രതിയുടെ ആഴങ്ങളിൽ 1 [ഷാ]

Posted by

രതിയുടെ ആഴങ്ങളിൽ 1

Rathiyude Aazhangalil Part 1 | Author : Sha

സെക്സ് എന്നാൽ ഒരു സംഭവം ആണ് എത്ര ആസ്വദിച്ചാലും മതിയാകില്ല
3 some വീഡിയോ കണ്ടു സുഖിച്ചപ്പോൾ മുതൽ തുടങ്ങിയതാ വൈഫിനെ കൊണ്ട് ഒന്ന് ചെയ്യിക്കണം എന്ന് സമ്മദിക്കില്ല എന്നാലും കളി മുത്ത് വരുമ്പോൾ ഓക്കേ പറയുംഎന്നാലും അവസരം ഒത്തുകിട്ടണ്ടെ പിള്ളേര് ഒന്നുറങ്ങാതെ കളി നടക്കില്ല മിക്കവാറും നോക്കി ഇരുന്നു ഉറങ്ങിയത് തന്നെ എല്ലാരും ഉറങ്ങിയാൽ ചിലപ്പോൾ വെളിയിൽ പോയി കളിക്കും

 

ഇരിക്കാൻ ഉണ്ടാക്കിയ സിമന്റ് സ്ലാബിൽ കിടത്തി കാലകത്തി ഒന്ന് നക്കി കൊടുത്താൽ അവളെന്തും ചെയ്യും അന്നേരം വേറെ കുണ്ണ കിട്ടിരുന്നേൽ അവള് കേറ്റും അത്ര കഴപ്പാ അടിച്ചുകൊടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ പര്യായം ഇച്ചിരി വല്യ കുന്ന കെട്ടേണ്ട എന്ന് വേണം എന്ന് പറയും നാട്ടിലൊരുത്തനെ വിശ്വസിക്കാൻ പറ്റില്ല അല്ലേൽ ഒന്ന് നോക്കിയേനെ ഒരേ ഒരു മാർഗം എവിടേലും കറങ്ങാൻ പോകുവാ തന്നെ

 

അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം ഒന്ന് കറങ്ങാൻ തീരുമാനിച്ചു പിള്ളേരെ പെങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ നിർത്തി നേരെ ഗോവ ക്കു വിട്ടു
ഇനി ഞങ്ങളെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞാൽ എനിക്ക് വയസു 42 ഇച്ചിരി തടി ഉണ്ട് ഇരു നിറം വൈഫ് 36 വലിയ മുലയുംചന്തിയും ഇരുനിറമാണ് കണ്ടാൽ ഒന്ന് അടിച്ചു കൊടുക്കാൻ ആർക്കും തോന്നും ആളുനല്ല കഴപ്പിയ അത് പിന്നാലെ മനസിലാകും അങ്ങനെ ട്രെയിനിൽ കേറി 3 ac ആണ് വലിയ തിരക്കില്ല കുറച്ചു പിള്ളേര് ടീം ഉണ്ട് കുറെ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവര് നല്ല കമ്പനി ആയി ഡീസെന്റ് ആണ് സന്ധ്യ ആയപ്പോൾ ഒരെണ്ണം

 

അടിക്കാൻ ഉള്ള വഴി നോക്കി അവന്മാരും അടിക്കാൻ ഉള്ള ഒരുക്കത്തിലാ പിന്നെ അടിക്കുന്ന കാര്യത്തിൽ നല്ല ഒരുമ ആണല്ലോ അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ 6 ആളുടെ അടി തുടങ്ങി കഥ പറഞ്ഞു സെക്സ് ആയി ഒരുത്തൻ പറഞ്ഞു ചേട്ടൻ ചേച്ചിയെ goavayil കൊണ്ട് പോയി പണ്ണാൻ പോവാടെ ചേച്ചി നല്ല മുട്ടാണല്ലോ ചേട്ടാ കളി എങ്ങനെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *