വേശ്യായനം 12 [വാല്മീകൻ]

Posted by

വേശ്യായനം 12

Veshyayanam Part 12 | Author : Valmeekan | Previous Part

 

ഈ കഥ തികച്ചും സാങ്കല്പികം ആണ്. ജീവിച്ചവരോ അതോ മരിച്ചവരോ ആയി ഏതെങ്കിലും സാദൃശ്യം തോന്നുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് തികച്ചും യാദൃശ്ചികം ആണ്.

—————————————————————————————————————————-

സലീനയെ കണ്ടത് മുതൽ അവളെ പണ്ണാൻ കഴിയാത്തതിൽ കഴപ്പ് മൂത്ത് നടക്കുകയായിരുന്നു ഡോക്ടർ വർഗീസ്. ശാന്തിബെൻ എന്തോ കരുതിക്കൂട്ടി അവളെ ഒരുക്കിയെടുക്കുകയാണെന്ന് അയാൾക്ക് മനസ്സിലായി.  രാവിലെ ഹോസ്പിറ്റലിലെത്തിയ അയാൾ അയാളുടെ കാബിനിൽ നിന്നും നേഴ്സ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഫോൺ ചെയ്തു ജാൻസിയെ അന്വേഷിച്ചു. അവൾ എത്തിയിട്ടില്ലെന്നറിഞ്ഞ് നിരാശനായി കസേരയിൽ ഇരുന്നപ്പോൾ ഹെഡ് നേഴ്സ് മാലതി കയറി വന്നു.

 

“ഡോക്ടർ എത്തിയോ? ഇന്ന് രണ്ട് ഡോക്ടർമാർ ലീവിലാ. ഒപിയിൽ നല്ല തിരക്കാ. ഡോക്ടർ കുറച്ച് നേരം ഒപി നോക്കിയാൽ നന്നായിരുന്നു”

 

മാലതി ഹോസ്പിറ്റലിൽ കുറെ കാലമായി ജോലി ചെയ്യുന്ന നഴ്‌സ് ആണ്. അവിടുത്തെ എല്ലാ കള്ളക്കളികളിലും പങ്കാളിയും. കുറച്ച് തടിച്ച് ഇരു നിറത്തോട് കൂടിയ അവർക്ക് ഒരമ്പത്തിയഞ്ചു വയസ്സ് പ്രായം വരും. വെളുത്ത സാരിയും ബ്ലൗസും ധരിച്ച അവരുടെ മുഴുത്ത മുലകളും ആനക്കുണ്ടിയും പുറത്തേക്ക് തള്ളി നിന്നിരുന്നു.

 

“ആ.. ഞാൻ കുറച്ച് കഴിഞ്ഞ് വരാം. ഇന്ന് OT എത്ര ഉണ്ട് ? ICU  ബെഡ് വല്ലതും ഫ്രീ ആയോ?”

 

“കുറച്ച് സി- സെക്ഷൻ ഉണ്ട്, പിന്നെ കുറച്ച് മൈനർ സർജറികളും. ആ ഹാർട് പേഷ്യന്റ് ഡിസ്ചാർജ് ആവാറായി. ”

 

വർഗീസ് അയാളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ പേഷ്യന്റ് ഡീറ്റെയിൽസ് ചെക്ക് ചെയ്തു.

 

“ഇയാളെ ഇപ്പൊ ഡിസ്ചാർജ് ചെയ്യേണ്ട. ഒരാഴ്ച കൂടെ കിടക്കട്ടെ. ഞാൻ കുറച്ച് ടെസ്റ്റ് കൂടെ കുറിച്ച് തരാം. നീ ചെന്ന് എല്ലാം സുഖമായെന്നൊന്നും വിളമ്പേണ്ട. പിന്നെ അയാളുടെ അടുത്ത ഒരാഴ്ചത്തെ ICU  ബില്ല് ബില്ലിംഗ് സെക്ഷനിലെ സുദേവിനോട് നോക്കാൻ പറഞ്ഞാൽ മതി. ബുക്കിൽ കയറ്റേണ്ട. ക്യാഷ് വാങ്ങി സെറ്റിൽ ചെയ്യാം. സുദേവിന് എന്താ ചെയ്യേണ്ടതെന്ന് അറിയാം. പിന്നെ അയാൾക്ക് ഞാൻ എഴുതുന്ന ടെസ്റ്റുകളൊന്നും ലാബിൽ വിടേണ്ട. ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞ് ഡിസ്ചാർജ് കൊടുക്കാം. എന്താ പോരെ?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *