ഞാനൊരു സ്ത്രീയായിരുന്നെങ്കിൽ [ഹരീഷ്]

Posted by

ഞാൻ ഒരു സ്ത്രീയായിരുന്നെങ്കിൽ 1
Njaan Oru Sthreeyayirunnenkil Part 1 | Author : Harish

 

പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാരേ, ഞാൻ ഹരീഷ്. ഇതൊരു കഥയോ നടന്ന സംഭവങ്ങളോ അല്ല. എന്നാൽ പൂർണ്ണമായും ഫാൻ്റസിയാണെന്ന് പറയാനും സാധിക്കില്ല. തീർച്ചയായും ഇത്തരം സംഭവങ്ങൾ നമുക്കു ചുറ്റുമോ നമ്മുടെയിടയിലോ ഒക്കെ നടക്കുന്നുണ്ട് . പല സ്ത്രീകളും പറയുന്നത് കേട്ടിട്ടുണ്ട്, ” ഓ ദൈവമേ, അടുത്ത ജൻമത്തിലെങ്കിലും ഒരു ആണായി പിറന്നാൽ മതിയായിരുന്നു ” . പൊതുവിൽ നമ്മുടെ സാമൂഹിക ചുറ്റുപാടിൽ പുരുഷൻമാർ അനുഭവിക്കുന്ന സ്വാതന്ത്ര്യവും ,മേധാവിത്വവുമാവാം അവരെക്കൊണ്ട് അങ്ങനെ പറയിപ്പിക്കുന്നത്. പക്ഷേ ഞാനൊരു പെണ്ണായി ജനിച്ചിരുന്നുവെങ്കിൽ എന്ന് ഞാൻ പലപ്പോഴും ആലോചിക്കാറുണ്ട്.
അത്തരം ഒരു ചിന്ത എൻ്റെ മനസ്സിൽ വരുന്നതിന് കാരണം മറ്റൊന്നുമല്ല, സെക്സ് തന്നെയാണ്. ഞാൻ സെക്സ് വളരെയധികം ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരാളാണ്. പക്ഷേ പുരുഷൻമാരെ സംബന്ധിച്ച് മറ്റു സ്ത്രീകളെ കളിയ്ക്കാൻ കിട്ടുന്നത് വളരെ പ്രയാസകരമാണ്. കമ്പികഥകളിലും, നോവലുകളിലുമൊക്കെ പെണ്ണുങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് വഴങ്ങിക്കൊടുക്കുന്നതായി നമ്മൾ കാണുന്നുവെങ്കിലും നിത്യജീവിതത്തിൽ അത് അങ്ങനെയല്ലെന്ന് നമുക്കറിയാമല്ലോ. എന്നാൽ സ്ത്രീകളെ സംബന്ധിച്ച് അവർക്ക് ആഗ്രഹമുണ്ടെങ്കിൽ എത്ര പുരുഷൻമാരെ വേണമെങ്കിലും ലഭിക്കും. ഒരു നോട്ടത്തിലൂടെയോ, ഫോൺ കോളിലൂടെയോ അവർക്ക് ഇത്തരം ബന്ധങ്ങൾ എത്ര വേണമെങ്കിലും ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. ചതി പറ്റാനുള്ള സാധ്യതകൾ ഇല്ലെന്നില്ല. പക്ഷേ തൻ്റെ സുരക്ഷ ഉറപ്പാക്കിക്കൊണ്ട് കുഴപ്പമില്ലാത്ത ബന്ധങ്ങൾ കണ്ടെത്താൻ സ്ത്രീയ്ക്കു വേണമെങ്കിൽ സാധിക്കും. ഞാൻ എൻ്റെ നാൽപ്പതു വയസ്സിനിടയിൽ ലൈംഗികമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത് എൻ്റെ ഭാര്യയുമായി മാത്രമാണ്. ഹൈസ്കൂളിൽ പഠിക്കുന്ന കാലം മുതലേ ഒരു പെണ്ണിനെ കളിയ്ക്കുക എന്ന ആഗ്രഹം എൻ്റെ മനസ്സിലുണ്ടെങ്കിലും ഇതുവരെ നടന്നിട്ടില്ല. എന്നാൽ അതേ സമയം ഞാനൊരു പെൺകുട്ടിയായിട്ടാണ് ജനിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലോ? ഇതു പോലെ സെക്സിൽ താൽപ്പര്യമുള്ള ഒരു പെണ്ണായിരുന്നുവെങ്കിൽ എന്തെല്ലാം സാധ്യതകളാണ് എൻ്റെ മുന്നിൽ തുറന്നു കിട്ടുമായിരുന്നത് ! ഞാൻ ഏതൊക്കെ തരത്തിൽ സെക്സ് ആസ്വദിക്കുമായിരുന്നു! അത്തരം ചിന്തകളാണ് ഞാൻ ഇവിടെ പങ്കുവയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത്.

വിദ്യാർത്ഥിനിയായിരിക്കുമ്പോൾ [18+]

“യമുനേ ” രമേഷ് സാറിൻ്റെ ഉച്ചത്തിലുള്ള വിളി കേട്ടാണ് ഞാൻ ദിവാസ്വപ്നത്തിൽ നിന്നുണർന്നത്.
” നീയെന്താ ആലോചിക്കുന്നത്? ക്ലാസ്സിൽ തന്നെയാണോ അതോ സ്വപ്നം കാണുന്നോ?”
രമേഷ് സാർ ഞാൻ പ്ലസ്സ് ടു വിന് പഠിക്കുന്ന ട്യൂഷൻ സെൻ്ററിലെ ഫിസിക്സ് സാറാണ്. അവിടത്തെ പ്രിൻസിപ്പാളുമാണ്. കാണാൻ അതിസുന്ദരൻ. യന്ത്രോപകരണങ്ങളിലെ പിസ്റ്റൺ കയറിയിറങ്ങുമ്പോൾ ഘർഷണം കുറക്കാൻ ലൂബ്രിക്കൻ്റ് ഉപയോഗിക്കുന്ന കാര്യം പഠിപ്പിച്ചപ്പോൾ സാറിൻ്റെ പിസ്റ്റൺ മദജലത്തിൽ കുളിച്ച തൻ്റെ പൂറിൽ കയറിയിറങ്ങുന്നത് ആലോചിച്ചിരുന്നു പോയി. സാറിനോട് അത് പറയാൻ പറ്റുമോ?
” ഒന്നുമില്ല സാർ” ഞാൻ പറഞ്ഞു.
കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി ഇങ്ങനെയാണ്. ചെറുപ്പക്കാരായ അധ്യാപകർ പഠിപ്പിക്കുമ്പോൾ കവക്കൂടിൽ ഒരു ഇക്കിളി . ക്ലാസ്സിൽ ശ്രദ്ധിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല. കണ്ണുകൾ അറിയാതെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *