A trapped family Part 15 [Tory]

Posted by

കൂട്ടിലടക്കപ്പെട്ട കുടുംബം Part 15

A trapped family Part 15 | Author : ToryPrevious Part

 

ഞാൻ അവിടെ ഇരുന്ന് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴാണ് ജെസിയാന്റിയുടെ നീട്ടിയുള്ള വിളി കേട്ടത് ഞാൻ വേഗം കൈ കഴുകി അടുക്കളയിൽ നിന്ന് അകത്തേക്കോടി ” ഞങ്ങൾക്ക് പോകാനുള്ള സമയമായെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി ”’ ഞാൻ ഹാളിലെത്തിയപ്പോൾ അച്ചായൻ മാത്രമേ അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.. എന്നെ കണ്ടതും അച്ചായൻ വികൃതമായി ചിരിച്ച് കൊണ്ട് പറഞ്ഞു നീ സുന്ദരക്കുട്ടനായല്ലോടാ ടോറി ക്കുട്ടാ നിന്റെ മമ്മിയെ സേട്ടുവിന് കൂട്ടിക്കൊടുക്കാൻ ഇത്ര കൊതിയായോടാ കുണ്ണത്തായോളി” ” ഞാൻ തലയും താഴ്ത്തി നിന്നു അപ്പോഴാണ് മുകളിൽ നിന്ന് മമ്മിയെ ചേർത്ത് പിടിച്ചു കൊണ്ട് ജെസിയാൻറി ഇറങ്ങി വരുന്നത് ”’ മമ്മിയെ പോലെ തന്നെ ചുവന്ന സാരിയിൽ ഉടുത്തുരുങ്ങിയായിരുന്നു ജെസിയാന്റിയും അവരുടെ പിന്നിലായി ചേച്ചിമാരും ഇറങ്ങി വന്നു : ജെസിയാൻറിയുടെ വേഷം കണ്ടപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ കൂടെ പോരുന്നത് ജെസിയാൻറിയാണെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി ”’ സ്വന്തം വീട്ടിൽ മറ്റുള്ളവർക്ക് വേണ്ടി മമ്മിയെ പടുവേശ്യ കണക്കെ ഒരുക്കി നിർത്തിയത് കണ്ടിട്ട് ചേച്ചിമാർക്ക് വല്ലാത്ത ദേഷ്യവും സങ്കടവും തോന്നി ..
അച്ചായൻ ” ജെസി നീ ഇവരെ സൂക്ഷിച്ച് കൊണ്ട് പോകണം വല്ല ചെക്കിങ്ങിലോ മറ്റോ ചെന്ന് ചാടാതെ നോക്കണമെന്ന് ”’ ഞാൻ തന്നെ തള്ളയെയും മോനെയും കൂട്ടിക്കൊണ്ട് വരാമെന്നാ അയാളോട് പറഞ്ഞത് രാവിലെയല്ലെ താജുദ്ദീൻ സാർ വിളിച്ച് എയർപ്പോട്ടിലേക്ക് വരാൻ പറഞ്ഞത് ഫാമിലിയെ ഗോവയിലേക്ക് ഷിഫ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് ഷിപ്നയേയും ഡയാന മോളെയും അയാൾക്ക് കളിക്കാൻ കൊതിയായെന്ന് എല്ലാ തിരക്കുകളും മാറ്റി വച്ചിട്ടാ താജു സാർ വരുന്നത് അത് കേട്ടതും ജെസിയാൻറി ഒന്ന് ചിരിച്ചു : അച്ചായൻ മുൻപ് ഫോട്ടോയിൽ കാണിച്ചു തന്ന കട്ട മസിലൊക്കെ ഉള്ള അവൻ ഇങ്ങോട്ട് വരുന്നുണ്ടെന്നോ ഏതായാലും തള്ളയ്ക്കും മക്കൾക്കും രണ്ട് മൂന്ന് ദിവസം റെസ്റ്റില്ലാതെ കളിയാണല്ലോ ” ”അച്ചായൻ : അതിനല്ലേടി നമ്മൾ ഇത്ര റിസ്ക്കെടുത്ത് അവരുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ നിർത്തി കൂട്ടിലിട്ട കിളികളെപ്പോലെ വളർത്തുന്നത് ” ” ഇവിടുന്ന് ഇറങ്ങിയിട്ട് സേട്ടുവിന്റെ നമ്പറിൽ വിളിച്ചാൽ മതി അയാൾ പറയും ലൊക്കേഷനും ഇവരെ കൊണ്ട് ചെല്ലേണ്ട സ്ഥലവും അയാൾ പറഞ്ഞ് തരും
അച്ചായൻ എഴുന്നേറ്റ് വന്ന് മമ്മിയുടെ പുക്കിളിന് താഴെയായി ഉടുത്തു വച്ച സാരിക്കിടയിലൂടെ കൈ കടത്തി മമ്മിയുടെ പൂറെല്ലാം ശരിക്കും ക്ലീൻ തന്നെയാണോ എന്ന് ഒന്ന് കൂടി പരിശോധിച്ചു അയാൾ പൂർണ്ണ തൃപ്തിയോടെ തന്റെ കൈ മമ്മിയുടെ പൂറ്റിൽ നിന്ന് പതുക്കെ ഊരിയെടുത്ത് കൈ ആഞ്ഞു മണത്ത് കൊണ്ട് ചേച്ചിമാരോട് മുകളിലെ റൂമിലേക്ക് പോകാൻ വിരൽ കൊണ്ട് ആ ഗ്യം കാണിച്ചു കൊണ്ട് ജെസിയാന്റിയോട് എന്നെയും മമ്മിയെയു കൂട്ടി പുറത്തേക്കിറങ്ങാൻ പറഞ്ഞു ” ” നേരത്തെ ബ്രിസ്റ്റോ ബംഗ്ലാവിൽ നിന്ന് ഞക്കളെ ഇക്കോട്ടേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന വാൻ ഞങ്ങൾ ഇറങ്ങുന്നിടത്ത് ഡ്രവർ ഒതുക്കി നിർത്തി ഞങ്ങളെ വെയിറ്റ് ചെയ്ത് നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു എന്നെയും മമ്മിയെയും മുൻ ഡോർ തുറന്ന് അതിലൂടെ കയറ്റിയതിനു ശേഷം ജെസിയാന്റി മുൻ സീറ്റിൽ കയറിയിരുന്ന് കൊണ്ട് ഡ്രവറോട് വണ്ടിയെടുക്കാൻ ആഗ്യം കാണിച്ചു ””’
എനിക്ക് മമ്മിയോടോ മമ്മിക്ക് എന്നോടോ പരസ്പരം സംസാരിക്കാനുള്ള ഒരു ധൈര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ജെസിയാൻറി മുൻ സീറ്റിൽ ഇരിക്കുന്നത് കൊണ്ടാവാം … ശരിക്കും മമ്മി ഒരു പെൺവേശ്യയായും ഞാൻ ഒരു ആൺവേശ്യയായും ആ വാനിന്റെ സീറ്റിൽ തികഞ്ഞ പേടിയോടെയും നാണത്തോടെയും തലയും താഴ്ത്തി ഇരുന്നു :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *