ഏഴാം സ്വർഗം 2 [പുലിയാശാൻ]

Posted by

ഏഴാം സ്വർഗം 2

Ezham Swarggam Part 2 | Author : Puliyashan | Previous Part

 

•അടിമുടി വിറക്കുകയായിരുന്നു ഞാൻ”ആന്റി അത്….

“പേടിക്കാതെടോ ഞാനൊരു ഡോക്ടറാണ്

•പിന്നൊന്നും നോക്കിയില്ല പാന്റും,ഷഡിയും തുടവരെ താഴ്ത്തി.തളർന്നു കിടക്കുന്ന മുട്ടൻ കുണ്ണയെ ഞെട്ടലോടെയാണ് അനുരാധ വീക്ഷിച്ചത്.തളർന്നു കിടക്കുമ്പോൾ ഇങ്ങനെയാണെങ്കിൽ കമ്പിയാകുമ്പോൾ എങ്ങനെയായിരിക്കും!മുഖത്ത് പല ഭാവങ്ങളെയും ഏകീകരിപ്പിച്ച്‌ സംയമനത്തോടെ വളരെ സൂക്ഷ്മമായി അവളാ ബാഹുബലിക്കുണ്ണയെ കയ്യിലെടുത്തു.അവളവനെ തൊലിച്ചുകൊണ്ട് അടിയിൽ സാകൂതം നോക്കി.കുണ്ണയുടെ നശിച്ച ഗന്ധം ആ മുറിയിലൊഴുകി.എനിക്ക് വല്ലാത്ത പരവേശം.സ്വാഭാവികമായും പെണ്ണിന്റെ കയ്യിൽ കുണ്ണ കിട്ടിയാൽ പൊങ്ങും ഇവിടെയും അത്രയേ സംഭവിച്ചുള്ളു ജവാൻ പൊങ്ങിയാടി.അവളുടെ ചെഞ്ചുണ്ടുകൾ വിരിയുന്നു അവളിൽ നാണം,ഭയം ഒറ്റ നിമിഷത്തിൽ നവരസങ്ങളെല്ലാം ദർശിക്കാൻ പറ്റി

“ഗിരി പറഞ്ഞപ്പോൾ ഞാനിത്രയും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല

•എനിക്കവരുടെ മുഖത്ത് നോക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

“പ്രണിത് തന്റെ അച്ഛന്റെ അച്ഛൻ ആരാണെന്നറിയാമൊ?

•നാണത്താൽ എനിക്കവരെ നോക്കി ഒന്നും പറയാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

•എടൊ കണ്ണ് തുറന്നു പറഞ്ഞോ താനിങ്ങനെ നാണിച്ചാലൊ

“എനിക്കറിയില്ലാന്റി

“ചിലപ്പൊ പാരമ്പര്യമായി കിട്ടിയതാകും ഇതിൽ പേടിക്കാനൊന്നുമില്ല എങ്കിലും ഞാൻ നല്ലതുപോലെ ചെക്ക് ചെയ്യട്ടെ

•ഹാവൂ ആശ്വാസമായി ഇനി എനിക്ക് പേടിക്കണ്ട.അവളുടെ കൈകളിൽ ലിംഗം സുരക്ഷിതമായിരിക്കുന്നു.ജീവിതത്തിൽ ഈ നിമിഷം വരെയും ലിംഗം ഇത്രയും ബലമായി കമ്പിയടിച്ചു നിന്നിട്ടില്ല.ഒരു പെണ്ണിന്റെ കൈകളിൽ കുണ്ണയിരിക്കുന്നതും ആദ്യമായിത്തന്നെ.അവന്റെ ഒറ്റക്കണ്ണിലൂടെ വികാരം ഒലിച്ചിറങ്ങി എനിക്ക് വീണ്ടും നാണം പക്ഷെ അവർക്കൊരു കൂസലുമില്ല ചിലപ്പൊ ഇങ്ങനൊക്കെ സംഭവിക്കുമെന്ന് അവർക്കറിയാമായിരിക്കും.അടുത്തു വൃത്തിയായി വെച്ചിരുന്ന ടിഷു പേപ്പറെടുത്ത് അവന്റെ വികാരങ്ങളെ അവളുതന്നെ തുടച്ചു.ആ തടിച്ചുമലർന്ന ചുണ്ടുകൾ പിളർത്തി ഇവനെയൊന്നവൾ വായിലെടുത്തെങ്കിലെന്ന് ആശിക്കുകയാണ്.വീണ്ടുമവൻ കൂടുതൽ ശക്തിയിൽ ബലമായി ബലമായി വന്നു.ദേവി ഇവൻ തീ തുപ്പരുതേ.പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല ഇങ്ങനെയൊക്കെ സംഭവിച്ചില്ലെങ്കിലേ അത്ഭുതമുള്ളു ഇതൊരു പ്രകൃതിതത്വമാണ് അല്ലെങ്കിൽ പ്രകൃതിനിയമം അതുമല്ലെങ്കിൽ പ്രകൃതിക്രമം ആ ക്രമത്തിനു വിരുദ്ധമായി ലിംഗ നിലകൊള്ളുമ്പോൾ അവൾക്കൊരു പ്രയാസവും തോന്നിയില്ല.എവിടെ നിന്നോ കാതുകളിലേക്ക് മധുരമായി കേൾക്കുന്ന കൂജനം.ഇതൊക്കയെന്ത് ഇതിനപ്പുറവും ചാടിക്കടന്നതായിരിക്കും അനുരാധാ മേനോൻ

“ഞാനിപ്പൊ വരാം ഇവിടെ ഇരുന്നോണം ഇറങ്ങിപ്പോകരുത്

“ഇല്ല ആന്റി പോയിട്ടുവാ

•പുറത്തുപോയിട്ട് തിരികെ വരുമ്പോൾ കഴുത്തിൽ സ്റ്റെതസ്കോപ്പും കയ്യിലേതോ ക്രീമും.എൻ്റെ മുന്നിലിരുന്നിട്ട് കുണ്ണയിൽ ക്രീം വാരി പൂശി.കുണ്ണ തൊലിച്ചുകൊണ്ട് അകത്ത് പൂശിയിട്ട് പുറത്തും പൂശി.ശിവലിംഗത്തിനു മേൽ പാലഭിശേഷേകം ചെയ്യുമ്പോൾ തിളങ്ങുന്ന പോലെ കുണ്ണ തിളങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *