സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 23 [Tony]

Posted by

തുടരുന്നു….

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 23

Swathiyude Pathivrutha Jeevithathile Maattangal Part 23
Author : Tony | Previous Part

THE “D” DAY….. Part 2

തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ…

 

അൻഷുലൽപ്പം വൈകിയാണ് എഴുന്നേറ്റത്.. അപ്പോൾ സമയം 6:45 ആയിരുന്നു.. ഫ്ലാറ്റിൽ പൂർണ്ണ നിശബ്ദത ഉണ്ടായിരുന്നു.. അയാൾ അരികിലേക്ക് നോക്കി, തന്റെ മകളവിടെ സമാധാനമായി ഉറങ്ങുന്നത് കണ്ടു.. അൻഷുൽ പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് വീൽചെയറിൽ കയറിയിരുന്ന് നീങ്ങി വാഷ്ബേസിനിൽ ചെന്ന് പല്ല് തേച്ചു.. 

എന്നിട്ട് ഹാളിലേക്കു പോയി.. അവിടെ ആരുമുണ്ടായിരുന്നില്ല… അവൻ ചെന്ന് അടുക്കളയിലെ ലൈറ്റ് ഇട്ട ശേഷം ഫ്രിഡ്ജിൽ നിന്ന് അല്പം വെള്ളമെടുത്ത് കുടിച്ചു.. തുടർന്ന് പതിവുപോലെ ഡൈനിംഗ് ടേബിളിലേക്കു പോയി… ലാപ്ടോപ്പ് എടുത്തൊന്നു നോക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ഇടക്കൊന്ന് അവന്റെ കാഴ്ച്ച സോഫയ്ക്കടുത്തെത്തി… അവിടെയൊരു വസ്ത്രം കണ്ടു.. അവനൊന്നു സൂക്ഷ്മമായി നോക്കിയപ്പോളത് ജയരാജിന്റെ ഷോർട്ട്സാണെന്ന് മനസ്സിലായി…. അവനൽപ്പം ആശയക്കുഴപ്പത്തിലായി..

 

അത് ഇന്നലെ ജയരാജേട്ടൻ ധരിച്ചിരുന്ന അതേ ഷോർട്സ് തന്നെയാണെന്ന് അവന് മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിഞ്ഞു… എങ്കിലും ഉറപ്പു വരുത്താനായി അവൻ പിന്നെ വീൽചെയർ നീക്കി സോഫയുടെ അടുത്തു ചെന്ന് കുറച്ചു കൂടി സൂക്ഷ്മമായി നോക്കി.. ജയരാജേട്ടൻ എന്തിനാണ് അയാളുടെ ഷോർട്സ് ഇവിടെ ഊരി ഇട്ടിരിക്കുന്നത്..?
അവനാകെ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലായി… അപ്പോഴാണ് തൊട്ടടുത്ത് ഒരു സേഫ്റ്റി പിൻ കിടക്കുന്നതവൻ കണ്ടത്… അവൻ വീൽചെയർ നീക്കാൻ ശ്രമിച്ചുവെങ്കിലും അത് സോഫയുടെ മുന്നിലുള്ള ടീപ്പോയിൽ തട്ടി നിന്നു…

 

കിടപ്പുമുറിയിൽ, സ്വാതിയുടെ കൂടെ ജയരാജ് അവളുടെ പുറകിലായിട്ട് കിടക്കുകയായിരുന്നു… സ്വാതിയാണെങ്കിൽ അവളുടെ ഇടത് കൈമുട്ടിന്റെ ഭാരം തലയിണയിൽ വച്ചു കൊണ്ടും… ഈ സമയത്ത്, അവളുടെ ഇടത് മുല ജയരാജിന് മുന്നിൽ വലതുവശത്തായിരുന്നു… അത് കുടിക്കാനവനെ സ്വാതി ക്ഷണിച്ചു… അയാളവിടെ പതിയെ നക്കി… അവളുടെ മുലക്കണ്ണ് മാത്രമയാളുടെ വായ്ക്കുള്ളിലാക്കി… എന്നിട്ട് കുഞ്ഞുകുട്ടികളെ പോലെ അതിൽ ചപ്പി ചപ്പി അവളുടെ പാൽ വലിച്ച് കുടിച്ചുകൊണ്ടവിടെ കിടന്നു…

 

അതേസമയം, സ്വാതി തന്റെ ഇടതു കൈകൊണ്ട് ജയരാജിന്റെ തലമുടിയിൽ ചെറുതായിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക രീതിയിൽ മസാജ് ചെയ്യുകയും, കെട്ടിപ്പിടിക്കുകയും ചെയ്തു… അതോടൊപ്പം അവളുടെ മൈലാഞ്ചി ഇട്ടിരുന്ന വലതു കൈകൊണ്ട് അയാളുടെ നഗ്നമായ ലിംഗത്തിൽ പിടിച്ച് മുകളിലിലോട്ടും താഴോട്ടും പതിയെ പതിയെ സ്നേഹത്തോടെ തടവിക്കൊടുക്കുകയും ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്നു… ഇരുവർക്കുമത്‌ വളരെ സുഖമേറിയ നിമിഷങ്ങളായിരുന്നു സമ്മാനിച്ചത്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *