കളഞ്ഞുകിട്ടിയ മോഹം [MMS]

Posted by

കളഞ്ഞുകിട്ടിയ മോഹം

Kalanjukittiya Moham | Author : MMS

 

എൻ്റെ പേര് പ്രവിത. എൻറെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ഒരു അനുഭവമാണ് പങ്കുവെക്കുന്നത്.ആദ്യം എന്നെ കുറിച്ച് പറയാം.ഞാൻ പ്രവിത,വെളുത്ത് മെലിഞ്ഞ ശരീരം,ഉയരം കുറവാണ് 39 വയസ്സാണ് പ്രായം കണ്ടാൽ പറയില്ല… രണ്ടു മക്കളാണുള്ളത്.മകൾ 9തിലും, മകൻ 7 ലും പഠിക്കുന്നു.ഭർത്താവ് വിദേശത്താണ്.ഭർത്താവ് കൂടെയുള്ളപ്പോൾ വല്ലപ്പോഴും മാത്രമേ ബന്ധപ്പെടാറുള്ളു.

 

സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുന്നതിനാൽ സെക്സ് താല്പര്യം കുറവായിരുന്നു” ഭർത്താവ് വിദേശത്തേക്ക് പോയിട്ട് ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞിട്ടുള്ളൂ.സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ട് എല്ലാം മാറി,ഈയിടെ വികാരം കത്തികയറാൻ തുടങ്ങി,ഒരു ദിവസം ഭർത്താവ് ഫോണിലൂടെ എൻറെ വികാരം ഇളക്കിവിട്ട് എന്നെ വിരലിടാൻ നിർബന്ധിച്ചു.ഞാൻ ഭയത്തോടെ യോനിയിലേക്ക് എൻറെ ചൂണ്ടുവിരൽ ചെറുതായി കയറ്റി,എൻ്റെ ആദ്യ അനുഭവമായിരുന്നു അത്.എൻറെ കവിളിൽ ഉമ്മവെക്കുന്നതായും,എൻറെ മുല പിടിച്ചു കസക്കുന്നതായും,ചുണ്ട് കടിച്ച് ഊമ്പുന്നതായും,

 

പറഞ്ഞു ചേട്ടൻ കുണ്ണ പിടിച്ചു കുലുക്കാൻ തുടങ്ങി, അപ്പോഴേക്കും എൻറെ വികാരം ശരീരമാകെ കത്തിപ്പടർന്നിരുന്നു. ഭയത്തോടെ വിരലനക്കാൻ തുടങ്ങി,ഭയം നിഷ്പ്രയാസം ഇല്ലാതായി,ഞാൻ വേഗതകൂട്ടി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.പരസ്പരം ശീൽക്കാരങ്ങൾ പുറപ്പെടുവിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.കാലിലൂടെ തരിപ്പ് മുകളിലോട്ടു കേറിവരുന്നതായി തോന്നി,ഞാൻ വേഗതകൂട്ടി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി,എൻ്റെ മദനജലം പൊട്ടിയൊലിക്കാൻതുടങ്ങി.ചേട്ടൻ തൃപ്തനായതും പിന്നീട് വിളിക്കാം എന്ന്പറഞ്ഞു ഫോൺവെച്ചു.

 

കഴുകി വൃത്തിയാക്കി,ഇട്ടിരുന്ന മാക്സി ഊരി അലമാറക്കു മുന്നിൽ വന്ന് എൻ്റെ ഉടയാത്ത മുലയും,ശരീരവടിവും ആസ്വദിച്ച്,യോനി തടത്തിലെ കുറ്റി രോമങ്ങൾ തലോടി ശരിരഭംഗി ആസ്വദിച്ച് അല്പസമയം നിന്നു.രണ്ടു കുട്ടികളുള്ള എനിക്ക് എൻ്റെ ശരീരത്തോട് തന്നെ അസൂയ തോന്നി. ചേട്ടൻ പിന്നീട് വിളിക്കുമ്പോളെല്ലാം ഞാൻ അതുപോലെ പ്രതീക്ഷിച്ചു. പ്രതീക്ഷിച്ചപോലെ ഒന്നും ഉണ്ടായില്ല, കുട്ടികൾ സ്കൂളിൽ പോകുന്ന സമയം ഉച്ചയ്ക്കുശേഷം ദിവസമെന്നോളം വിരലിട്ടു സുഖിച്ചു.അങ്ങിനെയിരിക്കെ ചേട്ടൻ സുഹൃത്തിൻ്റെ ഒഴിഞ്ഞുകിടക്കുന്നു രണ്ടുനില വീട് വാടകയ്ക്കെടുത്ത് ലേഡീസ് ഹോസ്റ്റൽ തുടങ്ങാൻ എന്നെ നിർബന്ധിച്ചു.

 

ഹോസ്റ്റൽ തുടങ്ങി നല്ല രീതിയിൽ മുന്നോട്ടു പോയി,എല്ലാവരും വ്യത്യസ്ത പ്രായക്കാരും,മറ്റു ജില്ലക്കാരും ആയിരുന്നു,ആറു മാസങ്ങൾക്കുശേഷം കൊറോണ എന്ന മഹാമാരി നാട്ടിൽ പിടിപെട്ടു,പലരും അവരവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് ചേക്കേറാൻ തുടങ്ങി, അവർക്ക് ഭക്ഷണം പാകം ചെയൽ അതോടെ നിന്നു.ഇടയ്ക്ക് വീട് വൃത്തിയാക്കാനും പരിശോധിക്കലും മാത്രമായി.മക്കൾ വീട്ടിലുള്ളത് കാരണം വീട്ടിൽ നിന്നും ഒന്നും നടക്കാതായി. ഒരു ദിവസം ബാത്റൂമിൽ വെച്ച് ചെയ്തു. പക്ഷേ അത് തുടർന്നില്ല,ബാത്റൂം സൗകര്യം കുറവായിരുന്നു. അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് ഹോസ്റ്റലിലേക്ക് നടന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *