വിത്ത്‌ കാള 4 [ആദി വത്സൻ]

Posted by

വിത്ത്‌ കാള 4

VithuKaala Part 4 | Author : Aadi Valsan | Previous Parts

“സാർ … ” വെളിയിൽ നിന്നും ഒരു പെൺകുട്ടി വിളിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് മാജിറയും‌ സുബൈറും ഞെട്ടി‌ പരസ്പരം‌ നോക്കി‌, രതിയുടെ‌ ആ‌ഘട്ടത്തിൽ അവർ സ്ഥലകാല‌ബോധം‌ നഷ്ടമായി‌ തുടങ്ങുന്ന അവസ്ഥയിലായിരുന്നു . പെട്ടന്ന് തന്നെ സുബൈർ മാജിറയിൽ നിന്ന് അടർന്ന് മാറി.തിടുക്കത്തിൽ മാജിറ മേശയിൽ നിന്ന് എണീറ്റ് സാരിയൊക്കെ നേരെയാക്കി, സുബൈർ അവളൊട് ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് കയറാൻ ആഗ്യം കാണിച്ചു, മുണ്ട് നേരയാക്കാൻ അയാൾക്ക് അധികം സമയമെടുത്തില്ല.
പ്രിൻസിപ്പാൾ ചെയറിനു എതിർ ഇട്ടിരുന്ന കസേരയിൽ അയാൾ ശാന്തത വരുത്തി ഇരുന്നു.
“യെസ് കമിൻ”
ജാസ്മിൻ ആയിരുന്നു അത് അവളുടെ മുഖത്ത് ഒരു കള്ള ചിരി ഉണ്ടായിരുന്നു, അത് കണ്ട് സുബൈറിനു അവൾ വല്ലതും കണ്ടോ എന്ന് അൽപ്പം പരിഭ്രമം ഉണ്ടായെങ്കിലും അത് വെളിയിൽ കാണിച്ചില്ല
“ഉം എന്ത് പറ്റി..”
“സാർ എനിക്ക് ഇന്ന് അവധി വേണം”
“അതെന്താ ”
“എനിക്ക് ഇവിടെ വേദന എടുക്കുന്നു” അവൾ നെഞ്ചിലായി തൊട്ട് കാണിച്ചു. സുബൈർ അവൾ തൊട്ട ഭാഗത്ത് നോക്കി, രണ്ട് പ്രസവിച്ച പെണ്ണുങ്ങളുടെ മുലക്ക് പോലും അത്ര വലിപ്പം ഉണ്ടാകില്ലെന്ന് അയാൾക്ക് തോന്നി അത്രക്ക് വലുപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നു ജാസ്മിന്റെ മുലകൾക്ക്.
“അതെന്താ പെട്ടന്ന് അവിടെ വേദന വരാൻ”
അയാൾ ചോദിച്ചു
“അത് അറിയില്ല സാറെ, ദാ ഇവിടെ ഇങ്ങനെ ചുമന്ന് കാണുന്നു” എന്നും പറഞ്ഞവൾ മുല വെളിയിൽ എടുത്ത് സുബൈറിനു നേർക്ക് പിടിച്ചു സുബൈർ ഞെട്ടി പോയി, മുഖം കാണാൻ അത്ര പോരെങ്കിലും അവളുടെ വലിയ തൂവെള്ള മുലയിൽ റോസ് നിറത്തിലുള്ള ഇനിയും വിരിയാത്ത മുലഞെട്ടുകൾ കണ്ടാൽ അത് ലാളിക്കാനും അതിന്റെ മൃദുത്വം തൊട്ട് നോക്കാനും ആ മുകുളങ്ങളിൽ ചുംബിക്കാനും തോന്നുമായിരുന്നു അയാൾ മുലയിലേക്കും ജാസ്മിന്റെ മുഖത്തേക്കും മാറി മാറി നോക്കി,
അവളുടെ കള്ള ചിരി മുഖം മുഴുവൻ പടർന്നു, അയാൾക്ക് സംഗതി മനസിലായി ഒരു മന്ദസ്മിതം ചുണ്ടിൽ വിരിഞ്ഞു
“മോൾക്ക് എത്ര നാളായി ഈ വേദന തുടങ്ങിയിട്ട്?”
“ഒരുപാട് നാളായി സാറേ, അന്ന് സാർ ക്ളാസ്ൽ മുണ്ട് മടക്കി കുത്തി വന്നപ്പോൾ ഭയങ്കര വേദന ആയിരുന്നു”
“ഓഹോ… ഇതിനിപ്പോ എന്നാ പരിഹാരം”
“സാർ ഒന്ന് തിരുമി തരാമോ”
“തീരുമിയാൽ ചിലപ്പോ വേദന കൂടും”
“സാരമില്ല സാർ ഞാൻ സഹിച്ചോളാ൦”
കല്യാണ പെണ്ണിന്റെ നാണത്തോടെ അവൾ താഴേക്ക് നോക്കി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.
അയാൾ അവളുടെ മുലയെ രണ്ട് കൈ കൊണ്ടും കുമ്പിളിലാക്കി അമർത്തി, വിരിയാത്ത മുലഞെട്ട് ഞെട്ടി വിടർന്നു. ജാസ്മിൻ അന്ന് വരെ അറിയാത്ത ഒരു സ്പന്ദനം മുലഞ്ഞെട്ടിൽ അന്ന് അവൾ അനുഭവിച്ചു, അവൾ അറിയാതെ നിലത്ത് നിന്ന് ഉയർന്ന പോയി, താഴെ വീഴാതിരിക്കാൻ അവൾ സുബൈറിനെ കെട്ടി പിടിച്ചു മുല ഇപ്പോൾ അയാളുടെ മുഖത്തിനു നേരെയായി, അവളുടെ ശരീരത്തിന് ഗൾഫ് അത്തറിന്റെ ലഹരി പിടിപ്പിക്കുന്ന സുഗന്ധമായിരുന്നു. അയാൾക്ക് ആ മുല ഞെട്ടുകളുടെ പ്രലോഭനത്തിൽ നിന്ന് രക്ഷപെടാനായില്ല, അൽഫോൻസാ മാമ്പഴം വായിലാക്കുന്നത് പോലെ അവളുടെ മുലകളെ അയാൾ ഇറിഞ്ഞി കുടിച്ചു,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *