അമ്മക്കൊതിയന്മാർ 1 [Toms]

Posted by

അമ്മക്കൊതിയന്മാർ 1

Ammakothiyanmaar Part 1 | Author : Toms

 

നമസ്കാരം.. ഞാൻ പുതിയ ആളാണ് ഇവിടെ… ഇത് എന്റെയും എന്റെ കൂട്ടുകാരുടേം  ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ചില  അനുഭവങ്ങളും ബാക്കി ഞങ്ങളുടെ ഫാന്റസികളമാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്….  തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ ഷെമിക്കുക  നിങ്ങളുടെ നിരൂപണം അടുത്ത കഥകൾ ഇതിലും ഭംഗി ആകാൻ എന്നെ സഹായ്ക്കും…എന്നാൽ  തുടങ്ങട്ടെ.

 

ഞാൻ ടോം പ്ലസ് 2 പഠിക്കുന്നു .എന്റെ വീടിനു അടുത്ത് എനിക്ക് 8  കൂട്ടുകാരുണ്ട്. അതിൽ ഞാനും അനീഷുമാണ് ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട്‌സ്. ഞങൾ ഒരേ ക്ലാസ്സിലാണ് ചെറുപ്പംതൊട്ടുള്ളകൂട്ടു. ഞങ്ങളുടെ വീടും അടുത്താണ് ഒരു 5 മിനിറ്റ് നടക്കാനേയുള്ളു. മറ്റു 5 കൂട്ടുകാർ 2 വയസിനു വലുതാണ് പിന്നെ 2 പേര് ചെറുതും. എല്ലാരേം വഴിയേ പരിചയപ്പെടാം. എനിക്കും അനീഷിനും കുത്തു തന്നിരുന്നത് മുകേഷാണ്. ഞങൾ 3 പേരും കൂടിയാൽ പിന്നെ അടുത്ത വീട്ടിലെ ചേച്ചിമാരുടേം ആന്റിമാരുടേം ഞങ്ങളുടെ മറ്റു ഫ്രണ്ട്സിന്റെ അമ്മമാരുടേം പെങ്ങന്മാരുടേം ഒക്കെ കമ്പി പറയലും വാണമടിക്കലുമാണ് പ്രധാനപണി.

എന്നാൽ മുകേഷിന് അറിയാത്ത ചിലരഹസ്യങ്ങൾ എനിക്കും അനീഷിനും ഉണ്ടാരുന്നു.  ഞങ്ങളുടെ രണ്ടുപേരുടേം വാണറാണി മുകേഷിന്റെ അമ്മ സുമചേച്ചിയാരുന്നു. ഒരു അടിപൊളി ചരക്കു. സുമചേച്ചിക്കു കൊടുപ്പുണ്ട് എന്ന് നാട്ടിൽ ഒരു പറച്ചിൽ ഉണ്ട്. പിന്നെ ഞങ്ങളുടെ  ടീച്ചർമാരും എന്റെയും അനീഷിന്റെയും കസിൻ സിസ്റേഴ്സും ആന്റിമാരും ഒക്കെ ഞങ്ങളുടെ വാണത്തിനുള്ള സ്ഥിരം കുറ്റികളാരുന്നു.  ഞാനും അവനും കമ്പി പറയാത്ത മൂന്ന് സ്ത്രീകൾ ആ പ്രേദേശത്തുള്ളത്  ഞങ്ങളുടെ അമ്മമാരും അവന്റെ ഇത്തയുമാണ്.  എന്നാൽ ഞാൻ അനീഷിന്റെ ഉമ്മ പാത്തുമ്മയെയും അവന്റെ ഇത്ത അലീഷയെയും ഓർത്തു വാണമടിയും അവന്റെ വീട്ടിൽ ചെല്ലുമ്പോൾ സീൻ പിടുത്തവും പതിവാരുന്നു. ഓ ഓർക്കുമ്പോൾ തന്നെ കുണ്ണ പൊന്തുന്നു. അവൻ എന്റെ മമ്മി ആനിയെ തെറ്റായ രീതിയിൽ  നോക്കുന്നത് ഒന്നും ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല. അങ്ങനെയൊക്കെ മുന്നോട്ടുപോകുമ്ബോളരുന്നു ഞങ്ങളെ അമ്മക്കൊതിയന്മാർ ആക്കിമാറ്റിയ സംഭവം ഉണ്ടാകുന്നതു. ഓണപ്പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞുള്ള ആദ്യ  അവധി ദിവസം ക്രിക്കറ്റ്‌ കളികഴിഞ്ഞു എല്ലാവരും പിരിഞ്ഞു ഞാനും അനീഷും മുകേഷും.  മുകേഷ്‌കൊണ്ടുവന്ന  പുതിയ കുറച്ചു കുത്തുകൾ കംപ്യൂട്ടറിലിട്ടു കാണാൻവേണ്ടി എന്റെ വീട്ടിലേക്കുനടന്നു. എന്റെ വീട്ടിൽ ഞാനും മമ്മി ആനിയും മാത്രമേയുള്ളു ഡാഡ്‌ഡിയും ചേട്ടൻ ടോണിയും (24) ഗൾഫിലാണ് അവിടാണ് രണ്ടുപേർക്കും ജോലി. 2 വർഷത്തിൽ 1 തവണ ഇല്ലേൽ 2 പ്രാവിശ്യം വരും. എന്റെ മമ്മി ആനി വയസു 42 പക്ഷെ കണ്ടാൽ ഒരു 36,  37 പറയു. മമ്മിയെ കാണാൻ ഏകദേശം നടി സോനാ ഹെയ്‌ഡനെപോലെയാണ്. വെളുത്തനിറം ഒരു 160 cm പൊക്കം കറുത്ത കണ്ണുകൾ അതിന്റെ ഭംഗി കൂട്ടാൻ കണ്ണ് എഴുതുന്നതും പൊട്ടുകുത്തുന്നതും പതിവാണ്. മൂക്കിൽ ചെറിയ ഒരു മൂക്കൂത്തി ചുവന്നുതുടുത്ത ചുണ്ടുകൾ അതിനു താഴെ വളരെ ചെറിയ ഒരു മറുകും. അത്ര ഉടയാത്ത ശരീരം 38 സൈസ് മുലകൾ വലിയ കുണ്ടി. വീട്ടിൽ ആണേലും മമ്മി കണ്ണും എഴുതും പൊട്ടും കുത്തും. മമ്മി പുറത്തു ഇറങ്ങുമ്പോൾ ചിലർ  ഒക്കെ നോക്കി ചോരാ കുടിക്കാറ് പതിവാണ്. സാരീ ആണ് വേഷം എങ്കിൽ വയറിൽ നോക്കുന്നതും. മമ്മി പുക്കിളിനുമുകളിലാണ് സാരീ ഉടുക്കാറ് പക്ഷെ വയറിനു സൈഡ് വ്യൂ നന്നായിട്ടുകിട്ടും മിക്കപ്പോളും. ഇവരുടെ ഒക്കെ നോട്ടം എന്നെ ദേഷ്യം പുടിപ്പിക്കാറുണ്ട്. അവരേം കുറ്റം പറയാൻ പറ്റില്ല ഇതുപോലെയൊരു ചരക്കിനെക്കണ്ടാൽ ആരായാലുംനോക്കിപോകും. നമുക്കു കഥയിലേക്ക് വരാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *