വിച്ചുവിന്റെ സഖിമാർ 8 [Arunima]

Posted by

വിച്ചുവിന്റെ സഖിമാർ 8

Vichuvinte Sakhimaar Part 8 | Author : Arunima | Previous Part

 

സംസാരിച്ചിരുന്നു  അവർക്ക് വീണ്ടും മൂഡ് ആയി.

ഷമി : നമുക്ക് ഒന്നുടെ നോക്കാം.?
സൗന്ദര്യ : വേണോ.

ഷമി എത്തിപ്പിടിച്ച് സൗന്ദര്യയെച്ചിയുടെ മേലേക്ക് തന്റെ മേൽഭാഗം എത്തിച്ചു.  എന്നിട്ട് അവരുടെ ചുണ്ടിൽ മെല്ലെ ഉമ്മ വച്ചു.  പിന്നെ രണ്ടാളും സഹകരിച്ചു ആസ്വദിച്ച് ചുണ്ടുകളും നാവും മാറി മാറി ചപ്പുന്നു.  സൗന്ദര്യ ഷാമിയെ താങ്ങി പിടിച്ചു.  ഷമി മെല്ലെ കൈ നീട്ടി സൗന്ദര്യയുടെ പൂർ തടവി. പിന്നെ വിരല് ഉള്ളിൽ കയറ്റി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.  പിന്നെ ചുമ്പനത്തിന്റെ വേഗതയും ആവേശവും കൂടി. ഷമി സൗന്ദര്യയുടെ chakka മുലയിൽ ഉമ്മ വച്ച് താഴോട്ട് ഇറങ്ങി.  കിണർ പോലുള്ള പൊക്കിളിൽ നാവിട്ടിറക്കി.  മൈര് നിറഞ്ഞ ആ പൂറിൽ ഷമിയേച്ചി മുഖം പൂഴ്ത്തി.  സൗന്ദര്യ പെട്ടന്ന് തലയണ ബാക്കിൽ വച്ച് കേറി കുടന്നു ഷമിയേച്ചിയെ കുണ്ടിക്ക് പിടിച്ച് പൊക്കി തന്റെ മേലെ ഇട്ടു 69 പൊസിഷൻ വച്ചു.  ഷാമിയെച്ചിയുടെ കുഞ്ഞു കുണ്ടി അവർ നക്കാൻ തുടങ്ങി.  എന്റെ നേരെ അല്ലാത്തത്കൊണ്ട് എനിക്കത് ശരിക്ക് കാണാൻ പറ്റിയില്ല.  ഞാൻ ഷമിയുടെ തല നോക്കി.  ആനക്കുണ്ടിക്കിടയിൽ അമ്പഴങ്ങ പെട്ടപോലെ അവർ ആ കരിംപൂർ നക്കി കുടിക്കുന്നു.  കറുത്ത പൂറിൽ നിന്നു ഇറങ്ങി വരുന്ന അവരുടെ മദജലം അരുവി പോലെ തോന്നി.  ഇതുവരെ ആർക്കും കാണാത്തപോലെ തുടർച്ചയായ ഒഴുക്കും.  ഷമി ആ മൈര് ഉൾപ്പെടെ അമൃത് പോലെ ചപ്പുകയാണ്. ഷമിയുടെ രണ്ടു കയ്യും അവരുടെ കുണ്ടികൾ വിടർത്തി അതിനുള്ളിലെ കൊതത്തിൽ തടവാൻ തുടങ്ങി.  പിന്നെ അവിടേയും നക്കി.  കൊതം ആകെ പൊളിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.  കുറെ കളി കണ്ട കൊതം തന്നെ.  പെട്ടന്ന് സൗന്ദര്യ മുരളാൻ തുടങ്ങി.  ഷമിയെച്ചിയുടെ തല അവർ തുടകൾ കൊണ്ട് ഇറുക്കി പിടിച്ചു.  റൂം മുഴുവൻ ആ പാദസ്വര ശബ്ദം.

സൗ : ചേച്ചി ആഹ്…. വരുന്നു എനിക്കിനി പറ്റില്ല സഹിക്കാൻ…. കുടിക്ക് മൈരേ….

ഷമിക്ക് ഒന്നും പറയാൻ പോലും പറ്റാതെ ലോക്ക് ആണ്.  വിറച്ചുകൊണ്ട് അരക്കെട്ട് പൊക്കിക്കൊണ്ട് സൗന്ദര്യ തളർന്നു കിടന്നു. കാല് പണ്ണാൻ വിടർത്തിവെക്കുന്നപോലെ വിടർത്തി.  ഷമി എഴുനേറ്റു.  പ്രസവിച്ചപാട് ഉള്ള പശുക്കുട്ടിയെ പോലെ കൊഴുപ്പിൽ കുളിച്ചു നിക്കുന്നു.

ഷമി : സുഗിച്ചല്ലോ മോൾക്.
സൗ : നല്ലപോലെ സുഗിച്ചു.
ഷമി : എന്ന എനിക്കൂടെ വരുത്തിതാ…
സൗ : ടൂൾ എടുക്ക്.

ഷമി ഒരു വലിയ കാരറ്റ് കോൺടോം ഇട്ടു അവർക്ക് കൊടുത്തു മലർന്നു കാല് വിടർത്തി കിടന്നു.  സൗന്ദര്യ പൂറും കൊതവും കുറച്ച് സമയം നാക്കിയിട്ട് മെല്ലെ വലിയ കാരറ്റ് ഷമിയെച്ചിയുടെ പൂറിൽ കയറ്റി.  കുറച്ച് പ്രയാസപ്പെട്ട് അത് ഉള്ളിൽ കേറി.  പിന്നെ അവർ അത് ഊരി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.

ഷമി : ആഹ് സൗ നല്ല സുഖം.
സൗ : ഇനിയും സുഖിപ്പിച്ച താരാടി വെപ്പാട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *