മരുമകളുടെ കടി 2 [Reloaded][Master]

Posted by

മരുമകളുടെ കടി 2

Marumakalude Kadi Reloaded part 2 | Author : Master | Previous Part

 

അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ അല്പം താമസിച്ചാണ് ഐഷ ഉറക്കമുണര്‍ന്നത്. കട്ടിലില്‍ കിടന്നുകൊണ്ട് തലേരാത്രിയിലെ സംഭവങ്ങള്‍ ഓര്‍ത്തപ്പോള്‍ അവളുടെ ദേഹം തരിച്ചു. തന്റെ തുടുത്ത, വരിക്കച്ചുള പോലെയുള്ള പിളര്‍പ്പ് നെയ്യുരുകി നനയുന്നത് അവളറിഞ്ഞു. രാത്രി പലതവണ സ്വയംഭോഗം ചെയ്തിട്ടായിരുന്നു അവള്‍ ഉറങ്ങിയത്. പക്ഷെ അത് അവള്‍ക്ക് ഒരു തൃപ്തിയും നല്‍കിയില്ല. ആ നായയുടെ കൂറ്റന്‍ അണ്ടിയും ബേബി അങ്കിളിന്റെ കുന്തം പോലെ നിവര്‍ന്നു നിന്നു തന്റെ കൈ തട്ടിയ കനത്ത ലിംഗവും അവളുടെ സിരകളില്‍ അഗ്നി പടര്‍ത്തി കാമം അതിന്റെ മൂര്‍ദ്ധന്യത്തില്‍ മനസിനെയും ശരീരത്തെയും കീഴ്പ്പെടുത്തിയിരുന്നു. രാത്രി ഏഴോ എട്ടോ തവണയാണ് ഭ്രാന്തിയെപ്പോലെ അവള്‍ വിരല്‍ കയറ്റി സുഖിച്ചത്. മുറിയില്‍ ഉയര്‍ന്ന പ്ലക് പ്ലക് ശബ്ദം പുറത്തേക്ക് പോകുമെന്ന് അറിഞ്ഞിട്ടും അവളത് ഗൌനിച്ചില്ല. അത്രയ്ക്ക് ഭ്രാന്തമായിരുന്നു ആസക്തി. പക്ഷെ അവള്‍ക്ക് വിരലുകളല്ല, നല്ല മുഴുത്ത കുണ്ണ തന്നെ വേണമായിരുന്നു; പൂറു പിളര്‍ത്തിക്കയറി നിര്‍ദ്ദയം തുളഞ്ഞിറങ്ങുന്ന തടിയന്‍ കുണ്ണ.
കട്ടില്‍ വിട്ടെഴുന്നേറ്റ്‌ അവള്‍ നേരെ ബാത്ത്റൂമില്‍ കയറി തുണികള്‍ പറിച്ചൂരി എറിഞ്ഞു പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായി തന്റെ വിരിഞ്ഞ നെയ്യ് മുറ്റിയ ചന്തികള്‍ ക്ലോസറ്റില്‍ വിരിച്ചുവച്ചു. ചുവന്ന പൂറ്റില്‍ നിന്നും മൂത്രം പൈപ്പ് തുറന്ന് വിട്ടതുപോലെ ചീറ്റി.
എല്ലാം കഴിഞ്ഞു കുളിച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ടും ഐഷയുടെ ശരീരവും ദേഹവും തുടിക്കുകയായിരുന്നു. മനസ്സിന് ഒരു സമാധാനവുമില്ല. ശരീരം അതിനേക്കാള്‍ അസ്വസ്ഥമാണ്. കരുത്തനായ പുരുഷന്റെ കൈകളാല്‍ ഞെരിച്ച് ഉടയ്ക്കപ്പെട്ടു സ്വന്തം ചാര്‍ എല്ലായിടത്തു നിന്നും അവന്‍ കടിച്ചീമ്പി കുടിച്ച് താഴെയുള്ള രണ്ടു ദ്വാരങ്ങളെയും മനസാക്ഷിയില്ലാതെ താഡിപ്പിക്കാന്‍ വെമ്പുകയാണ് ഓരോ കോശവും. അസ്വസ്ഥതയോടെ ഷര്‍ട്ടും അരപ്പാവാടയും ധരിച്ച ശേഷം അവള്‍ മുടി ചീകി. ഷര്‍ട്ടിന്റെ കൈകള്‍ക്ക് ഇറക്കം കുറവായതിനാല്‍ അവളുടെ വെണ്ണ നിറമുള്ള കൊഴുത്ത കൈകള്‍ ഏതാണ്ട് മുഴുവനും നഗ്നമായിരുന്നു. തലേ രാത്രി ധരിച്ച പാന്റീസ് അവളെടുത്തുനോക്കി. അതിന്റെ അടിഭാഗം കൊഴുത്ത മദജലത്താല്‍ കുതിര്‍ന്ന് ഉണങ്ങി കട്ടിപിടിച്ച അവസ്ഥയില്‍ ആയിരുന്നു. അവള്‍ അതും പഴയ തുണികളും എല്ലാംകൂടി പെറുക്കി ബക്കറ്റിലിട്ടു വെള്ളമൊഴിച്ച് വച്ചു. പിന്നെ അടുക്കളയിലേക്ക് ചെന്ന് ചായയ്ക്ക് വെള്ളം വച്ചു.
“മോളെ..ഐഷൂ…”
പെണ്ണമ്മ വിളിക്കുന്നത് കേട്ട് ഐഷ പിന്‍വാതില്‍ തുറന്നു. പുറത്ത് ഒരു അടുക്കു പാത്രവുമായി പെണ്ണമ്മ അവളെ നോക്കി ചിരിച്ചു.
“രാത്രീ പട്ടി വന്നു പേടിപ്പിച്ചു അല്ലെ..ഇച്ചായന്‍ പറഞ്ഞാരുന്നു..”
അവര്‍ വെളുക്കെ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു. സുഖഭ്രാന്തില്‍ നില്‍ക്കുകയായിരുന്ന ഐഷ പ്രയാസപ്പെട്ടു മുഖത്തൊരു ചിരി വരുത്തി.
“മോള്‍ക്ക് നല്ല ഉറക്ക ക്ഷീണം ഉണ്ട്..അയ്യോടാ രാത്രി ഒറ്റയ്ക്ക് ഉള്ളപ്പോള്‍ ഈ നാശം പിടിച്ച പട്ടികള്‍ പേടിപ്പിച്ചാ പിന്നെ ഉറക്കം വരുമോ…ങാ മോള് തന്നല്ലേ ഉള്ളൂ എന്ന് കരുതി രാവിലെ കഴിക്കാന്‍ ശകലം അപ്പോം കറീം കൊണ്ട് വന്നതാ..ഇതങ്ങോട്ട് വച്ചാട്ടെ..”
അവര്‍ പാത്രം ഐഷയുടെ നേരെ നീട്ടി. പെട്ടെന്ന് അവള്‍ക്ക് ആ സ്ത്രീയോട് വല്ലാത്ത സ്നേഹം തോന്നി. താന്‍ തനിച്ചേ ഉള്ളു എന്ന് മനസിലാക്കി തനിക്ക് കഴിക്കാന്‍ കൊണ്ട് വന്നിരിക്കുകയാണ്. അല്ലെങ്കിലും അവള്‍ക്ക് എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടാക്കാനുള്ള മൂഡ്‌ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അവള്‍ സന്തോഷത്തോടെ ആ ആഹാരം വാങ്ങി.
“ആന്റി എനിക്ക് വേണ്ടി കഷ്ടപ്പെട്ടു..” അവള്‍ നന്ദി സ്ഫുരിക്കുന്ന മുഖത്തോടെ പറഞ്ഞു.
“ഓ..എന്നാ കഷ്ടപ്പാട്..എനിക്കും ഇച്ചായനും ഉണ്ടാക്കിയതിന്റെ ഒരു പങ്ക് മോള്‍ക്കും തന്നു. അതേതാണ്ട് വല്യ കാര്യമാണോ..അവര് വരുന്നില്ലെങ്കില്‍ മോള് ഉച്ചയ്ക്കും ഒന്നും വക്കണ്ട..ചോറ് ഞാന്‍ കൊണ്ടുത്തരാം…”
“അയ്യോ വേണ്ട ആന്റി..ഞാന്‍ വച്ചോളാം”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *