ഞാനും പപ്പായും പിന്നെ ഞങ്ങളുടെ മക്കളും [Deepak]

Posted by

ഞാനും പപ്പായും പിന്നെ ഞങ്ങളുടെ മക്കളും

Njaanum Pappayum Pinne Njangalude Makkalum | Author : Deepak

ഇത് ഒരു ഇൻസെസ്റ്റ് ബേസ്ഡ് കഥയാണ് അത് കൊണ്ട് താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ ഇത് വായിക്കാരുത്.ഇത് ഒരു പിതാവിന്റെയും മകളുടെയും ജീവിത കഥയാണ്

ബാംഗ്ലൂരിൽ മോഡലിംഗ് ചെയ്യ്തു കൊണ്ടിരിക്കുയാണ് ഡയാന.അവളുടെ വീട്ടിൽ പപ്പായും മമ്മിയും  മാത്രമേ ഒള്ളു.അവൾക്ക് അവരെ പിരിഞ്ഞു ഇരിക്കുന്നതിൽ വളരെ വിഷമം ഉണ്ട് എന്നാൽ അവളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആഗ്രഹം ആണ് ഒരു മോഡൽ ആവാൻ അത് കൊണ്ട് അവൾ വിഷമം ഒക്കെ സഹിച്ചു അവിടെ കഴിഞ്ഞു.അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ആണ് പതിവില്ലാതെ അവളുടെ ഫോൺ ബെൽ അടിക്കുകയാണ്.ഇന്ന് ചെയ്യ്തു തീർക്കാൻ ഉള്ളാ ഷൂട്ട്‌ ആയത് കൊണ്ട് അവൾ അത് കാര്യാമാക്കിയില്ല.ഫോൺ നിരവധി തവണ നിർത്താതെ അടിച്ചു അവൾ എന്നാലും ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ തന്നെ ശ്രദ്ധിച്ചു.അങ്ങനെ കുറച്ചു നേരം കഴിഞ്ഞ് അവൾ ഫോൺ എടുത്തു ആരാ വിളിച്ചത് എന്ന് നോക്കി മൊത്തം 15 മിസ്സ്‌ കാൾ ഉണ്ടായിരുന്നു അത് അവളുടെ പപ്പാ ആയിരുന്നു.അവൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തിരിച്ചു വിളിച്ചു.

ഹലോ പപ്പാ

കുറച്ചു ഇടാറിയാ ശബ്ദത്തിൽ

മോളെ

ഡയാന ആകാംഷയോടെ ചോദിച്ചു

എന്ത് പറ്റി പപ്പാ

അത് മോളെ നീ ഇവിടെ വരെ ഒന്ന് വരണം

അത്യാവശ്യം വല്ലതും ഉണ്ടോ എനിക്ക് എവിടെ കുറച്ചു തിരക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു

ചെറിയ അത്യാവശ്യം ഉണ്ട് നിന്റെ മമ്മി മരിച്ചു

ഡയാന ഷോക്ക് ആയി അവൾ വിഷമത്താൽ പറഞ്ഞു

പപ്പാ എന്തൊക്കയാ പറയുന്നേ

അതെ മോളെ നമ്മുടെ മേഴ്‌സി പോയി എനിക്കും വിശ്വസിക്കാൻ സാധിക്കുന്നില്ലാ

അതും പറഞ്ഞു ജോസഫ് കരയാൻ തുടങ്ങി

പപ്പാ കരയല്ലേ ഞാൻ ഉടനെ തന്നെ അവിടെ വരാം

ഇതും പറഞ്ഞു അവൾ ഫോൺ കട്ട് ചെയ്യ്തു.കാര്യം ജോസെഫിനെ ആശ്വാസിപ്പിക്കാൻ കരയരുത് എന്ന് പറഞ്ഞങ്കിലും അവൾക്ക് കരച്ചിൽ നിർത്താൻ സാധിച്ചില്ല അവൾ ബാത്‌റൂമിൽ പോയി മുഖം എല്ലാം കഴുകി.അവൾക്ക് അപ്പോൾ അമ്മയുടെ ഓർമ്മകൾ ഓരോന്നായി വരുവാൻ തുടങ്ങി.അവൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ മാറി അവളുടെ സ്കൂട്ടർ എടുത്ത് എംബസിയിൽ പോയി നാട്ടിലേക്ക് ഒരു ടിക്കറ്റ് ബുക്ക്‌ ചെയ്യ്തു.ഉച്ചക്ക് ആണ് ടിക്കറ്റ് അവൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് പോയി.അവിടെ എത്തി അവൾ ഡ്രെസ്സുകൾ പാക്ക് ചെയ്യ്തു അന്നേരം അവൾ മുറിയിൽ വെച്ചാ ഫാമിലി ഫോട്ടോ എടുത്തു നോക്കി പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *