ജിഷച്ചേച്ചിയും മഞ്ജു ചേച്ചിയും [Kannan]

Posted by

ജിഷച്ചേച്ചിയും മഞ്ജു ചേച്ചിയും

Jishachechiyum Manju Chechiyum | Author : Kannan

 

ഹായ് കുട്ടുകാരെ ഞൻ ആദ്യമായിട്ടാണ് എഴുതുന്നത് എന്തെകിലും തെറ്റുകൾ ഉണ്ടേൽ ക്ഷമിക്കണം. 

ഞാൻ കണ്ണൻ പാലക്കാട്‌ ആണ് വീട് പഠിക്കുന്നത് കോട്ടയത്ത്‌ ആയതിനാൽ ഇവിടെ പെയിൻ ഗസ്റ്റ്‌ ആയിട്ട് താമസിക്കുന്നു. എനിക്ക് 25 വയസ്സ് ഉണ്ട്.ഞൻ താമസിക്കുന്ന വീടിന്റെ ഓണർ ആണ് വിഷ്ണു ചേട്ടൻ പുള്ളിടെ ഭാര്യ ആണ് മഞ്ജു ചേച്ചി. വിഷ്ണു ചേട്ടന് എറണാകുളത്തു ആണ് ജോലി പുള്ളി ആര്ചയിൽ രണ്ടു ദിവസം വരും വീട്ടിൽ കാണും.

 

മഞ്ജു ചേച്ചിയെ കുറിച്ച് പറയുവാന്നെൽ  32 സൈസ്  മുല കുറച്ചു ഇടിജിട്ടുണ്ട്   രചന നാരായണൻ കുട്ടി ലുക്ക്‌  ഇരു നിറം ബാക്ക് ആവിശ്യത്തിന്. ഒട്ടും മോഡേൺ അല്ല എപ്പിഴും ചുരിദാർ ആണ്  വേഷം. ടൈറ്റ് ചുരിദാർ അന്ന് ഇടുന്നത് അത് കൊണ്ട് ബ്രാ ഷേപ്പ് അതിൽ കാണം .എന്നാലും കുനിഞ്ഞു നിൽക്കുമ്പോൾ മുലയിൽ നോക്കി പോവും.

 

എനിക്ക്ചേച്ചി ആണ് ഫുഡ്‌ വെച്ച് തരുന്നത് അത് കൊണ്ട് നല്ല ബന്ധത്തിൽ ആരുന്നു പോയിരുന്നത്.ചേച്ചിക് 28 വയസു ഒണ്ട് ഒറ്റ മോൻ 3 വയസ്സ്. ചേട്ടൻ വന്നാൽ പിന്നെ പുള്ളിക്കാരി ഫുൾ ജോലിയിൽ ആരിക്കും അന്നൊക്കെ എന്റെ കുട്ടന്റെ വിശപ്പ്‌ മാറ്റാൻ ജിഷ ചേച്ചി ഉണ്ട് അയൽക്കാരി ആണ് ശനി സൺ‌ഡേ  വീട്ടിൽ കാണും 29 വയസ്സ് പ്രായം മഞ്ജു ചേച്ചിടെ അടുത്ത കൂട്ടുകാരി ആണ് ബാങ്കിൽ ആണ് ജോലി പുള്ളിക്കാരി മോഡേൺ ആണ് എപ്പിഴും വീട്ടിൽ ടൈറ്റ് ടി ഷർട്ട്‌ ഉം ലെഗ്ഗിൻസ് ആണ് വേഷം ഹസ്ബൻഡ് ദുബായ് ഇൽ ജോലി ആണ്.34 C  സൈസ്  മുല അതിൽ തന്നെ തികയാതെ ടി ഷർട്ടിനു മുകളിൽ കാണം. ബാക്ക് കണ്ടാൽ മനുഷ്യന്റെ കണ്ട്രോൾ പോകും അതുപോലെ ഉണ്ട്. ലെഗ്ഗിൻസ് ആയതിനാൽ നന്നായി എടുത്തു കാണുക്കും.

 

ജിഷ ചേച്ചി ഒരു വായാടി ആണ് അത് കൊടുത്തന്നെ ചുമ്മാ പൊക്കികൊടുത്താൽ മതി പിന്നെ നമ്മടെ കഴിവുപോലെ ഇരിക്കും. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരു ശനി യാർച്ച വിഷ്ണു ചേട്ടൻ വന്നിരുന്നില്ല ജോലി കൂടുതൽ കാരണം. അന്ന് ഞാൻ രാവിലെ ഫുഡ്‌ കഴിക്കാൻ പോയി ജിഷ ചേച്ചി അവിടെ ഉണ്ടാരുന്നു ഒരു പിങ്ക് ടി ഷർട്ടും ബ്ലാക്ക് പാവാടയും. പാവാട മുട്ടു വരേള്ളു ആ നിപ്പുകണ്ട എന്റെ കുട്ടൻ പോങി ഞാൻ നിക്കാറുപോലും അടിയിൽ ഇട്ടിട്ടില്ലാരുന്ന്. ഞാൻ കുറച്ചു പാട് പെട്ടു പൊത്തിപിടിച്ചു ചെയര് ൽ ഇരുന്നു. എന്നെ കണ്ട ജിഷ ചേച്ചി വന്നു ഡ്രസ്സ്‌ എങ്ങനെ ഉണ്ടെന്നു ചോയിച്ചു ഞാൻ അതികം നോക്കാതെ തന്നെ സൂപ്പർ ആന്നെന്നു പറഞ്ഞു. എന്നാൽ ചേച്ചി വിടാൻ ഉദ്ദേശം ഇല്ലാരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *