായിരുന്നു. വീടുപണി നടക്കുന്നത് കാരണം വാടകവീട്ടിലാണ് താമസം, വീടു പണി പൂർത്തിയായി മാറാൻ ഒരുങ്ങുന്ന സമയം, അടുത്താഴ്ച പുതിയ വീട്ടിലേക്ക് താമസം മാറും, അങ്ങിനെ ഒരു ഞായറാഴ്ച അമ്മായിഅമ്മയും അമ്മായി അച്ഛനെയും കൂട്ടി അവൾ തറവാട്ടിലേക്ക് പോയി. അമ്മ കുറെ നാളായി രണ്ടുദിവസം നിൽക്കാൻ
തറവാട്ടിലേക്ക് പോകണം എന്ന് പറയാൻ
തുടങ്ങിയിട്ട്, അന്നായിരുന്നു ഒഴിവു കിട്ടിയിരുന്നത്. മായക്കാണെങ്കിൽ പിറ്റേ ദിവസം ജോലിയും ഉണ്ട്. അങ്ങനെ അന്ന് വൈകുന്നേരം മായ അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു. നാട്ടിലേക്കുള്ള ബസ്സിൽ കയറി.ബസ്സിൽ നല്ല തിരക്കുണ്ട്. ഏറ്റവും പിന്നിലായിട്ടാണ് അവൾ നിന്നിരുന്നത്. സീറ്റിൽ കുറച്ച് വയസ്സായ സ്ത്രീകൾ ഇരിക്കുന്നുണ്ട്. മുമ്പിലും സൈഡിലുമൊക്കെ കുറെ സ്ത്രീകളായിരുന്നു നിന്നിരുന്നത്. പുറത്ത് നല്ല മഴ പെയ്തിരുന്നു. കർട്ടൻ ഒക്കെ ഇട്ടിരിക്കുന്നു, ബസ്സിൽ ഒരു ഇരുണ്ട വെളിച്ചം മാത്രം. ഓരോ സ്റ്റോപ്പ് കഴിയുംതോറും ബസ്സിൽ തിരക്ക് കൂടി വന്നു.കുറച്ച് സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവളുടെ കഴുത്തിൽ ആരോ തടവുന്നത്പോലെ തോന്നി. മായ ഒന്നും അറിയാത്തപോലെ നിന്ന് ഇടംകണ്ണിട്ട് നോക്കിയപ്പോൾ അവളുടെ ഇടത് ഭാഗത്ത് നിൽക്കുന്ന മാന്യമായി വേഷം ധരിച്ച ഒരു സ്ത്രീയാണ്. മായ ബസ്സിന്റെ
ഏറ്റവും പിറകിലാണ് നിന്നിരുന്നത്.അവൾ എന്തിനുള്ള പുറപ്പാടാണെന്ന് മായക്ക് മനസ്സിലാവുന്നില്ല. അവൾ ചുറ്റിലും ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ട്, ആരും ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ അവൾ കഴുത്തിലെ മാല പൊട്ടിച്ച് പിറകിലോട്ടു നീങ്ങിയതും മായ പിന്തുടർന്ന് അവളുടെ കയ്യിൽ കയറിപ്പിടിച്ചു മാല ചോതിച്ചു. എടുത്തിട്ടില്ലെന്ന് അവൾ മറുപടി പറഞ്ഞതും മായയുടെ മുഖം വിരളിപൂണ്ടു. കള്ളം പറയുന്നോടീ… നിന്നെ ഞാൻ പോലീസിലേൽപ്പിക്കും, ഇത് പറയുമ്പോൾ മായയുടെ മുഖം ചുവന്ന് തുടുത്ത് ആപ്പിൾ പരിവമായിരുന്നു, അവൾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *